BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ọrọ aje
Nǹkan yan, àwọn aṣẹ́wó fẹ́ daṣẹ́ sílẹ̀ nítorí ẹ̀kúnwó epo ní Nàìjíríà
25 Owewe 2020
Eèyàn 174,574 ló ti forúkọ sílẹ̀ fún ètò ìrànwọ́ ìjọba fáwọ̀n olókoòwò kéékèèké- Ìjọba Nàìjíríà
25 Owewe 2020
6:41
Fídíò,
Ọmọbìnrin ọdún 16 kan rèé tó ń ṣẹ́ mọ̀kálììkì ọ̀kadà
, Duration 6,41
23 Owewe 2020
Ọ̀gá iléeṣẹ́ gbé £10 mílíọ̀nù ẹ̀bùn owó fún òṣìṣẹ́, èyí lohun tó pawọ́n pọ̀
22 Owewe 2020
Ọ̀wọ́ngógó búrẹ́dì gbòde kàn lẹ́yìn tí àwọn oníbúrẹ́dì da iṣẹ́ sílẹ̀
21 Owewe 2020
Ọ̀dọ́ Nàíjíríà fèsì padà fún Buhari lórí ìkéde pé kí wọn padà sóko
11 Owewe 2020
Coronavirus ti fa ọ̀wọ́ngógó oúnjẹ ní ìpínlẹ̀ Eko, Kano, Rivers àti Abuja- NBS
8 Owewe 2020
Tinubu, yé é sọ̀rọ̀ abẹ́lẹ̀, bọ́ sí gbangba láti bèèrè àtúntò Nàíjíríà lọ́dọ̀ Buhari - Afẹnifẹrẹ
6 Owewe 2020
Aàrẹ Marcelo Rebelo de Sousa ẹni ọdùn 71 bẹ́ sómi láti dóòlà obìnrin méjì tó fẹ́ rì sómi
5 Owewe 2020
Wọ́n ti búra wọlé fún Akinwunmi Adesina gẹ́gẹ́ bí ààrẹ Banki ilẹ̀ Afrika, AfDB
1 Owewe 2020
Deji Akure pàṣẹ kí wọ́n ti gbogbo ọjà pa fún ọjọ́ méjì, ohun tó fàá nìyí
21 Ògún 2020
Kére o! Nàíjíríà tún ń wọnú ọrọ̀ ajé tó dagun lọ lẹ́ẹ̀kejì - Ìjọba àpapọ̀ laago ìkìlọ̀
21 Ògún 2020
Ètò ọ̀rọ̀ ajé ilẹ́ Gẹ̀ẹ́sì ti dẹnukọlẹ̀ fún ìgbà akọ́kọ́ láti ọdún 2009, wo bí yóò ṣe nípa lórí rẹ̀.
12 Ògún 2020
Ṣé òótọ́ ni pé Tayo Amusan ni yóò gba ìṣàkóso ilé ìtajà Shoprite?
4 Ògún 2020
Yorùbá kò ní fi ilẹ̀ rẹ̀ sílẹ̀ báwọn tí Nàíjíríà bá jẹ ní gbèsè bá dé - Afenifere
1 Ògún 2020
Ọ̀pọ̀ olólùfẹ́ Iya Jogbo banújẹ́ lórí ìròyìn ikú rẹ̀
25 Agẹmo 2020
Kò yẹ kí ìjọba máa ní àwọn mẹ̀kúnú lára lásìkò Coronavirus yìí- Rewane
3 Agẹmo 2020
2:19
Fídíò,
Àwọn èèyàn London ya bo ilé ìtajà lórí òfin kónílé-ó-gbélé
, Duration 2,19
25 Ẹrẹ̀nà 2020
Buhari pàṣẹ lórí àdínkù owó bẹntiró, alágbàtà ń ṣe tiwọn
19 Ẹrẹ̀nà 2020
Ààrẹ Buhari ti ṣàlàyé ìdí tí kò ṣe tíì ṣí ibodè tó tì pa
24 Èrèlè 2020
3:13
Fídíò,
Mo ń kọ́ àwọn àgbẹ̀ síi nípa ọ̀nà ìgbàlódé tí o fi lè ṣàgbẹ̀ pẹ̀lú èrè- Aisha Raheem
, Duration 3,13
21 Sẹ́rẹ́ 2020
Ààfá mẹ́ta réwọ̀n hé nípa ṣíṣe ìrànlọ́wọ́ òjijì fún obìnrin kan pẹ́lù 36 mílíọ̀nù náìrà
19 Sẹ́rẹ́ 2020
Ṣé àsọtẹ́lẹ̀ ìjàmbá iná kò tíì máa ṣe báyìí?
12 Sẹ́rẹ́ 2020
Tápà sí ìlànà tuntun CBN kí o fí owó ìtanràn ₦2m gbára
24 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Ìṣájú
Page
22
nínú
25
1
18
19
20
21
22
23
24
25
Tókàn