BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Kaduna
Wo àwọn èèyàn jáńkán tó ṣe ọdún tuntun ní ọgbà ẹ̀wọ̀n
31 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Idí ti a ko ṣe tú El-Zakzeky silẹ láhàmọ́- Malami
27 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Èyí ni ìdí tí a kò fi yọ̀nda El-Zakzaky pẹ̀lúù Sowore àti Dasuki- Malami
26 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Ọjọ́ mẹ́rin sí ìgbéyàwó wa ní ìyàwó mi b'ómi lọ- Ibrahim Abubakar
29 Ọ̀wàrà 2019
Fasiti Kaduna ni ki olùkọ́ lọ rọọ́kún nílé látààrí ẹ̀sùn pé ó ń dúnkookò mọ́ akẹ́kọ̀ọ́
24 Ọ̀wàrà 2019
Gbogbo ilé ọmọ aláìgbọràn nílẹ̀ Yorùbá, Ọlọ́pàá ń bọ̀ wá yẹ̀ yín wò
20 Ọ̀wàrà 2019
Akẹ́kọ̀ọ́ mẹ́fa, olúkọ̀ méjì ni wọ́n jígbé ní Kaduna
3 Ọ̀wàrà 2019
Èèmọ̀ rèé! Àṣírí ilé tí wọ́n ti ń fipá bá àwọn ọmọdékùnrin lò tú síta
27 Owewe 2019
Gómìnà El-Rufai sin ọmọ re iléèwé, ariwo sọ!
23 Owewe 2019
Ìròyìn ayọ̀! Ìpínlẹ̀ Eko, Ọṣun àti Ondo yóò bẹ̀rẹ̀ sí ní lo ‘Drone’ fún ààbò
6 Ògún 2019
El-Zakzaky kò fojú hàn nílé ẹ́jọ́ ṣùgbọ́n wọ́n sún ẹjọ́ rẹ̀ síwájú
29 Agẹmo 2019
4:56
Fídíò,
Ẹ̀kúnrẹ́rẹ́ ìdí tí àwa Shiite fí ń fẹ̀hónúhàn ní Abuja -Zakariyah
, Duration 4,56
29 Agẹmo 2019
Osinbajo ta kété sí ọ̀rọ̀ 'Ruga Settlement'
29 Òkùdu 2019
Ìṣájú
Page
7
nínú
7
1
2
3
4
5
6
7