BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ẹka epo ati afẹfẹ gaasi
Ẹṣọ́ ààbò ojú pópó fí ìdí ọ̀rọ̀ múlẹ̀, èèyàn mẹ́rin kú mẹ́fà f'arapa nínú ìjàmbá ọkọ̀ tó wáyé ní Ibadan
5 Agẹmo 2021
Òwọ́n gógó epo bẹntiró ń kànlẹ̀kùn bí IPMAN ṣe ń múra láti daṣẹ́ sílẹ̀
28 Òkùdu 2021
Á ba ọrọ̀ ajé Nàíjíríà jẹ́ nípa fífọ́ ọ̀pá epo rọ̀bí - Niger Delta Avengers
28 Òkùdu 2021
Kò sí ọ̀wọ́n-gógó epo bẹntiró núlùú Abuja- NNPC
22 Ìgbé 2021
Bí Oladeinde Fernandez ṣe rìn ín tó ń lúwẹ̀ẹ́ nínú ibú owó lókè òkun
8 Ìgbé 2021
Àjọ elépo rọ̀bì, NNPC sọ̀rọ̀ lórí ẹ̀kúnwó epo tuntun
27 Ẹrẹ̀nà 2021
Iye tí wọ́n ń ta jálá epo ṣe ọ̀tọ̀ọ̀tọ jákàjádò orílẹ̀-èdè Nàìjíríà.
13 Ẹrẹ̀nà 2021
Ẹ̀yin Ọmọ Nàíjíríà, ẹ má reti láti ra epo bẹtiró ni 200 naira o kere ju - IPMAN
22 Èrèlè 2021
Ìlú tuntun tó kún fún ohun àdáyébá láìsí ọkọ̀ tàbí òpópónà ń bọ̀ ní Saudi Arabia
11 Sẹ́rẹ́ 2021
7:02
Fídíò,
"Ìyá, ọmọ rẹ̀ méjì, èèyàn márùn-ún míì, irinṣẹ́ àti dúkìá la sọnù sínú ìṣẹ̀lẹ̀ iná ní Baruwa"
, Duration 7,02
18 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Àjọ AMCON gbẹ́sẹ̀lé gbogbo ǹkan ìní Jimoh Ibrahim tó lé ní N69 bíliọ̀nù
19 Bélú 2020
Abẹ́rẹ́ àjẹsára Covid-19 tí Pfizer kéde ló fa ọ̀wọ́ngógó epo ní Naijiria - Ìjọba àpapọ̀
17 Bélú 2020
Buhari, a rántí ìjọba rẹ̀ fún ìyà, ìṣẹ́ àti ebi tó peléke - Araàlú faraya
14 Bélú 2020
Wàhálà míì dé! Nupeng àti Pengassan gùnlé ìyanṣẹ́lódì
9 Bélú 2020
Buhari, ayẹyẹ kí là ń ṣe gan, ṣé ti ìpànìyàn àbí ìjínigbé? - Aráàlú ń bèèrè
1 Ọ̀wàrà 2020
Wo iye ìgbà tí ẹgbẹ́ òṣìṣẹ́ àtàwọn ọmọ Nàìjíríà ti ṣèwọ́de lórí àfikún owó epo bẹntírò
23 Owewe 2020
Tí yóò bá fi di 'October,' afẹ́fẹ́ gáàsì lẹ́ máa lò fún ọkọ̀ àti ẹ̀rọ àmúnáwá yín - Mínísítà
14 Owewe 2020
Ọkọ̀ tírélà epo forí sọ ọkọ̀ tírélà tó kó ẹja l‘Osun, ẹ̀mí èèyàn méjì sọnù
22 Ògún 2020
Kére o! Nàíjíríà tún ń wọnú ọrọ̀ ajé tó dagun lọ lẹ́ẹ̀kejì - Ìjọba àpapọ̀ laago ìkìlọ̀
21 Ògún 2020
Wo ọmọ Nàíjíríà tí wọn fi pósí ‘₦34m’ sin
16 Ògún 2020
Ẹgbẹ́ àwọn awakọ̀ epo rọ̀bì NUPENG so ìyanṣẹ́lódì tí wọ́n gùnlé l'Eko rọ̀
10 Ògún 2020
Wo bí ìgbéyàwó ọmọ bàbá olówó, Adama Indimi àti Prince Malik Ado ọmọ Ọba Ohinoyi ilẹ̀ Ebira ṣe lárinrin tó
10 Ògún 2020
Ìjọba Èkó yóò fi òfin dè títà afẹ́fẹ́ gáàsì létílé láti dènà ìbúgbàmú láwùjọ
29 Agẹmo 2020
Agolo gáásì kéeké tó ń jò bú gbàmù l‘Eko, ẹ̀mí kan bọ́, mẹ́ta fara pa
28 Agẹmo 2020
Ìṣájú
Page
7
nínú
8
1
2
3
4
5
6
7
8
Tókàn