BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Afrika
Jonathan the tortoise: Wo ìjàpá tó pé ọdún 190, òun ni ẹranko tó dàgbà jùlọ láyé
23 Sẹ́rẹ́ 2022
Senegal àti Egypt yóò wáàkò fún tíkẹ́ẹ̀tì ife ẹ̀yẹ àgbáyé Qatar 2022
22 Sẹ́rẹ́ 2022
Ìgbẹ́ àá féwé! Ivory Coast já ìràwọ̀ Algeria lulẹ̀ nínú ìdije AFCON ní Cameroon
20 Sẹ́rẹ́ 2022
Super Eagles Nàìjíríà gún Guinea Bissau ní kẹ́ṣẹ́ pẹ̀lú 2-0
19 Sẹ́rẹ́ 2022
Wo àwọn kìnìún tó ń ṣe ọ̀fìnkìn lẹ́yìn tí wọ́n kó covid-19 lára àwọn èèyàn
19 Sẹ́rẹ́ 2022
Nàìjíríà ló dáńtọ́ láti gba ife ẹ̀yẹ AFCON 2021 ní Cameroon- Asamoah Gyan
16 Sẹ́rẹ́ 2022
Erin tẹ obìnrin kan àti ọmọ rẹ̀ pa lọ́jọ́ ọdún
5 Sẹ́rẹ́ 2022
Bíṣọ̀bù àgbà Desmond Tutu jáde láyé lẹ́ni àádọ̀rún ọdún
26 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Àmọ̀tẹ́kùn rápálá wọ àdúgbò láti bá ìdílé kan lálejò, Ọwọ́ òfin tẹ̀ ẹ́
18 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Wo orílẹ̀èdè tí ẹ̀dà Covid-19 tuntun Omicron rápálá wọ̀ l‘Áfíríkà
3 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Àjọ WHO gbé abẹ́rẹ́ àjẹsára àìsàn ibà jáde fún ilẹ̀ Afrika
7 Ọ̀wàrà 2021
Ǹjẹ́ o mọ̀ pé ẹ̀yà kan wà ní Africa, tó jẹ́ akọ́sẹ́mọsẹ́ nípa sí sọ nkan ọmọkùnrin di nla ní ìlànà ìbílẹ̀?
4 Ọ̀wàrà 2021
Ǹ jẹ́ o mọ àwọn èèyaǹ wọ̀nyí tó jà fún òmìnira Nàìjíríà?
1 Ọ̀wàrà 2021
Wo owó ilẹ Adúláwò mẹfà tó ń figagbága pèlú owó Dọlà America...
24 Owewe 2021
ECOWAS f'òfin de àwọn ológun tó dìtẹ̀ gbàjọba ní Guinea
17 Owewe 2021
Àwọn ọmọogun orílẹ̀èdè Guinea ti gba ìjọba lọ́wọ́ ààrẹ!
5 Owewe 2021
Níbo ní àwọn èèyàn tí ń jẹ tata yìí nítorí ìyàn tó mú?
27 Ògún 2021
Kí ló lè mú ìjọba pàṣẹ pé kí wọ́n ka gbogbo ẹranko igbó àti ẹja inú omi?
23 Ògún 2021
Wo iná olójú mẹ́rìndínlógún, arugbá àtàwọn ohun míì tí yóò wáyé l'Ọdún Osun Osogbo 2021
3 Ògún 2021
'Nàiìjíríà ti pèsè ''Private jet'' tí yóò gbé Igboho padà sílé láti Cotonou sílẹ̀ kí ìgbẹ́jọ́ rẹ̀ tó bẹ̀rẹ̀'
29 Agẹmo 2021
Àjọ̀dún òkú rèé níbi tí alààyè ti ń tọrọ owó, ọmọ àti ẹ̀mí gígùn lọ́wọ́ ẹ̀mí àìrí
15 Ìgbé 2021
Owó àti dúkìá Dongote, Adenuga àti Rabiu tún yarọ síi pẹ̀lú $5.7bn- Forbes
7 Ìgbé 2021
Super Eagles, ẹ lọ lu Benin Republic mọ́lé, ọmọ Nàìjíríà wà lẹ́yìn yín- Mínísítà
27 Ẹrẹ̀nà 2021
Wo ìdí tí Orílẹ́èdè Germany fi fẹ́ dá ère 530 ìlú Benin tí wọ́n jí padà sí Nàìjíríà
25 Ẹrẹ̀nà 2021
Ìṣájú
Page
17
nínú
22
1
14
15
16
17
18
19
20
21
22
Tókàn