BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ẹka epo ati afẹfẹ gaasi
Fásitì Ibadan mú àdínkù bá àkókò tí àwọn òṣìṣẹ́ yóò máa fi lọ ibi iṣẹ́, àwọn akẹ́kọ̀ọ́ fi èrò wọn hàn
15 Ògún 2023
NLC yóò bẹ̀rẹ̀ ìyanṣẹ́lódì ní Aug. 2, àwọn nǹkan tó yẹ kó o mọ̀ nípa rẹ̀ nìyí
30 Agẹmo 2023
Ọlọ́kadà t'órí kó yọ nínú ìbúgbàmù ní Ore ṣàlàyé ohun tí ojú rẹ̀ rí
24 Agẹmo 2023
4:32
Fídíò,
"Ìjọba yìí kàn ń fara ni wá ni, mo sì ṣe wàhálà lórí rẹ̀, ìnira yìí pọ̀ jù"
, Duration 4,32
20 Agẹmo 2023
Ẹ̀ẹ̀mejì péré lọ́sẹ̀ ni kí ẹ máa lọ síbi iṣẹ́ - ẹgbẹ́ àwọn olùkọ́ COEASU
19 Agẹmo 2023
Mọ̀ ń tọrọ àgbàdo ni kí n lè rí oúnjẹ òòjọ́ jẹ - Àwọn ọmọ Nàìjíríà sọ ìrírí wọn lásìkò "subsidy" àti ọ̀wọ́ngógó yìí
18 Agẹmo 2023
Èyí n'ìdí tí búrẹ́dì tún se fẹ́ gbówó lórí
13 Agẹmo 2023
Wo iye owó tí epo rọ̀bì tó wà nínú ọ̀kọ̀ ojú omi agbépo lítà 800,000 epo tó
12 Agẹmo 2023
Ìjọ̀ba Tinubu yóò ma gba owó orí lọ́wọ́ àwọn oníṣòwò ní àwọn ọjà káàkiri Naijiria
5 Agẹmo 2023
Epo bẹntiróòlù máa tó pọ̀ síi ní Nàìjíríà- NNPC
3 Agẹmo 2023
Ṣé lóòtọ́ ni pé kò sí ewu nínú rírọ afẹ́fẹ́ gáàsì sínú ẹ̀rọ amúnáwá ‘generator' rẹ? Àlàyé rèé
23 Òkùdu 2023
Wo ìṣẹ̀lẹ̀ márùn-ún tí kò bá sọ Nàíjíríà s‘ógun abẹ́lé kejì
14 Òkùdu 2023
3:52
Fídíò,
Ọ̀rọ̀ "Subsidy" yìí ti di bí "Àǹjànú"! Gbọ́ onírùurú orúkọ́ táwọn ọmọ Nàìjíríà fún "Subsidy"
, Duration 3,52
7 Òkùdu 2023
Àlàyé rèé tí a fi gbé owó gọbọi lórí iye owó jálá èpo bẹntiróò - NNPC
5 Òkùdu 2023
Ẹ jẹ̀bùrẹ́, ìyanṣẹ́lódì kò lè so èso rere kankan - Sanwoolu rawọ́ ẹ̀bẹ̀ sí NLC
5 Òkùdu 2023
Ìdí rèé tí ẹgbẹ́ òṣìṣẹ́ NLC, TUC fi wọ́gilé ìyanṣẹ́lódì lórí àfikún owó èpo bẹntiróò
6 Òkùdu 2023
NNPC ti kéde àfikún iye tí wọ́n ta jáálá èpo bẹntirol!
1 Òkùdu 2023
Àwọn ǹnkan tó ṣe pàtàkì kí o mọ̀ nípa Dangote Refinery
22 Èbibi 2023
A kò ní yọ ìrànwọ́ orí epo bẹntiróòlù lóṣù Kẹfà mọ́- Ìjọba àpapọ̀
28 Ìgbé 2023
2:03
Fídíò,
Wo bí wọ́n ṣe ń lo ìgbẹ́ adìyẹ láti fi pèsè afẹ́fẹ́ gáàsì 'biogas'
, Duration 2,03
26 Ẹrẹ̀nà 2023
NNPCL yóò bẹ̀rẹ̀ wíwa epo rọ̀bì ní Nasarawa
14 Sẹ́rẹ́ 2023
Ìjọba ti ibùdó epo bẹntiróòlù méje pa fẹ́sùn wí pé wọ́n ń ta epo ju iye tí ìjọba fọwọ́ sí lọ
2 Sẹ́rẹ́ 2023
DSS fún NNPC àti IPMAN gbèdéke ọjọ́ méjì láti fòpin sí ọ̀wọ́n gógó epo bẹntiró
9 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
Tinubu: Buhari ti ṣí ọ̀nà oríire sílẹ̀ fún wa, àwọn aráàlú yóò sọ rere nípa rẹ̀ lẹ́yìn sáà rẹ̀
23 Bélú 2022
Ìṣájú
Page
5
nínú
8
1
2
3
4
5
6
7
8
Tókàn