BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ààrẹ Muhammadu Buhari
Babangida ṣe ọjọ́ ìbí 79, Buhari, Jonathan ní láéláé lá máa ìrántí iṣẹ́ ribiribi tó gbé ṣe
17 Ògún 2020
Ta bá yá owó lókèèrè kò láìfí, ìpèsè ohun amáyédẹrùn là ń ṣe – Lai Mohammed
16 Ògún 2020
DSS ti fi igbákejì gómìnà CBN tó ní gómìnà kan ní Àríwá Naijiria ní Ọ̀gá Boko Haram sílẹ̀
14 Ògún 2020
Títì pa ni ìlẹ̀kùn àwọn mọ́ṣáláàṣí kan wà ní ìpínlẹ̀ Eko lásìkò ìrun Jímọ̀
7 Ògún 2020
Iléeṣẹ́ ọkọ̀ òfurufú míì ní Nàìjíríà tún gba'ṣẹ́ lọ́wọ́ awakọ̀ 100 tórí Coronavirus
5 Ògún 2020
A ṣe sùúrù tó, ọmọ wa ló gbọ́dọ̀ jẹ́ ọ̀gá fásitì UI lọ́tẹ̀ yìí - àkóríjọ́ ẹgbẹ́ ọmọ Ibadan
3 Ògún 2020
Nàìjíríà kò fararọ fún ẹ̀yà Yorùbá, Buhari ń dọdẹ àwọn ọmọ ẹgbẹ́ mi - Akintoye
1 Ògún 2020
Yorùbá kò ní fi ilẹ̀ rẹ̀ sílẹ̀ báwọn tí Nàíjíríà bá jẹ ní gbèsè bá dé - Afenifere
1 Ògún 2020
Ọmọ Nàíjíríà mọ̀ pé ìjọba mi gbìyànjú, mo ṣapá mi lórí ètò ààbò - Buhari
1 Ògún 2020
Mamman Daura rí ìjà ọmọ Nàíjíríà torí ó pè fún wíwọ́gilé pínpín ipò ààrẹ lẹ́lẹ́kùn jẹkùn
29 Agẹmo 2020
Ọmọ́ Yorùbá korò ojú sí Buhari bí kò ṣe fi orúkọ Obasanjo sọ ibùdókọ̀ ojú'rin
28 Agẹmo 2020
Wo bí ètò ìsìnkú Isa Funtua ṣe wáyé ní ìlú Abuja
21 Agẹmo 2020
Àwọn èrò yarí lórí sísan owó àyẹwò covid-19 bí bàálù ilẹ̀ òkèèrè ti ba s'Abuja lẹyìn oṣù márùn ún
8 Owewe 2020
Ìjọba tó wà lóde yìí kò ní ìfẹ́ aráàlú la ṣe dá ẹgbẹ́ NCF sílẹ̀ - Femi Falana
2 Agẹmo 2020
Ìgbà mẹ́jọ tí awuyewuye wáyé lórí ìṣèjọba Ajimobi!
28 Òkùdu 2020
Mí ò tíí ní ìpinnu lóri ìdíje ààrẹ ọdún 2023
27 Òkùdu 2020
Idí tí mo fi faramọ́ ìpinnu NEC- Oshiomole
27 Òkùdu 2020
Iṣẹ́ márùn ún tí àwọn adarí ẹgbẹ́ APC gbọ́dọ̀ ṣe kíákíá kí omi má tẹ̀yìn wọ ìgbín lẹ́nu
27 Òkùdu 2020
Ìgbé ayé Abiola Ajimobi nínú àwòràn pẹ̀lú àwọn ǹkan tó ṣẹlẹ̀
26 Òkùdu 2020
Ààrẹ Buhari kò sí nínú ewu àjàkálẹ̀ àrùn kankan tórí ẹ̀ṣọ́ rẹ̀ tó ṣẹ̀ṣẹ̀ dé sí Aso Rock-Garba Shehu
14 Òkùdu 2020
Nàìjíríà kò ní olórí, ẹ pín sí ẹlẹ́kùnjẹkùn - Soyinka
6 Òkùdu 2020
Ẹ wo díẹ̀ lára àṣeyọrí tí ìṣèjọba Ààrẹ̀ Buhari sọ pé òun ti ṣe láàrin ọdún márùn-ún
29 Èbibi 2020
Wo àwọn iléèwé gíga tó ti bẹ̀rẹ̀ sí ní ta fọ́ọ̀mù JAMB post UTME screening ní Naijiria
12 Ògún 2020
A óò dá ẹnikẹ́ni tó bá gbé ìwé àti àṣírí ìjọba síta lórí ayélujára lọ́nà àìtọ́ dúró - Ìjọba àpapọ̀
26 Èbibi 2020
Ìṣájú
Page
19
nínú
29
1
16
17
18
19
20
21
22
29
Tókàn