BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ọ̀wọ́ngógó epo bẹtiróólù
Buhari pàṣẹ lórí àdínkù owó bẹntiró, alágbàtà ń ṣe tiwọn
19 Ẹrẹ̀nà 2020
Èlé owó iná ọba kọ́ ló kàn, ẹ kọ́ ṣàtúnṣe sí ìlànà àdánú tẹ́ ń ṣe fún wa - Iléeṣẹ́ apínná sọ fún ìjọba
21 Èrèlè 2020
Ọmọ ọdún márùn-ún, àgbà mẹ́rin ló bá ìṣẹ̀lẹ̀ ọ̀pá bẹntiróò tó gbiná ní Abule Egba lọ - LASEMA
20 Sẹ́rẹ́ 2020
A ó sọ jálà bẹntiróò di N97 pẹ̀lúu lílo afẹ́fẹ́ gáàsì fún ọkọ̀ - Ìjọba
17 Sẹ́rẹ́ 2020
Oríṣìí àwáwí mẹ́ta ni DSS sọ pé ó mú Sowore sì wà látìmọ́lé- Femi Falana
17 Bélú 2019
Òfin ọ̀dájú ni àṣọ́bodè ṣe pé epo kò gbọdọ̀ dé ẹnu bodè Nàíjíríà - Ilé aṣojú-ṣòfin
12 Bélú 2019
Ẹ̀yin mùsùlùmí, ẹ yé jẹ́ káwọn alákatakítí ẹ̀sìn b'ọmọ yín láyé jẹ́ - Buhari
11 Bélú 2019
Kò sí àwáwí fún DSS mọ́ láti má fi Sowore sílẹ̀ lọ́la- Deji Adeyanju
11 Bélú 2019
Àgbẹdọ̀! Má kọ̀wé fipò sílẹ̀, àwọn àgbààgbà Yorùbá sọ fún Osinbajo
9 Bélú 2019
Mobolaji Johnson: Kíkọ́ Eko Bridge, wíwó ibojì òkú Ajẹlẹ àti àwọn mánigbàgbé míì tó ṣe l'Eko
31 Ọ̀wàrà 2019
Buhari kàn ń kọwọ́ bọ̀wé nílẹ̀ òkèèrè kiri ni, a ò rí ipa ní Nàijíríà- Onímọ̀ ọrọ̀-ajé
28 Ọ̀wàrà 2019
Ṣe ẹnu ibodè tí Buhari tì, ló ń mú kí èròjà oúnjẹ gbówó lórí?
16 Ọ̀wàrà 2019
Ṣé lónìí ni ọ̀rọ̀ owó oṣù tuntun yóò yanjú àbí yóò tún d'ọjọ́ míràn?
15 Ọ̀wàrà 2019
5:22
Fídíò,
Àlá àwọn òjíṣẹ́ Olúwa tó fẹ́ jẹ ààrẹ Nàíjíríà leè má ṣẹ lógún ọdún - Abiara
, Duration 5,22
15 Ọ̀wàrà 2019
Ṣé ìpèsè iná ọba yóò wà lọ̀dún 2020 torí ₦9bn nìjọba fẹ́ ná fún ẹ̀rọ amúnáwá?
13 Ọ̀wàrà 2019
Àbà ètò ìṣúná 2020 tó kéré yóò mú kí ètò ààbò mẹ́hẹ síi ní Nàìjíríà-Onwoye
12 Ọ̀wàrà 2019
Buhari ti fòfin de àwọn mínísítà láti rìnrìn àjò lọ sí ilẹ̀ òkèrè
11 Ọ̀wàrà 2019
Gbèsè niye èèyàn tó pọ̀ ní Nàìjíríà kìí ṣe dúkìá- Emir Sanusi
7 Ọ̀wàrà 2019
Lórí ẹnu'bodè títìpa, ọkọ̀ tòkunbọ̀ 1,072 lọwọ́ òfin ti tẹ̀
5 Ọ̀wàrà 2019
8:34
Fídíò,
Buhari yóò gbìyànjú láti lọ fún sáà kẹta
, Duration 8,34
2 Ọ̀wàrà 2019
9:16
Fídíò,
Kí ni èróńgbà àwọn ọ̀dọ́ orílẹ̀èdè Nàìjíríà?
, Duration 9,16
1 Ọ̀wàrà 2019
Àwọn àwòrán ọlọkan o jọkan tí ń tọka àyájọ òmìnira Nàìjíría
1 Ọ̀wàrà 2019
4:33
Orin,
'Ẹ wá gbọ́ ìtàn bó ṣe yẹ kí ẹ jà fún owó oṣù òṣìṣẹ́'- Pa Sunmọnu, ààrẹ àkọ́kọ́ NLC
, Duration 4,33
18 Owewe 2019
Ìkọlù ibùdó epo rọ̀bì Saudi Arabia yóò kóbá jíjẹ-mímu àwọn èèyàn rẹ̀ - Buhari
17 Owewe 2019
Ìṣájú
Page
6
nínú
7
1
2
3
4
5
6
7
Tókàn