BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Kaduna
Njẹ́ ẹ ti gbọ́ nípa àríyá oníhòhò àti ìbálòpọ̀ tó fẹ́ wáyé ní Kaduna lásìkò ọdún?
30 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Ọdún Kérésì di kọ̀ọ̀ l‘Eko, ìjọba dènà Kánífà òpin ọdún, ayẹyẹ ṣíṣe àti òde fàájì
19 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Ẹ̀sìn kò fàjà! Obìnrin Mùsùlùmí ṣe ilé àlúfà ní ọ̀ṣọ́ fún Kérésìmesì
18 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Ìdí tí àwọn ìpińlẹ̀ se ń ti ilé ẹ̀kọ́ ní ìhà ìwọ̀ Oòrun-Àríwá Nàìjíríà rèé
16 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Èyí ni bí gómìnà Babajide SanwoOlu ti ìpínlẹ̀ Eko ṣe kó COVID-19
13 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Ilé ẹjọ́ dájọ́ ẹgba mẹ́ẹ̀dóògún fún ọ̀daràn tó jí Iphone ní Kaduna
25 Bélú 2020
Ọ̀dá owó ṣèdíwọ́ fún Balarabe Musa láti tẹ ìwé ìpolongo ìbò ààrẹ ní 2003
11 Bélú 2020
Kí ló ń fa ikú ọ̀wọwọ̀ọ́ níjọba ìbílẹ̀ Lagelu, n‘Ibadan?
10 Bélú 2020
Mo ṣetán láti dojú ìjà kọ ẹnikẹ́ni tó bá fẹ́ bá ọ̀rọ̀ ajé Eko jẹ́- Sanwo Olu
6 Bélú 2020
Ìjọba Kaduna kéde ọjọ́ mẹ́ta fún ìdárò Emir Zazzau, Buhari, Tinubu, Babangida náà ń ṣèdárò
21 Owewe 2020
Ọwọ́ ikọ̀ aláàbò STF tẹ afurasí mẹ́jọ tó lọ́wọ́ nínú ìpànìyàn lemọ́-lemọ́ọ Gúúsù Kaduna
11 Ògún 2020
Kí ìjọ mi ní Sagamu le gbòòrò ni mo fi ń ṣiṣẹ́ ajínigbé pawó - Pásítọ̀
30 Agẹmo 2020
Agolo gáásì kéeké tó ń jò bú gbàmù l‘Eko, ẹ̀mí kan bọ́, mẹ́ta fara pa
28 Agẹmo 2020
Wo àwọn Gómìnà Naijiria tí àrùn Covid-19 ti bá fínra
22 Agẹmo 2020
Àwọn ẹlẹ́sìn ìbílẹ̀ ń bèèrè owó lọ́wọ́ àwọn Alfa lórí ìsìnkú ẹni tó pokùnso
8 Agẹmo 2020
Wo àwọn gómìnà Nàìjíríà tó tí lùgbàdì Covid-19 àti ipò tí ìlera wọ́n wà
1 Agẹmo 2020
Ẹ wo ìdí tí El Rufai kò fi leè fi Sanusi sílẹ̀
14 Ẹrẹ̀nà 2020
Gómìnà ìpínlẹ̀ Kaduna, El-Rufai fi ipò míì dá Sanusi lọ́lá
11 Ẹrẹ̀nà 2020
Kaduna tún gbàlejò ìkọlù àwọn agbébọn, àádọ́ta èèyàn míì rọ̀run ọ̀sán gangan
2 Ẹrẹ̀nà 2020
Ilé-iṣẹ́ ọmọogun mú ọmọbìnrin tó ń jó pẹ̀lú ìbọn lọ́rùn
28 Èrèlè 2020
Òkété bórù mọ afurasí tó gbé àdó olóró wọ ilé ìjọsìn Winners ní Kaduna
2 Èrèlè 2020
'Ẹ yé mu gaàrí mọ́, tẹ́ẹ̀ bá fẹ́ lùgbàdì ibà Lassa'
25 Sẹ́rẹ́ 2020
Ọmọdé mẹ́tàdínlọ́gbọ̀n gbòmìnira nílé ayédèrú ọmọ òrukàn tíjọba tì pa
9 Sẹ́rẹ́ 2020
Ejò bu abóyún jẹ nílé ìyàgbẹ́, ó kú pẹ̀lú oyún oṣù mẹ́jọ ní Kaduna
3 Sẹ́rẹ́ 2020
Ìṣájú
Page
6
nínú
7
1
2
3
4
5
6
7
Tókàn