BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo aarẹ Naijiria 2023
Wo bí o ṣe lè mọ ibùdó ìdìbò tó yẹ kí o ti dìbò
16 Ẹrẹ̀nà 2023
Olùkọ̀ àgbà lé akẹ́kọ̀ọ́ lórí ẹ̀sùn pé ó fi ìwé àwòràn ìbò Peter Obi ṣe ìpolono ìbò
16 Ẹrẹ̀nà 2023
Báwo ni Oro ṣe fẹ́ dá àjèjì mọ̀, kí ni yóò ṣẹlẹ̀ sí Olóyún tó ń rọbí tàbí aláìsàn lásìkò tí Oro bá jáde ní Eko?
16 Ẹrẹ̀nà 2023
Mr Macaroni fẹ́ gbé òṣèré tíátà, Lege Miami lọ sílé ẹjọ́, ó ń bèèrè N50m owó ìtanràn
15 Ẹrẹ̀nà 2023
INEC, Bode George tako ara wọn lórí ọ̀rọ̀ adarí ẹ̀ka ìmọ̀ ẹ̀rọ ICT
15 Ẹrẹ̀nà 2023
Ìdí rèé tí ń kò fi le ṣiṣẹ́ pọ̀ pẹ̀lú olùdíje LP, Gbadebo Rhodes Vivour - Jandor
15 Ẹrẹ̀nà 2023
Màbo tí ojú mí rí torí mó ṣúgbàá Tinubu kó ṣé sọ tán - Toyin Abraham pariwo síta
15 Ẹrẹ̀nà 2023
Ìbàjẹ́ mi kò le ní kí Makinde má lulẹ̀ lásìkò ìbò, lílọ ni yóò lọ - Teslim Folarin
14 Ẹrẹ̀nà 2023
5:44
Fídíò,
Ọlọ́run ń fi Nàíjíríà rẹ́rìn-ín lọ́wọ́ la ṣe ń rí ìṣòro torí a kò pà àsẹ rẹ̀ mọ́ - Ọba Adedapo Tejuosho
, Duration 5,44
14 Ẹrẹ̀nà 2023
“Ìjọba àpapọ̀ ń parọ́ pé ìbò ààrẹ 2023 ló dára jú, ó burú ju òdo lọ - Onímọ̀ òṣèlú
13 Ẹrẹ̀nà 2023
Amosun, jọ̀ọ́ dara pọ̀ mọ́ ẹgbẹ́ òṣèlú yókù láti bá wa lé Dapo Abiodun kúrò nípọ̀ gómìnà - Àwọn olùwọ́de
12 Ẹrẹ̀nà 2023
Ọ̀wọ́n gógó Náírà mú àdínkù bá ìdámẹ́wàá àti ọrẹ ní ṣọ́ọ̀ṣì, àwọn ìjọ figbe ta
11 Ẹrẹ̀nà 2023
Ìbò ààrẹ 2023 sàn ju gbogbo ìbò ìṣaájú ní Naijiria lọ – Ìjọba àpapọ̀
11 Ẹrẹ̀nà 2023
Jàǹdùkú fẹ́ pa mí níbi ìpolongo ìbò Labour Party ní Epe, orí ló kó mi yọ lọ -Rhodes-Vivour
10 Ẹrẹ̀nà 2023
Èmi olùdíjé Labour Party ní Oyo, mi ò juwọ́lẹ̀ fééyàn kankan tàbí Seyi Makinde - Tawfiq Tayo
10 Ẹrẹ̀nà 2023
Àìkójú òṣùwọ̀n INEC ló mú kí a gbé wọn lọ ilé ẹjọ́ lórí ọ̀rọ̀ 'Temporary Voters Card'
10 Ẹrẹ̀nà 2023
Ìdìbò ààrẹ ti ọdún yìí ló burú jù táà ti rí ní Nàìjíríà, ìdí sì ni pé ... - Alága PDP Ogun
9 Ẹrẹ̀nà 2023
AbdulRahman AbdulRazaq borí ìbò, wọlé fún sáà kejì ní ìpínlẹ̀ Kwara
19 Ẹrẹ̀nà 2023
'Tó bá wu INEC kó sún ìdìbò nígbà igba, a mọ ẹni tí a máa dìbò fún'
10 Ẹrẹ̀nà 2023
Ẹ̀ ń pariwo pé Igbo ni ìyá Gbadebo-Vivour, Ìya Seyi ọmọ Tinubu n kọ́? Ẹ wá gbọ́ ìtàn - Bode George
9 Ẹrẹ̀nà 2023
Wo àwọn alágbára obìnrin tó ń dupò Gómìnà làwọn ìpínlẹ̀ lórílẹ̀èdè Naijiria
8 Ẹrẹ̀nà 2023
Tí mo bá wọlé bíi gómìnà ìpínlẹ̀ Ogun, ẹ ò lè gbóòrùn ìṣòro ààbò rárá - Harrison ẹgbẹ́ oṣèlú AAC Ogun
8 Ẹrẹ̀nà 2023
Dapo Abiodun fìdí Ladi Adebutu àti Biyi Otegbeye janlẹ̀, ó wọlé sáà kejì
19 Ẹrẹ̀nà 2023
''Ẹ̀ẹ̀mejì ní mo lá àlá pé Tinubu di ààrẹ ní mo ṣe wa kẹ̀kẹ́ láti Kaduna dé Eko''
7 Ẹrẹ̀nà 2023
Ìṣájú
Page
8
nínú
34
1
5
6
7
8
9
10
11
34
Tókàn