BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Bi wọn se ji awọn akẹkọbinrin gbe ni Naijiria
Amẹ́ríkà, ẹ gbà mí lórí ààbò tó mẹ́hẹ, nǹkan ti dojúrú - Buhari bẹ̀bẹ̀
28 Ìgbé 2021
El-Rufai yarí kanlẹ̀, ó ní ìjọba òun kò ní san owó fún àwọn tó jí akẹ́kọ̀ọ́ gbé
27 Ìgbé 2021
Ìrù ejò lẹ̀ ń fà pẹ̀lú ìkọlù lemọ́lemọ́ sílé Sunday Igboho - Àgbààgbà Yorùbá
26 Ìgbé 2021
Ọlọ́pàá, fijilanté àti ọdẹ ìbílẹ̀ dóòlà obìnrin mẹ́ta lọ́wọ́ ajínjigbé l‘Oyo
17 Ìgbé 2021
Ìjínigbé akẹ́kọ̀ọ́ Chibok pé ọdún méje, ọjọ́ wo ni wọn yóò padà sílé?
14 Ìgbé 2021
"Ajínigbé ní tí a kò bá tètè sanwó, àwọn yóò gbé ọmọ mi sálọ, tí yóò sì kọ́ ìbọn yínyìn"
14 Ìgbé 2021
Báwo ní Nàíjíríà ṣe ná $30m fún ààbò akẹ́kọ̀ọ́ lẹ́yin ìjínigbé akẹ́kọ̀ọ́ Chibok?
14 Ìgbé 2021
3:05
Fídíò,
Àṣírí ìdí tí ìjínigbé fi ń ṣẹlẹ̀ ní Nàìjíríà ló tú nínú fídíò yìí
, Duration 3,05
4 Ìgbé 2021
Ṣé lóòtọ́ ni pé Leah Sharibu bímọ ẹlẹ́ẹ̀kejì ní àhámọ́? Àlàyé rèé
25 Ẹrẹ̀nà 2021
Àwọn ajínigbé tún ti pé wá lóni ṣùgbọ́n a kò ti rí ìyè owó tí wọn ní ká mu wá-Olori Oba Imope
22 Ẹrẹ̀nà 2021
Rògbòdìyàn míì bẹ́ sílẹ̀ láàrin Yorùbá àti Bòròró ní Saki, ẹ̀mí bọ́, dúkìá ṣòfò
15 Ẹrẹ̀nà 2021
Oríire ńla ni pé ẹgbẹ́ OPC mú ìgárá adúnkokò mọ́ni Fulani, Wakili
8 Ẹrẹ̀nà 2021
Lẹ́yìn ọjọ́ mẹ́rin láhàmọ́, ọlọ́pàá Osun dóòlà ẹ̀mí arìnrìnàjò méje
6 Ẹrẹ̀nà 2021
Wọn yóò yẹgi fún àwọn ọmọ Nàìjíríà méjì lórí ikú ọmọbìnrin Takoradi tó dàwátì ní Ghana
6 Ẹrẹ̀nà 2021
Àwọn Agbébọn ti dáná sún agbègbè Maru nípinlẹ̀ Zamfara, wọ́n tún jí èèyàn tó lé lọ́gọ́ta gbé lọ
4 Ẹrẹ̀nà 2021
Àwọn tó jí akẹ́kọ̀ọ́bìnrin gbé ní Zamfara fẹ́ yẹ̀yẹ́ Ìjọba Buhari ni- Hadi Sirika
4 Ẹrẹ̀nà 2021
Wo ohun tí Ńo-Fly Zone' túmọ̀ sí
3 Ẹrẹ̀nà 2021
Àwọn jàndùkú ajínigbé fẹ́ẹ̀ lù wá pa nínú igbó, ọ̀rọ̀ rèé lẹ́nu àwọn àkẹ́kọ̀ọ́ ìlú Kagara
28 Èrèlè 2021
Àwọn ajínigbé ti tú àwọn akẹ́kọ̀ọ́ Kagara sílẹ̀
27 Èrèlè 2021
Fáàbàdà! Ìjọba ò sanwó fáwọn ajínigbé láti fi àwọn akẹ́kọ̀ọ́ iléèwé Kagara sílẹ̀- Lai Mohammed
20 Èrèlè 2021
Irọ́ ni pé wọ́n ti fi àwọn akẹ́kọ̀ọ́ Kagara sílẹ̀- Gomina ìpínlẹ̀ Niger
19 Èrèlè 2021
Àwọn ẹ̀gbọ́n mi ọkùnrin dá pín ogun bàbá wa, wọ́n ní pé obìnrin ni mí- Onyinye
3 Èrèlè 2021
Nkan márùn ùn nípa Ọgágun Attahiru, òkúta tí Burati kọ̀ sílẹ̀, tó padà di igun ilé
27 Sẹ́rẹ́ 2021
Àwọn ọ̀tá kan ń lo ìwà akọni Sunday Igboho láti bà mí lórúkọ jẹ́ - Gani Adams
25 Sẹ́rẹ́ 2021
Ìṣájú
Page
7
nínú
14
1
4
5
6
7
8
9
10
14
Tókàn