BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Afrika
Kí ni àwọn olórí Áfíríkà ń wá lọ sí Russia?
23 Ọ̀wàrà 2019
Ǹjẹ́ o mọ̀ pé ètò ìdìbò kan wà tí erin àti òkúta Dáyámọ́ǹdì leè yí èsì rẹ̀ padà
22 Ọ̀wàrà 2019
Ìjọba Buhari kò mọ̀ pé ìyà ń jẹ́ aráàlú ló ṣe ní ebi kò pa wá - Ọmọ Nàíjíríà
15 Ọ̀wàrà 2019
Ìdí rèé tí mo fi ṣẹ̀ṣẹ̀ sọ̀rọ̀ lẹ́yìn tí wọ́n fipá bámi lopọ̀ lọ́mọ ọdún méje lọ́gọ́ta ọdún sẹ́yìn-Eli
12 Ọ̀wàrà 2019
Uganda ti bẹrẹ ìgbésè láti fi ikú ṣefàjẹ fún ẹní bá ṣe ìgbéyàwó akọ si akọ ati abo si abo
11 Ọ̀wàrà 2019
Jessica Nabongo ni obìnrin àkọkọ nílẹ Adúláwọ tó rin gbogbo àgbáyé.
10 Ọ̀wàrà 2019
Àbọ̀ mi rèé láti orílẹ́èdè South Africa- Ààrẹ Muhammadu Buhari
4 Ọ̀wàrà 2019
Iléeṣẹ́ BBC fi ètò "Aim High" lọ́lẹ̀ fún àwọn àkàndá ẹ̀dá
3 Ọ̀wàrà 2019
Ìgbáyé-gbádùn ọmọ Nàìjíríà ní South Afrika ló jẹwá lógún- Buhari
3 Ọ̀wàrà 2019
Orìlẹ-èdè mẹrindínlọgbọn tí ọmọ Nàìjíríá lè wọ̀ láì ní àṣe ìwé ìgbélùú
2 Ọ̀wàrà 2019
Èèmọ̀ rèé! Àṣírí ilé tí wọ́n ti ń fipá bá àwọn ọmọdékùnrin lò tú síta
27 Owewe 2019
Adigunjalè kó ẹrọ amọhùnmáwòrán méjì lọ níle ọga Ọlọpaa
25 Owewe 2019
Kíni Prince Harry, Meghan aya rẹ́ àti ọmọ wá ṣé ní Áfríkà?
24 Owewe 2019
"Àtìlẹ́yìn Fásitì Ibadan ló jẹ́ kí ìbùdó ẹ̀kọ́ṣẹ́ ìṣègùn dé ipò kẹrin l'Áfíríkà"
13 Owewe 2019
Àwọn ọ̀dọ́ kan ń ṣèwọ́de láti pè fún lílé àwọn àjòjì kúrò ní South Africa
8 Owewe 2019
South Africa gbọ́dọ̀ dá owó ìtanràn padà kí wọ́n si fìyà jẹ àwọn ti ọ̀rọ̀ kàn -Sen Basiru
8 Owewe 2019
Ṣé lóòtọ́ ni àdó olóró bú níléeṣẹ́ ìjọba South Africa tó wà nílùú Abuja?
7 Owewe 2019
Olówó márùn-ún péré ní Nàíjíríà leè pá ìṣẹ́ àti òṣì rẹ́ - Àbọ̀ ìwádìí
4 Owewe 2019
Xenophobic Attack: 'Nàìjíríà ló máa forí kó kíkọlu iléeṣẹ́ South Africa jùlọ'
3 Owewe 2019
Wo àwọn àwòràn tó làmìlaaka nílẹ̀ Adúláwọ̀ lọ́sẹ̀ yìí
31 Ògún 2019
Facebook fi kọ́kọ́rọ́ ti àwọn ojú òpó ayédèrú ìròyìn léde Yorùbá àti Igbo
15 Ògún 2019
Jesu orí ayélujára kan rèé tó ń ṣèlérí iṣẹ́ ìyanu l‘Afirika
30 Agẹmo 2019
Mo ṣe tán láti padà sórí pápá - Enyeama
27 Agẹmo 2019
Kọ̀lọ̀kọ̀lọ̀ Algeria là kìnìún Senegal mọ́ lẹ̀ lẹ́ẹ̀kejì gba ife AFCON
19 Agẹmo 2019
Ìṣájú
Page
21
nínú
22
1
15
16
17
18
19
20
21
22
Tókàn