BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Kaduna
̀Irìnàjò ojú irin Abuja-Kaduna yóò gbérasọ padà nínú oṣù yìí
8 Bélú 2022
Wo kókó àwọn ètò tí Bola Tinubu fẹ́ ṣe tó bá di ààrẹ
17 Ọ̀wàrà 2022
Ọlọ́pàá tú ọkùnrin ẹni ọdún 67 tí wọ́n dè mọ́lẹ̀ nínú yàrá fún ogún ọdún sílẹ̀
13 Ọ̀wàrà 2022
Inú mi kò dùn bí aráàlú ṣe dáná sun darandaran méjì – El-Rufai
4 Ọ̀wàrà 2022
Olóṣèlú bẹ̀rẹ̀ àpárá tórí ọ̀pọ̀ olùwọ́de lẹ́yìn Peter Obi
2 Ọ̀wàrà 2022
Iléeṣẹ́ ológun Nàìjíríà sẹku pa àwọn jàndùkú nínú igbó Kaduna, wo nkan tí wọn rí gbà lọ́wọ́ wọn
14 Ògún 2022
Àwọn agbésùnmọ̀mí ti ń gbé àwọn obìnrin Kaduna ní ìyàwó, wo ibi tí wọn ń gbée gbà
5 Ògún 2022
Àjọ NRC gbẹ́sẹ̀lé ìrìnnà reluwé lójú òpó Eko, Abuja, Kano àti Ajaokuta
3 Ògún 2022
Ọta ìbọn tí wọ́n yìn mọ́ mi ṣi wà nínú ara mi- Arìnrìnàjò ọkọ̀ reluwe Abuja sí Kaduna tó jàjàbọ́
3 Ògún 2022
Ààrẹ Buhari bá wa dóòlà ẹ̀mí àwọn molẹ́bí wa! - Ẹbí àwọn arìnrìnàjò tí wọ́n jígbé ní ojú irin Abuja sí Kaduna fígbeta
25 Agẹmo 2022
Àwọn agbébọn sẹ fídíò bí wọ́n sẹ n na àwọn arìnrìnàjò Abuja sí Kaduna
24 Agẹmo 2022
Àwọn agbébọn tún jí àlùfáà ìjọ Kátólíkì míràn gbé ní Kaduna
4 Agẹmo 2022
Àwọn agbébọn tún ṣèkọlù sí ilé ìjọ́sìn ní Kaduna, pa àwọn ènìyàn, jí ọ̀pọ̀ gbé lọ
20 Òkùdu 2022
Ajínigbé rélùweè Kaduna tún t'u èrò míì sílẹ̀ nínú àwọn tó wà ní àhámọ́
12 Òkùdu 2022
Ta ni Anamekwe Nwabuoku tí ìjọba yàn láti delé sí ipò olùṣirò owó àgbà ní Nàìjíríà (AGF)?
24 Èbibi 2022
Àjọ tó ń mójútó iléeṣẹ́ Reluwé fagilé ìwọlé ìgbòkègbodò lójú irin Abuja-Kaduna
21 Èbibi 2022
Kò sí ohun tó jọọ́! A kò gbọdọ̀ rí ìwọ́de kánkan tó bá lọ́wọ́ ẹ̀sìn nínú ní Kaduna- Gómìnà
15 Èbibi 2022
Àwọ̀n ènìyàn rò pé wèrè, ajínigbé ni mí, àmọ́ mo ti kọ́ ilé janturu, fẹ́ ìyàwó mẹ́sàn àn , bí ọmọ 35 – Alfa to n ṣa irin ni atan
13 Èbibi 2022
8:47
Fídíò,
Mo kàn fi ọ̀rọ̀ N310,000 dán àwọn ọmọ ìjọ wa wò ni, bùkátá tí mò ń gbọ́ níbí kìí ṣe kékeré
, Duration 8,47
6 Èbibi 2022
Ọgá Báńkì tàá tú sílẹ̀, tórí ọjọ́ orí rẹ̀ àti ọlá Ramadan ni - Ajínigbé
7 Ìgbé 2022
'Olówó tabua ní Tinubu kó tó wọ òṣèlú, iṣẹ́ àánú ló ń ṣe kiri'
6 Ìgbé 2022
Ọ̀nà kan dí, ọ̀nà míì ṣí lẹ́sẹ̀kẹsẹ̀! Imáàmù táwọ́n aláṣẹ́ dá dúró ti ríṣẹ́ míì
5 Ìgbé 2022
Àwọn ológun ilẹ̀ òkèèrè ni máa fi kojú àwọn oníṣẹ́ ibi tó kọlu reluwé Abuja sí Kaduna - El-Rufai búra
3 Ìgbé 2022
Osinbajo ṣe àbẹ̀wò síbi ìkọ̀lù ọkọ̀ rélùwè ní Kaduna, ó ní kí ọmọ Naijiria ṣe ọkàn gírí
29 Ẹrẹ̀nà 2022
Ìṣájú
Page
3
nínú
7
1
2
3
4
5
6
7
Tókàn