BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Bi wọn se ji awọn akẹkọbinrin gbe ni Naijiria
Wo nkan tó mú òṣìṣẹ́ akólẹ̀-kódọ̀tí fún LAWMA kàgbákò ikú l'ẹ́nu iṣẹ́ nípìnlẹ̀ Eko
23 Sẹ́rẹ́ 2021
Kíní Kọmíṣọ́nnà Ọlọ́pàá, mẹ̀kòó ṣe tí wọ́n fi rí ẹ̀wọ̀n gbére he ní Ekiti?
19 Sẹ́rẹ́ 2021
Àwọn agbébọn ti jí àwọn arìnrìnàjò gbé ní ìpínlẹ̀ Osun!
18 Sẹ́rẹ́ 2021
Àwọn agbébọn ti yìnbọn pa igbákejì akọ̀wé FUTA
18 Sẹ́rẹ́ 2021
Wo àsọdùn ìròyìn tíléeṣẹ́ ìròyìn òkèèrè gbé lórí ìṣẹ̀lẹ̀ ìjínigbé akẹ́kọ̀ọ́bìnrin Nàìjíríà
13 Sẹ́rẹ́ 2021
Gbogbo ọjọ́ kérésì ni ìyá Leah Sharibu ń sàìsàn, ó tún ti wà nílé ìwòsàn
1 Sẹ́rẹ́ 2021
"Àhámọ́ ajínigbé ni ń bá wà lónìí, ọ̀pẹ́ awakọ̀ mi"
29 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Wo ọ̀pọ̀ àsọtẹ́lẹ̀ igba tí Primate Ayodele gbé síta fọ́dún 2021
28 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Mo gbóríyìn fún Buhari bó ṣe dóòlà ẹ̀mí àwọn akẹ́kọ̀ọ́ tí wọ́n jí gbé ní Kankara
20 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
'Ìdí tí a ò fi pa àwọn ajínigbé tó gbé àwọn akẹ́kọ̀ọ́ Kankara nìyìí'
20 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Ìdí tí àwọn ìpińlẹ̀ se ń ti ilé ẹ̀kọ́ ní ìhà ìwọ̀ Oòrun-Àríwá Nàìjíríà rèé
16 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Buhari le sọ ipò ààrẹ́ nù tí kò bá yọjú sáwọn aṣòfin - Amòfin
10 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Báwo làwọn agbébọn ṣe rí ASP Ọlọ́pàá méjìlá jígbé?
17 Bélú 2020
'Banji Akintoye kìí ṣe adarí àwọn ọmọ Yorùbá mọ́, a ti ní ẹgbẹ́ tuntun'
16 Bélú 2020
Ilé aṣòfin ìpínlẹ̀ Oyo jáwée lọ sinmi nílé fún alága ìgbìmọ̀ mẹ́tàlá káàkiri ìjọba ìpínlẹ̀
3 Bélú 2020
Àìsọ̀rọ̀ Buhari lórí ìṣẹ̀lẹ̀ Lekki, ìkọjú ìjà sí Yoruba ni - YWC
23 Ọ̀wàrà 2020
Ajínigbé tú ìyá àti ọmọ ọdún mẹ́ta sílẹ̀ lẹ́yìn tí wọ́n gba ₦1.2 mílíọ́nù owó ìtanràn
16 Ọ̀wàrà 2020
Kanu Ejike fipá bá ọmọ ọdún méje lò pọ̀ nínú sọ́ọ̀bù ìyàwó rẹ̀
8 Ọ̀wàrà 2020
Sotitobire: Ojú àwọn Wòlí tó tí lọ sẹ́wọ̀n lórí ẹ̀sùn ọdaràn tẹ́lẹ̀ rèé
7 Ọ̀wàrà 2020
Ìdí ọlà mí mọ́, bí mo sì ta gbogbo dúkìá mi, kò ní kí òṣì tán ní Nàíjíríà - Dino Melaye
6 Ọ̀wàrà 2020
Lẹ́yìn ọgọ́ta ọdún, ṣé Nàíjíríà le wà ní ìṣọ̀kan bí?
1 Ọ̀wàrà 2020
Wo ìtàn ọgọ́ta ọdún Nàíjíríà nínú àwòrán mẹ́fà péré
1 Ọ̀wàrà 2020
Fídíò rèé lórí bí Sunday Igboho ṣe korò ojú sí ìwà ọ̀dàlẹ̀ nílẹ̀ Yorùbá
1 Ọ̀wàrà 2020
4:21
Fídíò,
Ẹ bá mi yọ̀, October 1 1960, ọjọ́ tí Nàíjíríà gba òmìnira, ni wọ́n bí mi
, Duration 4,21
1 Ọ̀wàrà 2020
Ìṣájú
Page
8
nínú
14
1
5
6
7
8
9
10
11
14
Tókàn