BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ọ̀wọ́ngógó epo bẹtiróólù
Ojú pópó lọ́jú pọ̀ torí ìlà gbọ́ọrọ láwọn iléepò bí ọ́wọ̀ngógó bẹntiró ṣe ń tẹ̀síwájú
5 Owewe 2024
Ìgbà mẹ́jọ ọ̀tọ̀tọ̀ tí ìjọba fi owó gọbọi lé jálá epo bẹntiró
3 Owewe 2024
Ṣé lóòótọ́ ni ìjọba Naijiria ti dá owó ìrànwọ́ orí epo bẹntiró padà?
2 Owewe 2024
3:52
Fídíò,
“Gbajúmọ̀ ni mí láàyè ara mi ṣùgbọ́n ṣé bí ọmọkùnrin ṣe ń rí ni mo rí yíì”- ìrora àwọn olùwọ́de Nàìjíríà
, Duration 3,52
2 Ògún 2024
Wo àwọn ètò márùn ún tí Ààrẹ Tinubu ṣe láàrín ọdún kan lórí ipò àti bí ó ṣe kàn ọ́
28 Èbibi 2024
Mọ̀ si nípa ọkọ̀ tó ń lo afẹ́fẹ́ gáàsì tí ìjọba kó wọlé láti rọ́pò ọkọ̀ tó ń lo epo bẹntiró
14 Èbibi 2024
Ìbẹ̀rùbojo gbalẹ̀ lẹ́yìn tí táńkà tó gbé epo 50,000 lítà gbókìtì ní Ilorin
17 Ẹrẹ̀nà 2024
Frank Kokori, èèkàn láàrín àwọn tó jà fún ìdápadà ìjọba alágbádá ní Nàìjíríà jáde láyé
7 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
Ìjọba Ondo fọwọ́ sí àfikún owó oṣù ₦35k fáwọn òṣìṣẹ́, Osun fi ₦15k kún tiwọn
30 Bélú 2023
Kìí ṣe irú àsìkò yìí ló yẹ kí Sanwo Olu fòpin sí ẹ̀dínwó owó ọkọ̀- aráàlú Èkó ké gbàjarè
6 Bélú 2023
Ẹ fọkàn balẹ̀,epo tí yóò kárí aráàlú wà ní ìpamọ́ NNPCL
22 Ọ̀wàrà 2023
Fuel scarcity: NNPCL àtàwọn alágbàtà epo ń jara wọn níyàn bí àwọn aráàlú ṣe ń tò láti ra epo
21 Ọ̀wàrà 2023
Ọ̀wọ́ngógó epo ti mú ìnira bá wa, a fẹ́ kí Makinde wá nǹkan ṣe sí ọ̀rọ̀ wa – Àwọn òṣìṣẹ́fẹ̀yìntì Oyo
20 Ọ̀wàrà 2023
Ìjọba Ogun fèsì lórí fídíò ìrẹsì "palliative" tó gba orí ayélujára
16 Ọ̀wàrà 2023
Kí ni ohun tó kàn báyìí lẹ́yìn tí NLC àti TUC wọ́gilé ìyanṣẹ́lódì wọn tó yẹ kó bẹ̀rẹ̀ lọ́jọ́ Ìṣẹ́gun?
4 Ọ̀wàrà 2023
Ìgbìyànjú ìjọba láti yẹ ìyanṣẹ́lódì já sí pabo, ẹgbẹ́ òṣìṣẹ́ fárígá
30 Owewe 2023
Láéláé, ẹgbẹ́ òṣìṣẹ́ kò ní yanṣẹ́ lódì, ìkéde ayọ̀ ń bọ̀ lọ́jọ́ òmìnira - Tinubu
26 Owewe 2023
Pínpín ìrẹ̀sì “palliative” bẹ̀rẹ̀ ní Osun
31 Ògún 2023
Àwọn tálákà ló gbọ́dọ̀ jẹ àǹfàní ₦5bn tí ìjọba àpapọ̀ fẹ́ fún àwọn gómìnà jùlọ - àwọn onímọ̀
18 Ògún 2023
“Ileeṣẹ ti wọn n ti n fọ epo ni Port Harcourt yoo bẹrẹ iṣẹ ninu oṣu Kejila”
3 Ògún 2023
Wo kókó márùn-ún tó wà nínú ọ̀rọ̀ tí Tinubu bá àwọn ọmọ Nàìjíríà sọ
31 Agẹmo 2023
Wo àwọn kókó tó ṣeéṣe kó jẹyọ́ nínú ọ̀rọ̀ Ààrẹ Tinubu sí àwọn Naijiria lálẹ́ lónìí
31 Agẹmo 2023
Wo ọ̀nà mẹ́sàn-án tí ìjọba ìpínlẹ̀ àti àpapọ̀ yóò fi mú àdínkù bá ìyà aráàlú torí ọ̀wọ́n owó epo
20 Agẹmo 2023
Àwọn aṣòfin tako àfikún owó ìná ọba ní Nàìjíríà
20 Agẹmo 2023
Ìṣájú
Page
2
nínú
7
1
2
3
4
5
6
7
Tókàn