BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ààrẹ Muhammadu Buhari
Èrò ọmọ Nàìjíríà sọ̀tọ̀tọ̀ lórí fàákájáa láàrin Abike Dabiri-Erewa àti mínísítà ètò ìbárẹ̀nisọrọ̀,
25 Èbibi 2020
Wọn tí fòfin de iléeṣẹ́ ìròyìn Chris Oyakhilome nítorí ó sọ pé 5G ló ṣokùnfà àrùn Coronavirus
18 Èbibi 2020
''Olóde'' ni Yorùbá ń pe coronavirus, iléeṣẹ́ Yemkem ti rí òògùn rẹ̀ báyìí- Olùdásílẹ̀ Yemkem
16 Èbibi 2020
Nínú ìṣèjọba yìí, Èmi àti Ààrẹ Buhari lọlọ́rọ̀, kìí ṣe ọmọ Nàìjíríà-Ibrahim Gambari, olórí òṣìṣẹ́ lọ́fíìsì ààrẹ
14 Èbibi 2020
Lagos Lockdown: Ìgbésẹ̀ ìjọba lórí Twitter tì mí lójú- Jimi Disu
13 Èbibi 2020
Ilé aṣòfin àgbà ní ìyàtọ̀ wà láàrín gbèsè ti Buhari àti Jonathan jẹ
5 Èbibi 2020
Kíni Gómìnà ìpínlẹ̀ Ekiti, Kayode Fayemi ṣe fun baba tó ni ọmọ òun ko gbọdọ tèlé oun déle?
30 Ìgbé 2020
Ìyàn ń bọ̀ ní Nàìjíríà lẹ́yìn coronavirus àyàfi... - Ẹgbẹ́ àgbẹ̀ kìlọ̀
22 Ìgbé 2020
Kíni àwọn ojúṣe olórí àwọn òṣìṣẹ́ ààrẹ̀ Nàìjíríà?
20 Ìgbé 2020
13:22
Fídíò,
Ètò ìsìnkú Abba Kyari tako ìlànà ìjìnàsíraẹni lórí ààrùn covid-19- Àwọn ọmọ Nàìjíríà yarí
, Duration 13,22
19 Ìgbé 2020
1:07
Fídíò,
Ǹjẹ́ òògùn vitamin C lè pa coronavirus?
, Duration 1,07
7 Ìgbé 2020
Èyí ni àwọn tí òfin kónílé-ó-gbélé tí ààrẹ Buhari pa l'áṣẹ kò kàn ní Eko, Ogun àti Abuja
30 Ẹrẹ̀nà 2020
Èèyàn mẹ́rin míì tún ni Coronavirus nípìnlẹ́ Oyo, ó di èèyàn 97 tó níi ní Nàìjíríà
29 Ẹrẹ̀nà 2020
Ọ̀ọ̀ni jẹ ọkùnrin kan tí kò pa òfin kónílé-ó-gbélé nítorí coronavirus mọ́
26 Ẹrẹ̀nà 2020
O ti di ènìyàn Mẹrinlelógóji to ti ni ààrun Coronavirus ni Naijiria
25 Ẹrẹ̀nà 2020
Èṣi àyẹ̀wò jáde, Gómìnà Bauchi ti ní aàrùn coronavirus báyìí
24 Ẹrẹ̀nà 2020
Àrùn Coronavirus ti gba ẹ̀mí ẹni àkọ̀kọ̀ ní Zimbabwe
24 Ẹrẹ̀nà 2020
Dandan kọ́ ni kí Buhari ó bá ayín sọ̀rọ̀ lórí coronavirus, ó ti ṣe gbogbo nkan tó yẹ kó ṣe - Iléèṣẹ́ ààrẹ
20 Ẹrẹ̀nà 2020
Buhari fárígá, ó ní kò s'óṣìṣẹ́ ìjọba tó gbọ́dọ̀ rìnrìnàjò sílẹ̀ òkèèrè lọ́wọ́ yìí
18 Ẹrẹ̀nà 2020
Oshiomole ṣì ni alága ẹgbẹ́ òṣèlú APC - ilé ẹjọ́ kòtẹ́milọ́rùn
16 Ẹrẹ̀nà 2020
"N kò kọ̀ kí ń kú, ìfẹ́ tí mo ní sí Buhari ni mo ṣe sáré dì mọ"
14 Ẹrẹ̀nà 2020
Osinbajo wọ́gilé ìrìn-àjò rẹ̀ lẹ́yìn tí ọ̀kan lára ẹ̀ṣọ́ rẹ̀ kú nínú ìjàmbá ọkọ̀
13 Ẹrẹ̀nà 2020
Kò sẹ́ni tó fẹ́ pa Buhari o, ọkùnrin tó pakuru mọ́ ààrẹ kàn fẹ́ bọ̀ọ́ lọ́wọ́ ni - Femi Adesina
13 Ẹrẹ̀nà 2020
Ẹ fi ọkàn balẹ̀ lórí àrùn Coronavirus, à ń ṣa ìpa wa láti dènà ìtànkálẹ̀ rẹ̀ - Buhari
2 Ẹrẹ̀nà 2020
Ìṣájú
Page
20
nínú
29
1
17
18
19
20
21
22
23
29
Tókàn