BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo aarẹ Naijiria 2023
Àlàyé rèé lórí ìdí tí EFCC kò fi tíì mú ẹnikẹ́ni fún kíkó Naira tuntun pamọ́
23 Èrèlè 2023
Wọ́n ṣíná ìbọn bolẹ̀ fún olórí ilé aṣòfin Osun, àlàyé lórí bó ṣe móríbọ́ rèé
23 Èrèlè 2023
Eͅgbéͅ òsͅèlú méͅrin darapòͅ moͅ APC ní ilèͅ Yoruba láti ṣàtìlẹ́yìn fún Tinubu
23 Èrèlè 2023
Ètò ìdìbò 2023: Ààbò tó dájú wà f'áwọn Agunbaniro-Ahmed Dogara
23 Èrèlè 2023
Àwọn olùdíje sípò ààrẹ tọwọ́bọ ìwé àdéhùn lórí ìbò ọjọ́ sátidé, ìdí rèé
22 Èrèlè 2023
Àwoͅn oní màgòmágó ló fi ìròyìn òfegè sórí Facebook, Instagram mi– Aisha Buhari
22 Èrèlè 2023
APC kéde ààwẹ̀ àti àdúrà ọjọ́ mẹ́ta ṣaájú ìdìbò gbogbogbò
22 Èrèlè 2023
Ètò ààbò tó dájú máa wà lásìkò ìbò - Ọlọ́pàá
21 Èrèlè 2023
Ìgbéjáde owó náírà tuntun ṣàfihàn àwọn kùdìẹ̀kudiẹ ààrẹ Buhari - El-Rufai
21 Èrèlè 2023
Ìròyìn òfegè ní pé 'transfer' owó kò ní lọ mọ́ láti òní lọ– CBN
23 Èrèlè 2023
Òní ni ìpolongo ìkẹyìn tí Bola Tinubu (APC) yóò ṣe ṣáájú ìdìbò 2023, wo ọ̀nà míràn tí o lè gbà ní Eko
21 Èrèlè 2023
Àṣẹ tí ilé ẹjọ́ pa nípa bí INEC ṣe fẹ́ lo MC Oluomo fún pínpín ohun èlò ìdìbò lọ́la rèé
24 Èrèlè 2023
Wà á kí mi kú oríire lẹ́yìn ìbò, Makinde fi ohùn ránṣẹ́ sí Adelabu
20 Èrèlè 2023
'Irọ́ ni! EFCC kò bá N400billion nílé Tinubu'
19 Èrèlè 2023
Ìkanra ipò olùdíje ààrẹ tí Emefiele kò rí gbà ló fi gbé ètò ‘Naira design’ jáde láti ba iṣẹ́ jẹ́ fún APC - Akeredolu
19 Èrèlè 2023
Ìdìbò yóò wáyé bó tilẹ̀ jẹ́ pé kò sí owó níta tí àwọn èèyàn sì ń fẹ̀hónúhàn – INEC
20 Èrèlè 2023
Ètò ìdìbò 2023, àjọ FRSC yọ̀nda òṣìṣẹ́ 21,783 láti ṣerànwọ́ lásìkò ìdìbò
19 Èrèlè 2023
Wo àlàkalẹ̀ àwọn ìpèníjà tí Ààrẹ tó bá borí ní Nàìjíríà yóò dojú kọ
19 Èrèlè 2023
Ìdìbò tó ń bọ̀ yìí, Ọrọ̀ ta ló tọ́, ta ni Ifa mú ni, Asiwaju Tinubu sì ni Ọlọ́run rán! – Oba Elegushi
18 Èrèlè 2023
Kò sí ohun tí yóò yẹ ìdìbò gbogbogbò tó ń bọ̀ lọ́nà – Ìjọba àpapọ̀
18 Èrèlè 2023
Ohun tí ọlọ́pàá ń ṣe fún adigunjalè ló lè ṣè fún olùwọ́de tó bá kọlu banki- iléeṣẹ́ Ọlọ́pàá Nàìjíríà
17 Èrèlè 2023
‘Àlááfíà àti ìsọ̀kan ni a fẹ́ ní Naijiria’, Ẹ wo àwọn ohun táwọn Ọbalayé sọ fún Tinubu n'Ibadan
17 Èrèlè 2023
Kò lè sí àlááfìà láàrín èmi àti Atiku lórí ìbò ààrẹ - Wike
16 Èrèlè 2023
Ṣé ẹ fẹ́ mọ bí èèyàn ṣe lè jáwé olùborí nínú ìdìbò Nàìjíríà? Ọ̀nà rèé
16 Èrèlè 2023
Ìṣájú
Page
11
nínú
34
1
8
9
10
11
12
13
14
34
Tókàn