BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ààrẹ Muhammadu Buhari
Ṣọun Ogbomọṣọ àti Sunday Dare gbóríyìn fún Buhari lórí 'Polytechnic' Ayede Ogbomoso
4 Èrèlè 2021
Irọ́ ní o, a kò buwọ́lu Goodluck Jonathan fún ipò ààrẹ 2023 - APC
4 Èrèlè 2021
Obasanjo ló yarí, Tinubu ni kò bá jẹ́ igbákejì Buhari - Oyinlola
30 Sẹ́rẹ́ 2021
Ẹjọ́ ẹ̀ṣùn àjẹbánu márùn ún to milẹ titi ní Nàìjíríà lọdún 2020
29 Sẹ́rẹ́ 2021
Buhari fọnmú bí Transparency International ṣe fi Nàíjíríà ṣípò kejì nínú ìwà àjẹbánu
29 Sẹ́rẹ́ 2021
Èèyàn 75 di àwátì, 18 jáde láyé bí agbébọn ṣe gbàjọba yíka Nàíjíríà l‘Ọ́jọ́bọ
29 Sẹ́rẹ́ 2021
Kọ̀ láti lo ìbòmú níta gbangba, ko fi ẹ̀wọ̀n oṣù mẹ́fà jura - Ìjọba àpapọ̀
28 Sẹ́rẹ́ 2021
Ìyàwó Zakzaky lùgbàdì covid-19 lọ́gbà ẹ̀wọ̀n, IHRC rọ Buhari kó tú òun àti ọkọ rẹ̀ sílẹ̀
22 Sẹ́rẹ́ 2021
Buhari buwọ́lu bílíọ̀nù N6.45b láti dá ibùdó afẹ́fẹ́ gáàsì sílẹ̀ fún ìtójú àwọn alárùn covid-19
22 Sẹ́rẹ́ 2021
Àwọn ìṣẹ̀lẹ̀ ńlà lọ́sẹ̀ tó kọjá tó fi mọ́ bí Covid-19 ṣe gbẹ̀mí èèyàn 23 lọ́jọ́ kan ṣoṣo
17 Sẹ́rẹ́ 2021
Buhari, pa ìtìjú mọ́ra láti sanwó fáwọn ajaguntà tí yóò kojú Boko Haram - Soyinka
10 Sẹ́rẹ́ 2021
Ọ burú jáì kí ààrẹ orílẹ̀èdè kọ̀ láti bá aráàlú sọ̀rọ̀ lásìkò ìṣòro - Ibrahim Babangida
2 Sẹ́rẹ́ 2021
Ẹ sunkún mọ níwọ̀n lórí àríwísí yín sí Buhari lọ́dún 2021 - Femi Adesina
1 Sẹ́rẹ́ 2021
Àwọn kókó tó jẹyọ nínú ọ̀rọ̀ ọdún tí Buhari bá ọmọ Naijiria sọ
1 Sẹ́rẹ́ 2021
Buhari, o ṣẹ ilẹ̀ Yorùbá púpọ̀, ló àyájọ́ ìbí rẹ̀ láti tọrọ àforíjìn - PDP
17 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Ìtura ìgbà díẹ̀ ni bọ́dà tí ìjọba ṣí padà, kò lóòre nínú - Onímọ̀ ọrọ̀ ajé
17 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Wo ìdí tí ààrẹ Buhari kìí fi ṣe ẹ̀dà Jubril láti Sudan
17 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Iléeṣẹ́ ológun ti yabo ibùdó àwọn jàndùkú tó jí àwọn akẹ́kọ̀ọ́ gbé níléèwé katsina- Garba Shehu
13 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
''Buhari àti Tinubu ṣ'àdéhùn pé Yorùbá ni yóò jẹ́ olùdíje ipò ààrẹ APC lọ́dún 2023''
13 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Iléeṣẹ́ epo rọ̀bì ná ₦116m lórí báírò, ìwé ìkọ̀wé, àwọn aṣòfin fìka hánu
12 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
"Buhari, Olóṣèlú àtàwọn òjíṣẹ́ Ọlọ́run ló mú àjẹbánu gogò ní Nàíjíríà"
11 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Buhari le sọ ipò ààrẹ́ nù tí kò bá yọjú sáwọn aṣòfin - Amòfin
10 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Ẹ wo ìdí tí Oby Ezekwesili ṣe ń pè fún àyẹ̀wò ọpọlọ fún Ààrẹ Buhari
30 Bélú 2020
Ìṣájú
Page
16
nínú
29
1
13
14
15
16
17
18
19
29
Tókàn