BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Kaduna
'Báyìí ni orí ṣe kómiyọ lọ́wọ́ àwọn ajínigbé tó jí àwọn akẹ́kọ̀ọ́ gbé ní Kaduna'
8 Ẹrẹ̀nà 2024
Ààrùn Ibà Lassa bẹ́ sílẹ̀ ní Kaduna, ó mú ẹ̀mí èèyàn mẹ́rin lọ
23 Èrèlè 2024
Àwọn agbébọn ṣọsẹ́, wọ́n gbẹ̀san ìkọlù sáwọn Ọlọ́pàá
18 Èrèlè 2024
Abiodun, Sule, Sani, Oborevwori, àtàwọn gómìnà méjì míràn borí ìgbẹ́jọ́ ìbò ní ilé ẹjọ́ tó ga jùlọ ní Nàìjíríà
19 Sẹ́rẹ́ 2024
Iná jó ọjà ńlá Fanteka ní Kaduna, ṣọ́ọ̀bù 250 jóná
18 Sẹ́rẹ́ 2024
Ojúṣe wa ni ká dáàbò bo àwọn ọmọ Naijiria, kìí ṣe ká pa wọ́n - Iléèṣẹ́ ológun
16 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
'A máa wọ ìjọba àpapọ̀ lọ ilé ẹjọ́ lórí àdó olóró tí iléeṣẹ́ ológun jù sáwọn aráàlú ní Kaduna'
10 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
Wáá gbọ́ ohun tí àwọn èèkàn ìlú n sọ nípa àdó olóró tó pa ọ̀pọ̀ ní Tundun Biri
7 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
Ìgbé ayé rúdurùdu àti ìnira là ń gbé torí ìdúnkokò àwọn jàǹdùkú agbébọn
6 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
“Èèyàn 34 ló kú nínú ẹbí mi nígbà tí àdó olóró ọmọ ogun Naijria balẹ̀ sí abúlé wa”
5 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
Olùkọ́ lu akẹ́kọ̀ọ́ dójú ikú, àwọn ẹbí akẹ́kọ̀ọ́ ń pè fún ìdájọ́ òdodo
28 Ọ̀wàrà 2023
Kí ni Uba Sani àti Isa Ashiru ń sọ nípa ìdájọ́ ìgbìmọ̀ tó ń gbẹ́jọ́ awuyewuye èsì ìdìbò Gómìnà ní Kaduna
29 Owewe 2023
Ẹ̀mí èèyàn mẹ́wàá míì tún bọ́ sọ́wọ́ àgbébọn ní Kaduna, ọ̀pọ̀ fara gbọta
13 Ẹrẹ̀nà 2023
Ọgbọ̀n èèyàn kú, bí ìjà ńlá ṣe bẹ́ sílẹ̀ láàrin agbébọn àti Fijilańté
12 Ẹrẹ̀nà 2023
Ilé ẹjọ́ Supreme Court mú March 3 fún ìdájọ́ ẹjọ́ tí ipínlẹ̀ mẹ́wàá pe ìjọba àpapọ̀ lórí pàṣípààrọ̀ owó náírà tuntun
22 Èrèlè 2023
Ìgbéjáde owó náírà tuntun ṣàfihàn àwọn kùdìẹ̀kudiẹ ààrẹ Buhari - El-Rufai
21 Èrèlè 2023
Ìpínlẹ̀ mẹ́wàá gbé Buhari lọ síwájú 'Supreme court' lẹ́ẹ̀kansi, láti wọ́gilé àṣẹ rẹ̀ lórí N1000 àti N500 tó gbẹ́sẹ̀lé
18 Èrèlè 2023
"Ẹ fáwọn ajínigbé láǹfàní àti jí mi gbé, ẹ wá ń béèrè ìbò mi báyìí"
11 Èrèlè 2023
Mi ò bẹ̀rù àwọn àgbààgbà Árèwá kankan - El-Rufai
3 Èrèlè 2023
Orin,
Ìṣẹ́jú kan BBC
26 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
'Fóònù tí ìyàwó ń ṣáàjì ló fẹ́ lọ mú kóun àtàwọn mẹ́sàn-án mìíràn tó gan mọ́ná'
22 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
Ọkọ̀ ojú irin Abuja sí Kaduna bẹ̀rẹ̀ iṣẹ̀ padà, iléeṣẹ́ reluwé fowó kún Eko sí Ibadan
5 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
Ìrìnàjò yóò bẹ̀rẹ̀ padà lójú ọ̀nà rélùweè Abuja si Kaduna
3 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
Yóò nira fún APC láti borí Makinde ní Oyo àmọ́ ... – El-Rufai
27 Bélú 2022
Ìṣájú
Page
2
nínú
7
1
2
3
4
5
6
7
Tókàn