BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ààrẹ Muhammadu Buhari
Ìdí rèé tí ìjọba fi ń gbèrò pé kí àwọn tó ń gba 'minimum wage' má san owó orí mọ́
25 Bélú 2020
Ṣé lóòtọ́ ni ìgbìmọ̀ olùwádìí dábàá kí Ààrẹ Buhari yọ alága EFCC, Ibrahim Magu nípò?
20 Bélú 2020
Ṣeun Kuti fi òyìnbó àwọn ọ̀gá ọlọ́pàá ṣe yẹ́yẹ́ tí wọ́n kọ tako ẹgbẹ́ bàbá rẹ̀ tó jíǹde padà lẹ́yìn EndSARS
18 Bélú 2020
Ẹ gbà mí o! Ìjọba Buhari ní kí Ológun pa mí láàrin ọjọ́ kan péré - Omoyele Sowore
12 Bélú 2020
Ọkùnrin tó ṣe òfegè fọ́nran àwòrán ìgbéyàwó Buhari pẹ̀lú Mínísítà d'èrò ilé ẹjọ́
11 Bélú 2020
Nígbà wo gan-an ni ẹgbẹ́ òṣèlú APC yóò ṣe ìpàgọ́ àpapọ̀?
10 Bélú 2020
Kí ló ń fa ikú ọ̀wọwọ̀ọ́ níjọba ìbílẹ̀ Lagelu, n‘Ibadan?
10 Bélú 2020
Àwọn ìṣẹ̀lẹ̀ mánigbàgbé tó wáyé nínú oṣù Kẹ́wàá ọdún 2020
6 Bélú 2020
Wo ìgbà márùn ún tí Buhari ti rìnrin àjò lọ sókè òkun fún ìtọ́jú ara rẹ̀
6 Bélú 2020
Bí àwọn kan tí ń ní àtimọ̀lé tí wọ́n sọ olorin Nazir sí ní Kano ni ọwọ́ kan òṣèlù ní àwọn mii ní...
6 Bélú 2020
''Àjọ NERC ti fún Disco láṣẹ láti padà sí owó tàríìfù tuntun iná mọ̀nàmọ́ná''
2 Bélú 2020
Ọlọ́pàááá! Ẹ padà sẹ́nu iṣẹ́ kíá bí bẹ́ẹ̀ kọ́... Àmọ́ ẹ ríi pé ẹ dáàbò bo ẹ̀mí yín - Ọ̀gá àgbà ọlọ́pàá
31 Ọ̀wàrà 2020
Wo ìdí tí orílẹ̀-èdè America ṣe tako ìyànsípò Okonjo-Iweala gẹ́gẹ́ bi olórí ajọ WTO
28 Ọ̀wàrà 2020
Ṣé o mọ̀ pé o leè forúkọ̀ iléeṣẹ́ rẹ̀ sílẹ̀ lọ́fẹ̀ẹ́? Oníṣẹ́ àdáni 250,000 ni ìjọba ṣe ìlànà yìí fún
28 Ọ̀wàrà 2020
Ọ̀pọ̀ èèyàn di àwátì lẹ́yìn tí ọkọ̀ ojú omi ńlá kọlù afárá l’Amẹrika
27 Ọ̀wàrà 2020
Afurasi 409 tó jí ẹrù ẹlẹ́rù kó lẹ́yìn ìwọ́de EndSARS l'Abuja, Ilorin, Ondo ti kó sọ́wọ́ Ọlọ́pàá
27 Ọ̀wàrà 2020
Àwọn ọ̀nà láti dẹ́kun ìwọ́de ọ̀dọ́ lọ́jọ́ iwájú nìyí
25 Ọ̀wàrà 2020
Buhari kò láànú ọmọ Nàìjíríà lójú - Aisha Yesufu
23 Ọ̀wàrà 2020
Àìsọ̀rọ̀ Buhari lórí ìṣẹ̀lẹ̀ Lekki, ìkọjú ìjà sí Yoruba ni - YWC
23 Ọ̀wàrà 2020
Ọ̀rọ̀ ajé dẹnu kọ̀lẹ̀ yíká Nàíjíríà, àkẹ́kọ̀ọ́, olókoòwò àti òṣìṣẹ́ ọba jókòó sílé
19 Ọ̀wàrà 2020
SERAP pe Buhari, igbákejì rẹ̀ lẹ́jọ́ lórí àfikún owó iná àti epo bẹntiró
19 Ọ̀wàrà 2020
Iná jó dórí kókó, Buhari pe Lawan, Gbajabiamila sí ìpàdé lórí ìwọ́de àwọn ọ̀dọ́
18 Ọ̀wàrà 2020
Àbádòfin ìṣúná 2021 ré kọjá ìpele ìkejì nílé aṣòfin àgbà
15 Ọ̀wàrà 2020
Àfikún owó epo, owó iná àti owó orí VAT ló jẹ́ ká fowó kún tàríìfù DSTV- Ọ̀gá MultiChoice
13 Ọ̀wàrà 2020
Ìṣájú
Page
17
nínú
29
1
14
15
16
17
18
19
20
29
Tókàn