BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Bi wọn se ji awọn akẹkọbinrin gbe ni Naijiria
Ìjínigbé,ọ̀wọ́ngógó,gbèsè l'ógun tí Buhari fí sílẹ́ fún Nàíjíríà
21 Èbibi 2023
Ajínigbé sin ọmọ ọdún mẹ́ta láàyè lẹ́yìn tó ti kọ́kọ́ gba ₦150,000 owó ìtúsílẹ̀ rẹ̀
18 Ìgbé 2023
Níbo ni àwọn akẹ́kọ̀ọ́bìnrin Chibok 96 tó kú wà lẹ́yìn ọdún mẹ́sàn-án?
14 Ìgbé 2023
Irọ́ ni o! A kò gbé ìgbésẹ̀ láti dìtẹ̀ gbàjọba ṣáájú ìdìbò Naijiria – Iléeṣẹ́ ológun
13 Èrèlè 2023
"Ẹ fáwọn ajínigbé láǹfàní àti jí mi gbé, ẹ wá ń béèrè ìbò mi báyìí"
11 Èrèlè 2023
Lẹ́yìn ọdún kan àti oṣù mẹ́fà lákàtà agbébọn, àwọn Òbí omo 11 kégbàjarè!
9 Sẹ́rẹ́ 2023
Àṣírí mẹ́wàá tí mo mọ̀ nípa Boko Haram-Naomi Adamu
18 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
‘Ayọ̀ mí kún nígbà tí mó rí àwọn ọmọ mi obìnrin márùn-ún lẹ́yìn tí wọ́n jí wọn gbé’
4 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
Iléẹjọ́ ní kí Dókítà Femi Olaleye máa gbà àtẹ̀gùn ni ọgbà ẹ̀wọ̀n lórí ẹ̀sùn ìfipábánilòpọ̀
30 Bélú 2022
9:00
Fídíò,
'Ajínígbé gba N5 mílíọ̀nù, pálí Mílíkì, Fearless, Malt, Goldberg, Búrẹ́dì àti Káàdì kí wọ́n tó fi ọmọ méjì sílẹ̀ ní ilorin'
, Duration 9,00
18 Bélú 2022
Ọ̀lẹ ní àwọn DSS ní Naijiria, TV ni wọ́n máa ń wò nígbà tí mo wà ní páńpẹ́ wọn- Ṣowore
14 Bélú 2022
Orin,
Ìṣẹ́jú kan BBC
29 Ọ̀wàrà 2022
A ti tú akẹ́kọ̀ọ́bìnrin Chibok méjì míì sílẹ̀ àmọ́ wọ́n ti bímọ ... – Ológun
23 Ọ̀wàrà 2022
APC ló máa tẹ̀síwájú ìṣejọba yìí lọ́dún 2023 lágbára Ọlọ́run, ìdí ni pé ... - Aisha Buhari
24 Ọ̀wàrà 2022
1:56
Orin,
'Inú mi dùn pé ọmọ obinrin nìkan ni mo bí jọ'
, Duration 1,56
11 Ọ̀wàrà 2022
Àwọn onímọ̀ ọrọ̀ ajé bu ẹnu àtẹ́ lu àbá ìsúná 2023 tí Buhari gbé ka ìwájú àwọn aṣòfin
7 Ọ̀wàrà 2022
Ọlọ́pàá Egypt mú ẹni tó dúnàá-dúrà pẹ̀lú àwọn ajínígbé tó dá rélùwéè Kaduna lọ̀nà
8 Owewe 2022
Agbebọn tó lé ní ogójì, fipá bá obìnrin kan ṣoṣo lòpọ̀ ní ẹ̀ẹ̀kan ṣoṣo
28 Ògún 2022
Àwọn tọ jí alága NURTW Osun gbé ti bèèrè 15 mílíọ̀nù owó ìtúsílẹ̀
24 Ògún 2022
Ṣé àwọn ikọ̀ aláàbò tí ìjọba ìpínlẹ̀ dá sílẹ̀̀ lè tán ìṣòro ìpèníjà aàbò tí Nàìjíríà ń kojú?
18 Ògún 2022
Iléeṣẹ́ ológun Nàìjíríà sẹku pa àwọn jàndùkú nínú igbó Kaduna, wo nkan tí wọn rí gbà lọ́wọ́ wọn
14 Ògún 2022
6:09
Fídíò,
Wo àwọn nọ́mbà ìpè agbófinró tó yẹ kò mọ̀, èyí tó pè tí ìkọlù agbébọn bá dé
, Duration 6,09
10 Ògún 2022
Ó ṣeéṣe kí ìjọba àpapọ̀ Nàìjíríà fòfin de okada gígùn nítorí ọ̀rọ̀ àbò
21 Agẹmo 2022
Àwọn àgbẹ̀ yarí fún ìjọba Ondo lórí bó ṣe ń ta ilẹ̀ oko wọn
18 Agẹmo 2022
Ìṣájú
Page
3
nínú
14
1
2
3
4
5
6
7
8
14
Tókàn