BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ọrọ aje
Àjọ tó ń mójútó pínpín iná ọba fikún owó 'Metre' k'áráàlù lè sáré tete lọ gba 'Prepaid'
13 Bélú 2021
Ilé ìgbìmọ̀ aṣòfin buwọ́lu $16b àti €1bn tí Ààrẹ Buhari fẹ́ ya
11 Bélú 2021
Ìjọba àpapọ̀ kéde ètò “Operation Feed Yourself” láti pèsè ọ̀pọ̀ oúnjẹ yanturu
9 Bélú 2021
'Bí ẹni gbọ́ ikú bàbá rẹ̀ ló rí lásìkò tí a gbọ́ pé Akeredolu gbé owó ilé ẹ̀kọ́ wa sí ₦2.245m'
8 Bélú 2021
Ṣé lóòtọ́ ni CBN n pín àádọ́ta bílíọnù eNaira lọ́ọ̀fẹ́ fún aráàlú?
28 Ọ̀wàrà 2021
Ìwà ìkà sí Yorùbá ni bí ìjọba ṣe ti bodè Seme láti 2019 - Gani Adams
28 Ọ̀wàrà 2021
Darandaran kan rí ẹ̀wọ̀n gbéré he ní Ekiti
27 Ọ̀wàrà 2021
Wo bí o ṣe le ná owó eNaira tí Naijiria fẹ́ ẹ̀ má lò báyìí
26 Ọ̀wàrà 2021
Àlàyé rèé lórí ohun tó ń fa ẹ̀kúnwó gegele lórí owó orí afẹ́fẹ́ ìdáná gáàsì
19 Ọ̀wàrà 2021
Mompha pàdánù èròjà olówó ìyebíye mọ̀kànlá sọ́wọ́ EFCC
16 Ọ̀wàrà 2021
Buhari kíyèsára, gbèsè Naijiria pọ̀ ju owó tó ń pa wọlé lọ - AfDB
12 Ọ̀wàrà 2021
Buhari, ohun ìjà tó ń kójọ ni wọn yóò lò láti rẹ́yìn Nàíjíríà - Fr Mbaka
11 Ọ̀wàrà 2021
Bí a kò bá yá owó, Nàìjíríà ò bá má bọ́ nínú ìfàsẹ́yìn ọ̀rọ̀ ajé - Mínísítà ètò ìsúná
9 Ọ̀wàrà 2021
Ọjọ́ iwájú ní kí o wò, má fi gbèsè owóyàá bá ọjọ́ ọlá àwa ọmọ Nàìjíríà jẹ́-ẹgbẹ́ MAN
7 Ọ̀wàrà 2021
Èkó àti Rivers nìkan kọ, wo àwọn ìpínlẹ̀ Gúúsù-Gúúsù mi tó ṣetán láti lọ sílé ẹjọ́ gíga jùlọ lórí VAT
6 Ọ̀wàrà 2021
Ṣé o tí gbọ́ nípa eNaira, owó àìrí tuntun tí CBN ṣe ìfilọ́lẹ̀ rẹ̀? Nkan tí ó ní láti mọ̀ rèé
28 Owewe 2021
Wo owó ilẹ Adúláwò mẹfà tó ń figagbága pèlú owó Dọlà America...
24 Owewe 2021
"Buhari fi ọ̀nà Eko-Ibadan sílẹ̀, ó ń yáwó láti ṣe ọ̀nà Kano sí Niger"
22 Owewe 2021
Ìwà ọ̀daràn àti òmùgọ̀ ní kí Nàíjíríà jẹ gbèsè kún gbèsè - Obasanjo
20 Owewe 2021
Ẹ máa gbàá nìṣò, àwa Gómìnà ìhà Gúúsù f'ọwọ́ sí kí ìpínlẹ̀ má gba VAT
16 Owewe 2021
Wo iye àwọn tó ti gbẹ̀mí ara wọn ní Nàìjíríà láàrin ọdún mẹ́rin ìjọba Buhari
14 Owewe 2021
Ìjọba Ondo bẹ́gilé ẹgbẹ́ ọlọ́jà, ó ní wọ́n ń ni aráàlú lára
10 Owewe 2021
Buhari, ọgá ilééṣẹ́ aṣọ́bodè rẹ́ kò mọ̀ iṣẹ́, yọ́ọ́ kúrò nípò-Sẹ́nẹ́tọ̀ Francis Fadahunsi
5 Owewe 2021
Afurasí mẹ́jọ tó tẹ ayédèrú ₦98m àti $1.5m wọ gàù àjọ DSS
3 Owewe 2021
Ìṣájú
Page
19
nínú
25
1
16
17
18
19
20
21
22
25
Tókàn