BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Bi wọn se ji awọn akẹkọbinrin gbe ni Naijiria
Omi ìdọ̀tí atí ''biscuit'' la jẹ fún ọjọ́ méje - Àwọn àgùnbánírọ̀ sọ ìrírí wọ́n lọ́wọ́ ajínígbé
30 Ọ̀wàrà 2021
8:57
Fídíò,
Ǹjẹ́ sísan owó ìdóòlà láti gba àwọn ọmọdé lọ́wọ́ ajínigbé dárá tó? BBC Africa Eye tú àṣírí síta
, Duration 8,57
18 Ọ̀wàrà 2021
Agbébọn jí ìbejì ọba gbé àti èèyàn mẹta míì ní Kwara
16 Ọ̀wàrà 2021
Buhari, wá nǹkan ṣe sí àwọn agbésùmọ̀mí àti agbébọn tó ń pẹ̀ka bí ìrókò-Afenifere
14 Ọ̀wàrà 2021
Ọwọ ọlọ́pàá tẹ afurasí ajínigbé tó máa n dibọn bí dírẹ́bà láti jí àwọn arìnrìnàjò gbé
6 Ọ̀wàrà 2021
Ẹ gbà wá! Boko Haram ti gba ọ̀pọ̀lọ̀pọ̀ ìlú tán ní ìpínlẹ̀ Niger tí kò jínà sí Abuja
5 Ọ̀wàrà 2021
Ọwọ́ ọlọ́pàá tẹ àwọn ajínigbé níbi tí wọ́n ti ń gba owó ìtúsílẹ̀ ẹni tí wọ́n jígbé
5 Ọ̀wàrà 2021
Láì sí ẹ̀kùn àríwá, òfo ní ìpínlẹ̀ Eko, Rivers lórí owó ọjà - Masari
20 Owewe 2021
2:46
Fídíò,
FFK: Ẹ̀jẹ̀ Fulani ti dàpọ̀ mọ́ ti Yorùbá lára mi
, Duration 2,46
19 Owewe 2021
Wo ọ̀nà méje tí o lè fi dáàbò bò ọmọ rẹ níbàyìí tí iléẹ̀kọ́ ti bẹ̀rẹ̀ padà
15 Owewe 2021
Nǹkan yan! Ìrẹsì, Spaghetti àti sìgá làwọn agbébọn ń béèrè fún ìtúsílẹ̀ àwọn tí wọ́n bá jí gbé báyìí
11 Owewe 2021
Ìwọ́de Yorùbá Nation bẹ̀rẹ̀ padà nílùú Sunday Igboho lọ́jọ́ Sátidé
10 Owewe 2021
Yoruba Nation kọ́ ni ọ̀nà àbáyọ sí ìṣòro Naijiria, ìlànà àtúntò ni - Deji ti Akure
4 Owewe 2021
Akẹ́kọ̀ọ́ 32 láti Bethel Baptist School gba òmìnira lọ́wọ́ ajínigbé
28 Ògún 2021
Ẹgbẹ́ ọmọ bíbí Gúúsù Kaduna ní ìkọlù àwọn agbébọn sí NDA kìí ṣe ìyàlẹ́nu
25 Ògún 2021
Mẹ́fà nínú àwọn akẹ́kọ̀ọ́ ilé ẹ̀kọ́ Islamiyya Tegina ti kú, àwọn ajínigbé ṣì ń bèèrè N200m
25 Ògún 2021
Àwọn ajínigbé tú àwọn ọmọ akẹ́kọ̀ọ́ Bethel mẹ́ẹ̀dọ́gún míràn sílẹ̀
22 Ògún 2021
"Inú òjò ní mo sùn fún wákàtí 48 pẹ̀lú ebi ní àhámọ́ ajinigbé"
14 Ògún 2021
Wo àmí ẹ̀yẹ tí Abba Kyari tí gba gẹ́gẹ́ bí ògbóǹtagìrì ọlọ́pàá kí wọ́n tó fi ẹ̀sùn ìwà àjẹbánu kàn án
3 Ògún 2021
A dúpẹ́ kò sí ọmọ ilé ẹ̀kọ́ Bethel Baptist School tí wọ́n fipa bá lòpọ̀ nígbèkùn ajínígbé - Ààrẹ Baptist
27 Agẹmo 2021
Pẹ̀lú omijé lójú làwọn òbí akẹ́kọ̀ọ́ 28 Bethel Baptist táwọn ajínigbé tú sílẹ̀ fi pàdé ọmọ wọn
25 Agẹmo 2021
Igboho kò gbọdọ̀ padà sí Nàíjíríà, Benin Republic ẹ tú u sílẹ̀ kó lè lọ gbá ''Asylum" ní Germany- Joe Okei-Odumakin
21 Agẹmo 2021
Àwọn agbébọn ti pa ọlọ́pàá mẹ́tàlá ní Zamfara- Gomina Zamfara
19 Agẹmo 2021
Ohun márùn ún tó mú ìgbé ayé le fọ́mọ Nàìjíríà lójoojúmọ́
19 Agẹmo 2021
Ìṣájú
Page
5
nínú
14
1
2
3
4
5
6
7
8
14
Tókàn