BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Kaduna
Agbébọn ṣé ikọlù sí pápákọ̀ òfurufú Kaduna, èèyàn kàn kú níbẹ
26 Ẹrẹ̀nà 2022
Ajínigbé ṣe ìkọlù ní Kaduna akẹ́kọ̀ọ́ mẹ́ta fara gbọta, 57 míìràn dàwátí
27 Èrèlè 2022
A ó kó Ọlọ́pàá àti Sọ́jà síta lásìkò ìdìbò lòdí sí àwọn oní jàǹdùkú, ẹ ṣáà fọkàn tán mi - Buhari
21 Sẹ́rẹ́ 2022
Ọkùnrin kan ná N20m tó ṣèèsi wọ inú àkáùǹtì rẹ̀, ó forí kó ẹjọ́
20 Sẹ́rẹ́ 2022
Àwọn nǹkan mẹ́fà tó so Ààrẹ Muhammadu Buhari pọ̀ mọ́ Ìpínlẹ̀ Kaduna
20 Sẹ́rẹ́ 2022
Wo bí àbẹ̀wò ọjọ́ méjì tí Aarẹ Buhari ṣe sí Kaduna yóò ṣe lọ
20 Sẹ́rẹ́ 2022
Àwọn agbébọn ti yìnbọn pa èèyàn 38 ní Kaduna
19 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Àwọn ajínigbé pa Pásítọ̀ kan, jí obìrin kan, ọmọ rẹ̀ mẹ́rin gbé lọ
12 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Ọgọ́ta èèyàn tí àwọn jàndùkú jí gbé nínú ìjọ Baptist ní Kaduna ti gba ìtúsílẹ̀
5 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Wo ohun tó ṣẹlẹ̀ sí ọkùnrin tó lù ará rẹ ní gbanjo ₦20m ní Kano
27 Ọ̀wàrà 2021
Àwọn agbébọn ṣèkọlù àdó olóró sí ojú irin Kaduna sí Abuja, orí ló kó wa yọ! - Shehu Sani
21 Ọ̀wàrà 2021
Agbébọn yabo Catholic Seminary ní Kaduna, wọ́n jí èèyàn mẹ́ta, ọ̀pọ̀ farapa
12 Ọ̀wàrà 2021
Afurasí Fulani ti pa aráàlú mi bíi 50, jó ile 254 níná - Oríadé kan figbe ta
21 Owewe 2021
Láì sí ẹ̀kùn àríwá, òfo ní ìpínlẹ̀ Eko, Rivers lórí owó ọjà - Masari
20 Owewe 2021
Wọ́n tí dóòla ọmọogun Major Datong tí àwọn agbébọn jígbé lásìkò ìkọlù sí NDA
18 Owewe 2021
Àwọn jàndùkú jí Emir Bungudu gbé, wọ́n pa ọlọ́pàá lọ́nà mọ́rosẹ̀ Abuja sí Kaduna
15 Owewe 2021
Nǹkan yan! Ìrẹsì, Spaghetti àti sìgá làwọn agbébọn ń béèrè fún ìtúsílẹ̀ àwọn tí wọ́n bá jí gbé báyìí
11 Owewe 2021
JAMB, 'cut off mark' tí ẹ n fún àwọn akẹ́kọ̀ọ́ láti Àríwá n mú ìfàsẹyìn bá wọn- El Rufai
7 Owewe 2021
Bí àṣìta ìbọn ṣe pa ọmọ ọdún 9 níbi ètò ìdìbò ìjọba ìbílẹ̀ ní Kaduna
5 Owewe 2021
Mo ní ẹ̀rí tó dájú pé àwọn Fulani fẹ́ gba gbogbo ilẹ̀ Nàìjíríà - Ortom
30 Ògún 2021
Ẹgbẹ́ ọmọ bíbí Gúúsù Kaduna ní ìkọlù àwọn agbébọn sí NDA kìí ṣe ìyàlẹ́nu
25 Ògún 2021
"Ó yẹ kí àwọn ẹ́ṣọ́ aláàbò lè mọ̀ pé àwọn jàndùkú fẹ́ kọlu ilé ẹ̀kọ́ ẹ̀kọ́ṣẹ́ ọmọogun Nàìjíríà, NDA kí ìṣẹ̀lẹ̀ náà tó wáyé"
25 Ògún 2021
Àwọn jàndùkú afẹ̀mí-ṣòfò ṣekúpa èèyàn 24 ní Kaduna àti Katsina lọ́jọ́ kan ṣoṣo
23 Ògún 2021
Àwọn ajínigbé tú àwọn ọmọ akẹ́kọ̀ọ́ Bethel mẹ́ẹ̀dọ́gún míràn sílẹ̀
22 Ògún 2021
Ìṣájú
Page
4
nínú
7
1
2
3
4
5
6
7
Tókàn