BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ọ̀wọ́ngógó epo bẹtiróólù
Godwin Emefiele, gómìnà báńkì CBN ṣe ìpàdé pẹ̀lú àwọn ọ̀gá báńkì, wo ohun tó sọ lórí owó tuntun
17 Èrèlè 2023
Irọ́ ni o! A kò gbé ìgbésẹ̀ láti dìtẹ̀ gbàjọba ṣáájú ìdìbò Naijiria – Iléeṣẹ́ ológun
13 Èrèlè 2023
“Àrọwà Makinde ni kò jẹ́ kí Ibadan ti gbóná fún ìwọ́de, àìsì owó ti ṣàkóbá fún okoòwò wa”
8 Èrèlè 2023
Ìdìbò 2023 kò ni lulẹ̀, a ti yanjú àwọn ìṣòro tó kojú wa - INEC
7 Èrèlè 2023
Àwọn èèyàn kan fẹ́ dá wàhálà sílẹ̀ ṣáájú ìdìbò 2023 láti gbé ìjọba fìdíhẹẹ́ kalẹ̀ -Tinubu
4 Èrèlè 2023
Gbogbo àwọn olùdíje sípò ààrẹ ní tiwa, a kò ya Tinubu sí ọ̀tọ̀– Ìjọba Buhari dá El-Rufai lóhùn
2 Èrèlè 2023
Èsì ìdánwò Naijiria rèé nínú orílẹ̀ède tó ní ìwà àjẹbánu jùlọ ní àgbáyé
1 Èrèlè 2023
Ẹ gbà wá o! Dókítà tó lé ní 2000 ló jápa kúrò ní Naijiria ní ọdún 2022 níkan ṣoṣo! - Ẹgbẹ́ Dokita kígbe!
1 Èrèlè 2023
A tọrọ àforíjìn lọ́wọ́ àwọn ọmọ Nàìjíríà; èpo bẹntiról ń bọ̀ wá di ọ̀pọ̀ - Ọ̀gá àgbà NNPC
29 Sẹ́rẹ́ 2023
Bí ìbò 2023 ṣe ṣúnmọ́lé, wo ohun tó yeͅ kó o mòͅ nípa rẹ̀
25 Sẹ́rẹ́ 2023
Ǹjẹ́ ìjọba àpapọ̀ ti fowó kún owó epo bẹntírò?
21 Sẹ́rẹ́ 2023
NNPCL yóò bẹ̀rẹ̀ wíwa epo rọ̀bì ní Nasarawa
14 Sẹ́rẹ́ 2023
Bí DSS kò bá wá nǹkan ṣe sí àwọn alágbara oníṣòwò epo tó ń képo pamọ́, ariwo lásán ní gbèdéke rẹ̀ - PETROAN
12 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
DSS fún NNPC àti IPMAN gbèdéke ọjọ́ méjì láti fòpin sí ọ̀wọ́n gógó epo bẹntiró
9 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
Mo ra epo bẹntiró ní N250, N300 ní ilé epo nítorí ọ̀wọ́ngógó bẹ́ntiró - Aráàlú fárígá!
2 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
Orin,
Ìṣẹ́jú kan BBC
30 Bélú 2022
APC ló máa tẹ̀síwájú ìṣejọba yìí lọ́dún 2023 lágbára Ọlọ́run, ìdí ni pé ... - Aisha Buhari
24 Ọ̀wàrà 2022
Àwọn onímọ̀ ọrọ̀ ajé bu ẹnu àtẹ́ lu àbá ìsúná 2023 tí Buhari gbé ka ìwájú àwọn aṣòfin
7 Ọ̀wàrà 2022
Ọ̀wọ́ngógó ọjà ní Nàìjíríà gbéra dé ìdá 19.6%, wo ohun tó túmọ sí fáráàlú
16 Ògún 2022
Ọkùnrin kan jóná mọ́ inú ọkọ̀ ní Kwara
28 Agẹmo 2022
Wo ànfààní tó jẹ bí ìjọba ṣe gbé NNPC fún aládàáni
21 Agẹmo 2022
Òǹyẹ̀ kan kò lè yẹ owó ìrànwọ̀ orí epo ‘sọ́búsídì’ tí a ń san – Ààrẹ Buhari
22 Òkùdu 2022
Ẹ múra o, ọ̀wọ́n gógó bẹntiró ń rúgbó bọ̀- IPMAN ṣèkìlọ̀ fún àwọn ọmọ Nàìjíríà
12 Èbibi 2022
Ogun tó n wáyé ní Ukraine ti ṣàkóbá fún owó epo dísù ní Naijiria
12 Ẹrẹ̀nà 2022
Ìṣájú
Page
4
nínú
7
1
2
3
4
5
6
7
Tókàn