BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Kaduna
Èèdì! Èdè-ài-yedè bẹ́ sílẹ̀ lórí owó pínpín, awọn ajínigbé yìnbọn pa ara wọn, èèyàn mẹ́sàn-án kú
21 Ògún 2021
5:49
Fídíò,
Àwọn ajínígbé tún ti tú akẹ́kọ̀ọ́ mẹ́rin Bethel Baptist school míràn sílẹ̀ ní Kaduna
, Duration 5,49
1 Ògún 2021
Kí ni àwọn ẹ̀sun tuntun tí ìjọba ìpínlẹ̀ Kaduna tún gbé dìde tako Ibrahim El-zakzaky?
31 Agẹmo 2021
Pẹ̀lú omijé lójú làwọn òbí akẹ́kọ̀ọ́ 28 Bethel Baptist táwọn ajínigbé tú sílẹ̀ fi pàdé ọmọ wọn
25 Agẹmo 2021
Ìròyìn ayọ̀! Emir tí wọ́n jígbé ní Kaduna gba ìtúsílẹ̀, báwó ló ṣe ṣeé láàrin ọ́jọ́ méjì?
12 Agẹmo 2021
Ìjọba ìpínlẹ̀ Kaduna kéde òní ọjọ́ Ajé gẹ́gẹ́ bíi ọjọ́ ìsinmi nítorí ikú ìgbákejì gómìnà Bantex tó dolóògbé
12 Agẹmo 2021
A ń gbóhùn àdúrà sókè ní orílẹ̀èdè 127 lágbàáyé torí àwọn akẹ́kọ̀ọ́ Baptist tí wọ́n jígbé ní Kaduna -Baptist Convention
10 Agẹmo 2021
Ó tún ti ṣẹlẹ̀! Agbébọn tún jí àwọn ọmọ ilé ẹ̀kọ́ Baptist kan gbé
5 Agẹmo 2021
Nnamdi Kanu áti IPOB burú ju Boko Haram, agbébọn lọ - Nasir El-Rufai
3 Agẹmo 2021
Agbébọn pa akẹ́kọ̀ọ̀ kan, jí ọ̀pọ̀ míràn gbé lọ ní Poly Kaduna
11 Òkùdu 2021
Àwọn akẹ́kọ̀ọ́ Greenfield tí wọ́n jí gbé ní Kaduna gba òmìnira lẹ́yìn tí àwọn òbí wọn san "180 mílíọ́nù naira"
30 Èbibi 2021
Wo bí àwọn olùwọ́de ṣe dí òpópónà Abuja sí kaduna gbágbá lórí ìṣẹ̀lẹ̀ ìjínigbé
24 Èbibi 2021
NLC fòpin sí ìyanṣẹ́lódì ní Kaduna lẹ́yìn ọjọ́ mẹ́rin
19 Èbibi 2021
Kò sí iná àti pẹtiró ní Kaduna, ohun gbogbo dẹnu kọlẹ̀ torí ìyanṣẹ́lódì
17 Èbibi 2021
Digbí ni ojú irin Kaduna- Abuja wà - Ọlọ́pàá Kaduna
16 Èbibi 2021
El-Rufai yarí kanlẹ̀, ó ní ìjọba òun kò ní san owó fún àwọn tó jí akẹ́kọ̀ọ́ gbé
27 Ìgbé 2021
Ọwọ ọlọ́pàá tẹ afurasí méjì pẹlú orí òkú ní ibójì
24 Ìgbé 2021
Àwọn jàndùkú agbébọn pa èèyàn mẹ́jọ, wọ́n tún jí ọ̀pọ̀ gbé lọ ní Kaduna
7 Ìgbé 2021
Ohun tí Ọlọ́pàá mọ̀ nípa bóyá Agbébọn jí ọmọ ìjọ RCCG mẹ́jọ tó ń lọ jèrè ọkàn gbé rèé!
27 Ẹrẹ̀nà 2021
Agbébọn pa èèyàn 13, ṣun ile 56, ọkadà 16 ní Kaduna,
20 Ẹrẹ̀nà 2021
Ẹ jọ̀wọ́ ẹ wá tún wa sílẹ̀, àwọn àjínigbe yìí le ṣe ohunkóhun fún wa
13 Ẹrẹ̀nà 2021
Ẹ wo ǹkan tí a mọ̀ nípa Sheik Gumi tó ń dúnà-dúrá pẹ̀lú àwọn agbébọn ní Nàìjírìá
1 Ẹrẹ̀nà 2021
Agbaṣẹ́ṣe jẹ búlálà méjìlá lẹ́yìn tó jí ẹ̀rọ ìbáraẹnisọ̀rọ̀
17 Èrèlè 2021
Ọlọ́pàá mẹ́rin kú, ọ̀kan dàwátì níbí ìkọlù tó wáyé ní Birnin-Gwari ní ìpínlẹ̀ Kaduna- Ọga Ọlọ́pàá
18 Sẹ́rẹ́ 2021
Ìṣájú
Page
5
nínú
7
1
2
3
4
5
6
7
Tókàn