BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Bi wọn se ji awọn akẹkọbinrin gbe ni Naijiria
Èèdì rèé o! Olùkọ́ fẹgba lu akẹ́kọ́ọ̀bìnrin ọmọ ọdún mẹ́rìnlá pa ní yàrá ìkàwé
30 Ọ̀wàrà 2019
Àwọn ológun tó fẹ́ maa yẹ káádì ìdánimọ́ aráàlú wò, ìwà àìríṣẹ́ ṣe ni - Ilé aṣòfin
30 Ọ̀wàrà 2019
Buhari kàn ń kọwọ́ bọ̀wé nílẹ̀ òkèèrè kiri ni, a ò rí ipa ní Nàijíríà- Onímọ̀ ọrọ̀-ajé
28 Ọ̀wàrà 2019
"Ọ̀pọ̀ èèyàn ń bá mi ṣùn, ṣẹ́yún fún mi níbùdó ọmọ aláìgbọràn"
27 Ọ̀wàrà 2019
Géńdé agbébọn jí adájọ́ gbé lọ ní ìpínlẹ̀ Ondo
23 Ọ̀wàrà 2019
Boko Haram ń kó ẹja gbígbẹ wọlé láti rí owó ra oúnjẹ - Iléeṣẹ́ ológun
21 Ọ̀wàrà 2019
Ọmọ Nàìjíríà, ẹ forijìn mí! Aisha Buhari tọrọ ìdáríjì lórí fídìo tó jáde
17 Ọ̀wàrà 2019
5:22
Fídíò,
Àlá àwọn òjíṣẹ́ Olúwa tó fẹ́ jẹ ààrẹ Nàíjíríà leè má ṣẹ lógún ọdún - Abiara
, Duration 5,22
15 Ọ̀wàrà 2019
1:29
Fídíò,
Fatimah: Kò sí ẹni ti kò le yi agbègbè rẹ padà
, Duration 1,29
12 Ọ̀wàrà 2019
Àbà ètò ìṣúná 2020 tó kéré yóò mú kí ètò ààbò mẹ́hẹ síi ní Nàìjíríà-Onwoye
12 Ọ̀wàrà 2019
Buhari ti fòfin de àwọn mínísítà láti rìnrìn àjò lọ sí ilẹ̀ òkèrè
11 Ọ̀wàrà 2019
Akẹ́kọ̀ọ́ mẹ́fa, olúkọ̀ méjì ni wọ́n jígbé ní Kaduna
3 Ọ̀wàrà 2019
8:34
Fídíò,
Buhari yóò gbìyànjú láti lọ fún sáà kẹta
, Duration 8,34
2 Ọ̀wàrà 2019
9:16
Fídíò,
Kí ni èróńgbà àwọn ọ̀dọ́ orílẹ̀èdè Nàìjíríà?
, Duration 9,16
1 Ọ̀wàrà 2019
Àwọn àwòrán ọlọkan o jọkan tí ń tọka àyájọ òmìnira Nàìjíría
1 Ọ̀wàrà 2019
Orí kó aboyún 19 yọ lọ́wọ́ àwọn tó ń tá ọmọ ní gbàǹjo ₦300,000
29 Owewe 2019
Ọpẹ́ o! Ìyá Siasia kúrò lákàtà àwọn ajínigbé lẹ́yìn oṣù méjì ààbọ̀
29 Owewe 2019
Ṣé Festus Keyamo ni yóò yanjú aáwọ̀ lórí owó òṣìṣẹ́ ni?
24 Owewe 2019
4:33
Orin,
'Ẹ wá gbọ́ ìtàn bó ṣe yẹ kí ẹ jà fún owó oṣù òṣìṣẹ́'- Pa Sunmọnu, ààrẹ àkọ́kọ́ NLC
, Duration 4,33
18 Owewe 2019
Àrìnfẹsẹ̀sí ni ìyàwó mi rìn níbi ìwọ́de akẹ́kọ̀ọ́ nílùú Ọyẹ́ Ekiti-Fayẹmi
16 Owewe 2019
Àwa obìnrin, ẹ jẹ́ ká di fijilanté kí ọmọbìnrin wa má baà ya pòkíì - Aya Osinbajo
15 Owewe 2019
Ikọ̀ ‘Àmọ̀tẹ́kùn’ dé, tí yóò dẹ́kun ààbò tó mẹ́hẹ nílẹ̀ Yorùbá - Akeredolu
13 Owewe 2019
Kí a tó sanwó ajínigbé ní àwọn agbófinró dóòlà ọmọ Ọffa mẹ́fà -ODU
11 Owewe 2019
Ẹ ṣèwádìí ikú Ọ̀jọ̀gbọ́n Gideon Okedayọ - ASUU
10 Owewe 2019
Ìṣájú
Page
11
nínú
14
1
7
8
9
10
11
12
13
14
Tókàn