BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ẹka epo ati afẹfẹ gaasi
0:33
Fídíò,
Ìjọba, ẹ gbà wá! Epo rọ̀bì ń ṣàkóbá fún wa ní ìjọba ìbílẹ̀ Ilaje l'Ondo
, Duration 0,33
22 Ìgbé 2020
Èèyàn 17 àti ọ̀gá iléẹ̀kọ́ kan bá ìṣẹ̀lẹ̀ ìbúgbàmù lọ l‘Eko
16 Ẹrẹ̀nà 2020
"Owó oṣù òṣìṣẹ́ yóò di gbèsè, oúnjẹ yóò wọ́n, ìlú yóò le, bí ọrọ̀ ajé Náíjíríà bá dagun"
12 Ẹrẹ̀nà 2020
Àwọ́n kan ń ràgà bo Diezani nílẹ̀ Gẹ̀ẹ́sì láti jẹ́jọ́ ní Nàíjíríà àmọ́ á gbe wá - EFCC
22 Sẹ́rẹ́ 2020
Ṣé òótọ́ ni pé epo bẹntiró ló fa ogun abẹ́lé Libya?
17 Sẹ́rẹ́ 2020
A ó sọ jálà bẹntiróò di N97 pẹ̀lúu lílo afẹ́fẹ́ gáàsì fún ọkọ̀ - Ìjọba
17 Sẹ́rẹ́ 2020
Ìkọlù ibùdó epo rọ̀bì Saudi Arabia yóò kóbá jíjẹ-mímu àwọn èèyàn rẹ̀ - Buhari
17 Owewe 2019
Iye epo rọ̀bì tí wọ́n ń kó níbùdó ìpọnpo ti dínkù, ṣé ẹ fẹ́ mọ ìdí i rẹ̀?
8 Owewe 2019
Òpópónà márosẹ̀ Eko sí Ibadan tún dí pa lásìkò tí ọkọ̀ epo dànù
31 Agẹmo 2019
Ẹ fọkànbalẹ̀, kọ́bọ̀ kò ní gun owó epo pẹtiró - NNPC
12 Agẹmo 2019
Thomas John: Kí ló yẹ kóo mọ̀ nípa adelé alága NNPC tuntun?
27 Òkùdu 2019
Ìṣájú
Page
8
nínú
8
1
2
3
4
5
6
7
8