BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ọ̀wọ́ngógó epo bẹtiróólù
Ó yá, àsìkò tó kí o tan iná wádìí gbogbo owó tí wọ́n ti ná lórí ibùdó ìfọpo ní Nàìjíríà - SERAP kọ̀wé sí Buhari
6 Ẹrẹ̀nà 2022
Ìjọba ìpínlẹ̀ Eko ti gbọ̀ngàn tí wọ́n ti ṣe ayẹyẹ 'ówàńbẹ̀' táwọn kan ti pín bẹntiró gẹ́gẹ́ bí ẹ̀bùn àmúrelé l'Eko
5 Ẹrẹ̀nà 2022
Obìnrin tó wà nídí ayẹyẹ 'ówàńbẹ̀' táwọn kan ti pín bẹntiró gẹ́gẹ́ bí ẹ̀bùn àmúrelé l'Eko ti yọjú síta
5 Ẹrẹ̀nà 2022
Ọ̀wọ́ngógó epo bẹntiróòlù le tún peléke síi nítorí làásìgbò Russia àti Ukraine
28 Èrèlè 2022
Wo ọ̀nà mẹ́sàn án tí o lè fi dáàbò bo ara rẹ lọ́wọ́ ewu epo bẹntiróòlù lásìkò yìí
19 Èrèlè 2022
Ẹ̀yin ará ìlú ẹ má bìnú, kìí ṣe pé a mọ̀ọ́mọ̀ kó epo tí kò dáa wọ Naijiria
17 Èrèlè 2022
NNPC di ẹ̀bí ayédèrú epo tó wọ Nàìjíríà ru iléeṣẹ́ mẹ́rin
10 Èrèlè 2022
A kò yọ "Subsidy" orí epo mọ́, ó di ọjọ́ míì - Ìjọba àpapọ̀
24 Sẹ́rẹ́ 2022
Yíyọ ìkúnpá orí epo bẹntiróòlù lásìkò yìí yóò fi kún ìṣẹ́ àti òṣì eèyàn Nàìjíríà ni- Abdulsalami
21 Sẹ́rẹ́ 2022
A kò da iṣẹ́ sílẹ̀ mọ́, ó di ọjọ́ míì, ọjọ́ re - IPMAN, PTD
11 Ọ̀wàrà 2021
Nǹkan yan! Ìrẹsì, Spaghetti àti sìgá làwọn agbébọn ń béèrè fún ìtúsílẹ̀ àwọn tí wọ́n bá jí gbé báyìí
11 Owewe 2021
Wo kókó márùn-ún nípa òfìn tuntun lórí eporọ̀bì tí Buhari buwọ́lù àti bó sẹ kàn ọ́
17 Ògún 2021
Buhari kò jẹ́ kí Yoruba àtàwọn ẹ̀yà míràn gbérí ní Naijiria - Ẹgbẹ́ Yoruba VOR
18 Agẹmo 2021
Àjọ elépo rọ̀bì, NNPC sọ̀rọ̀ lórí ẹ̀kúnwó epo tuntun
27 Ẹrẹ̀nà 2021
Ẹ̀yin Ọmọ Nàíjíríà, ẹ má reti láti ra epo bẹtiró ni 200 naira o kere ju - IPMAN
22 Èrèlè 2021
Wàhálà míì dé! Nupeng àti Pengassan gùnlé ìyanṣẹ́lódì
9 Bélú 2020
Ìdí ọlà mí mọ́, bí mo sì ta gbogbo dúkìá mi, kò ní kí òṣì tán ní Nàíjíríà - Dino Melaye
6 Ọ̀wàrà 2020
Ìjọba àpàpọ̀, jọ̀ọ́ máṣe yẹ̀ lórí àdéhùn rẹ fẹ́gbẹ́ òṣìṣẹ́ - Ile aṣojú-ṣòfin
30 Owewe 2020
Wo iye ìgbà tí ẹgbẹ́ òṣìṣẹ́ àtàwọn ọmọ Nàìjíríà ti ṣèwọ́de lórí àfikún owó epo bẹntírò
23 Owewe 2020
"Ẹ fún ọ̀já kó le, lítà epo kan le tó ₦250 àbí ju ₦300 lọ"
16 Owewe 2020
Ọ̀dọ́ Nàíjíríà fèsì padà fún Buhari lórí ìkéde pé kí wọn padà sóko
11 Owewe 2020
Ẹgbẹ́ àwọn awakọ̀ epo rọ̀bì NUPENG so ìyanṣẹ́lódì tí wọ́n gùnlé l'Eko rọ̀
10 Ògún 2020
Ọ̀pá epo NNPC bú gbàmú ní Benin, òṣìṣẹ́ méje kàgbákò ikú òjijì
9 Agẹmo 2020
0:59
Fídíò,
Ǹjẹ́ ewé dongoyaro lè wo aàrùn coronavirus?
, Duration 0,59
20 Ìgbé 2020
Ìṣájú
Page
5
nínú
7
1
2
3
4
5
6
7
Tókàn