BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ọrọ aje
Ṣé ìpèsè iná ọba yóò wà lọ̀dún 2020 torí ₦9bn nìjọba fẹ́ ná fún ẹ̀rọ amúnáwá?
13 Ọ̀wàrà 2019
Wo gbèsè tí Nàìjíríà ti jẹ láàrin ọdún 2015 sí 2019
10 Ọ̀wàrà 2019
Òpópónà àti afárá 19 níjọba fẹ́ ṣe nínú àbá ìṣúná ọdún 2020
9 Ọ̀wàrà 2019
Ọmọ Nàìjíríà ti le è sọ̀rọ̀ jù, owó orí gbọdọ̀ gun ìpè lórí fóónù - ìjọba àpapọ̀
9 Ọ̀wàrà 2019
Ẹ tètè pè fún àjọ tó ní irònú pìwàdà kó tó pẹjù- NLC/TUC
3 Ọ̀wàrà 2019
Ilééṣẹ́ Aṣọ́bodè Naijiria n pa bílíọ̀nù N5.8 wọlé lójúmọ́ lẹ́yìn tíjọba ti ẹnu bodè -Ali
3 Ọ̀wàrà 2019
Ilé Ìfowópamọ́ Unity ilú Ekó jóná
23 Owewe 2019
Ìjọba Ìpínlẹ Ọyọ yọ̀ǹda pé kílé Ìjósìn má san owó orí mọ́ - Makinde
23 Owewe 2019
Nàìjíríà ní ìgboyà láti kojú ilẹ̀ South Africa - Foluṣọ Philips
12 Owewe 2019
1:45
Fídíò,
A kò lè padà sí South Africa mọ́ láè- ọ̀kan lára àwọn tó ṣẹ̀ṣẹ̀ dé
, Duration 1,45
12 Owewe 2019
1:22
Fídíò,
Àwọn ọmọ Naijiria ti ń wọ bàálù láti South Africa báyìí
, Duration 1,22
11 Owewe 2019
'Operation Rewire' EFCC / FBI sèso owó tó lè ní mílíọ̀nù N153
10 Owewe 2019
Akitiyan ìjọba láti mú kí àwọn ọmọ Nàìjíríà san owó orí
9 Owewe 2019
Nítoríi fóònù ìbánisọ̀rọ̀, géńdé méjì kú sínú u kọ̀ǹga l'Ékìtì
9 Owewe 2019
Ààbò tó péye wà fún àwọn okòwò ará South Africa ni Eko -Sanwo Olu
8 Owewe 2019
Ṣé Zimbabwe dùn gbé bí lásìkò yìí ju àkókò ìṣèjọ̀ba Mugabe lọ?
6 Owewe 2019
Ẹ má jẹ́ kí ayélujára tàn yín jẹ́, mẹ̀kúnnù lọ̀pọ̀ àwa òṣèré tíátà - Iyabo Ojo
5 Owewe 2019
Ìdí rè é tí mo ṣe lọ sí South Africa fún àpérò ọrọ̀ ajé - Ezekwesili ṣàlàyé
5 Owewe 2019
Ìṣúná ₦282bn ti Ajimobi gbékalẹ̀ fọ́dún 2019 mẹ́hẹ, kò seé lò - Seyi Makinde
4 Owewe 2019
Olówó márùn-ún péré ní Nàíjíríà leè pá ìṣẹ́ àti òṣì rẹ́ - Àbọ̀ ìwádìí
4 Owewe 2019
Xenophobic Attack: Àwọn ọmọ Nàìjírìá bínú kọlu Shoprite l'Eko
3 Owewe 2019
3:33
Fídíò,
"Bàbá mi kú, kò sówó ni mo ṣe kúrò ní fásitì Ilorin láti fọ gíláàsì ọkọ̀ lójú pópó"
, Duration 3,33
3 Owewe 2019
Àwọn ọmọ Naijiria kóju ija sí àwọn South Africa wọ́n ní "Ó tó gẹ́"
2 Owewe 2019
3:56
Fídíò,
Èmí kò ní ra ǹkan mọ́ lórí ayélujára tí VAT bá bẹ̀rẹ̀ -oníṣòwò
, Duration 3,56
1 Owewe 2019
Ìṣájú
Page
24
nínú
25
1
18
19
20
21
22
23
24
25
Tókàn