BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ọrọ aje
Mo tọrọ àforíjì fún ìyà àti ìṣẹ́ tó ń bá àwọn ọmọ Naijiria fínra - Aisha Buhari
1 Ọ̀wàrà 2022
To bá ń ta Naira tàbí ra Naira lójú agbo ìnáwó, o ti wọ gàù - CBN
23 Owewe 2022
Awakọ̀ èrò tíjọba ta ọkọ̀ rẹ̀ lo oṣù mẹ́ta lẹ́wọ̀n, ọmọ rẹ̀ ọdún mẹ́ta tún kú
17 Owewe 2022
Ìpènijà márùn ún tí yóò kojú olóòtú ìjọba tuntun ní UK
6 Owewe 2022
Wo iye ìgbà tí ìjọba àpapọ̀ tí yáwó lábẹ́ àkóso Buhari
2 Owewe 2022
7:30
Fídíò,
Nínu wọn ti lóyún, ebi ń pa àwa 'Landlord', gbèsè ti fẹ́ pa àwa alátẹ àti ǹi photocopy nítorí pé ASUU daṣẹ́ sílẹ̀
, Duration 7,30
22 Ògún 2022
Ọ̀wọ́ngógó ọjà ní Nàìjíríà gbéra dé ìdá 19.6%, wo ohun tó túmọ sí fáráàlú
16 Ògún 2022
7:42
Fídíò,
"Ẹ jẹ́ ká pa ẹgbẹ́ ọ̀tún tì ká pa tí òsì tì ká gbájúmọ̀ Accord! Ìdì tí wọ́n fi ń jà láti fẹ̀yìn mi janlẹ̀ rèé" - Akin Ogunbiyi
, Duration 7,42
11 Agẹmo 2022
Wo àwọn ọ̀nà tí o lè gbà láti ṣọ́ owó ná lọrí oúnjẹ lásìkò ọ̀wọ́ngógó yìí
6 Agẹmo 2022
Kí ló fa gbas-gbos láàrín ìjọba àpapọ̀ àti Oyedepo?
15 Òkùdu 2022
Ìjọba Eko fún àwọn ọlọ́jà Alaba Rago ní gbèdéke láti fi ibẹ̀ sílẹ̀ fún àtúnṣe
21 Èbibi 2022
Obinrin mínísítà Nàìjíríà tẹ́lẹ̀ rí ẹ̀wọ̀n he fẹ́sùn ṣíṣe owó kúmọkùmọ
22 Èrèlè 2022
Wọ́n ti rí òkú eèyàn mẹ́ta yọ kúrò lábẹ́ ilé tó dàwó ní Yaba
13 Èrèlè 2022
Àjọ SERAP gbé Ààrẹ Buhari lọ sílé ẹjọ́ nítorì kò wádìí N3B tó pòórá níléèṣẹ̀ ètò ẹ̀náwó
31 Sẹ́rẹ́ 2022
8:11
Fídíò,
Wo iléeṣẹ́ tó ń pa àlòkù táyà dà sí èròjà aláràbarà fún ẹ̀ṣọ́ ilé àti ara
, Duration 8,11
25 Sẹ́rẹ́ 2022
Hajiya Binta Balarabe Kubaus rí ẹ̀wọ̀n ọdún mẹ́wàá he lẹ́yìn tó lu jìbìtì ₦5.5m
20 Sẹ́rẹ́ 2022
Ki ló fa awuyewuye lórí ìrẹsì gogoro tí Aàrẹ Buhari ṣé ìfilọ́lẹ̀ rẹ̀ lAbuja?
19 Sẹ́rẹ́ 2022
Àjọ NDLEA tanná wòdí Cubana
14 Sẹ́rẹ́ 2022
A tún fẹ́ yá N12 Tiriliọ̀nù láti ilẹ́ òkèrè kí gbèsè Nàìjíríà di N50 tiriliọnu- BMO
28 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
4:33
Fídíò,
'Ohun tí ojú èmi Alásè gan rí lásìkò ọdún yìí, bàyìí la ṣe runs ẹ̀ o'
, Duration 4,33
27 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Bí Buhari ṣe fẹ́ sọ lítà epo di ₦340 kò ní bímọ ire fún Naijiria - Afenifere
27 Bélú 2021
Wo ìdí tí àwọn Ọba aládé mẹ́rin yìí ṣe darí ìfẹ̀hónúhàn l'Ekiti
26 Bélú 2021
Malawi kọ lẹ́tà sí Mike Tyson pé kó di asojú wọn fún ewé ọlà, igbó
24 Bélú 2021
Ìjọba ìpínlẹ̀ Eko rún alùpùpù 482 tí wọ́n gbà lọ́wọ́ àwọn ọlọ́kadà jégé-jégé
20 Bélú 2021
Ìṣájú
Page
18
nínú
25
1
15
16
17
18
19
20
21
25
Tókàn