BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Bi wọn se ji awọn akẹkọbinrin gbe ni Naijiria
Adójútini ni Bíṣọ́bù Kukah lórí ọ̀rọ̀ tó sọ nípa Buhari l'Ámẹ́ríkà - iléeṣẹ́ Áàrẹ
19 Agẹmo 2021
Ó kéré tán, ajínigbé ti pa èèyàn 222 láàrìn oṣù mẹ́ta ní Kaduna- Gomina El Rufai
15 Agẹmo 2021
Ìjọba Gombe kọ́ iléẹ̀kọ́ tuntun sí ẹgbẹ́ àwọn iléeṣẹ́ elétò aàbò kí ọwọ́ ajínigbé má tẹ̀ akẹ́kọ̀ọ́ mọ́
14 Agẹmo 2021
Àwọn Aṣòfin yọwọ́ nínú àbádòfin tí yóò máa fòfin de àwọn akọ̀ròyìn lẹ́yìn tí wọ́n fẹ̀hónúhàn
14 Agẹmo 2021
Sàdáńkátà! Ẹ̀yin ẹ̀létò ààbò, mo dúpẹ́ lọ́wọ́ yín fún ìkọlù sí ilé Sunday Igboho - Ààrẹ Buhari
7 Agẹmo 2021
Nnamdi Kanu áti IPOB burú ju Boko Haram, agbébọn lọ - Nasir El-Rufai
3 Agẹmo 2021
Èèmọ́! agbébọn jí Olóyè Tafa àti ìyàwó rẹ́ gbé nílu Ibadan
23 Òkùdu 2021
5:32
Fídíò,
Àwọn Bòròró agbébọn ló pa Fulani ọmọ mi, a kọlù wọ́n lá fi rí eèyàn méjì gbà nínú àwọn tí wọ́n jígbé ní Ajowa-Baba Fulani
, Duration 5,32
22 Òkùdu 2021
Ọmọ ogun ilẹ̀ Nàìjíríà ti dóòlà ẹ̀mí díẹ̀ nínú àwọn akẹ́kọ̀ọ́ tí wọ́n jígbé ní ìpínlẹ̀ Kebbi
21 Òkùdu 2021
Ọwọ́ tẹ ọmọdébìnrín tó jí ara rẹ̀ gbẹ́ nítorí ìyá rẹ̀ ní kó lọ kọ́ ẹ̀kọ́ láti ṣe dókítà
20 Òkùdu 2021
Wo oríadé méje tí ẹ̀ṣùn ìwà ìjínigbé ṣí mọ́ lórí
14 Òkùdu 2021
9:31
Fídíò,
Ìjọba Buhari ti gbẹ́rù tó kọjá orí, bàtá tó bá ń ró lákọ fẹ́ ya ni!- Tunde Bakare
, Duration 9,31
3 Òkùdu 2021
Àwọn olórí ìjọ méjì ni wọn jí gbé ní ìjọ àgùdà ní Katsina- Rev Fr Chris
21 Èbibi 2021
Sanwó ìtúsílẹ̀ fún àjínígbé, kí ó lọ ẹ̀wọ̀n ọdún mẹ́ẹ̀dógún- Ilé ìgbìmọ̀ asòfin
19 Èbibi 2021
Èèmọ̀ wọ̀lú! Àwọn jàndùkú jí Adájọ́ gbé lọ nínú kóòtù lọ́sàn án gangan
19 Èbibi 2021
Wo ìdí mẹ́fà tí ìjóba kò se tíì kápá Boko Haram
18 Èbibi 2021
Àwọn ajínigbé tú Pásítọ̀ Ìjọ Deeper Life tí wọ́n jígbẹ ni ìlú Akure sílẹ̀ lẹ́yìn ọjọ́ méje
17 Èbibi 2021
'Ẹ wòó kò jọọ́, èmi kò lè so nọ́mbà fóònù mi mọ́ NIN tíjọba Nàìjíríà ń gbé kiri'
15 Èbibi 2021
Obìnrin ẹni ọdún 67 di àwátì lásìkò tó ń lọ sí ìṣọ́ òru
13 Èbibi 2021
Ìjọba Ààrẹ Buhari ti kùnà, kò le è sí ìfìmọ̀ṣọ́kan lábẹ́ ìṣèjọba rẹ̀ ní Naijiria- Wole Soyinka
9 Èbibi 2021
'A kò bomi sí ara tàbí lọ balùwẹ̀ fún odidi ọjọ́ 56 tí a fi wà ní páńpẹ́ àwọn ajínígbé'
8 Èbibi 2021
Àwọn agbébọn tún ti jí ènìyàn tó lé ní 100 gbé lọ ní Nàìjíríà
6 Èbibi 2021
Kí ni yóò ṣẹlẹ̀ lónìí láàrin ìjọba ìpínlẹ̀ Kaduna àtàwọn tó jí akẹ́kọ̀ọ́ fásitì Greenfield gbé?
4 Èbibi 2021
Gómìnà Kwara àtàwọn ṣọ́jà wọ ibùba ajínigbépawó, ọwọ́ tẹ ọ̀pọ̀ afurasí
1 Èbibi 2021
Ìṣájú
Page
6
nínú
14
1
2
3
4
5
6
7
8
9
14
Tókàn