BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Afrika
4:17
Fídíò,
Bí ìjọba ṣe ń pariwo "ẹ máa fọwọ́ yín tó", ẹ wo irú omi tí àwọn ará ìlú yìí fi ń fọwọ́
, Duration 4,17
4 Ògún 2020
Wo ìdí tí àwọn ọmọ ilẹ̀ Amẹ́ríkà kan ṣe ń kó bọ̀ wá fi ilẹ̀ Áfríkà sebùgbé
3 Ògún 2020
Èèmọ̀! Wo ọmọbìnrin ọdún méjìlá tó ṣè'gbéyàwó pẹ̀lú ọkùnrin méjì láàrin oṣù kan
15 Agẹmo 2020
Báwo ni Coronavirus ṣe n tànkálẹ̀ l'Afrika?
9 Agẹmo 2020
Ó ṣeéṣe kí ènìyàn 12,000 máa kú lójoojúmọ́ lẹ́yìn Covid-19
9 Agẹmo 2020
Mà á gbẹ̀san bàálù àjọ UN tó já ní Borno - Buhari yarí
6 Agẹmo 2020
Ẹ̀kọ́ mẹ́jọ tó yẹ kí ilẹ̀ Afirika kọ́ lára àjàkálẹ̀ aàrùn coronavirus
2 Agẹmo 2020
Ìjọba ilẹ̀ Canada bẹ̀rẹ̀ iṣẹ́ lórí fọ́ọ̀mù àwọn tó fẹ lọ sí orílẹ̀-èdè náà
1 Agẹmo 2020
6:35
Fídíò,
Àṣírí tú, è wọ àwọn dókítà tó ń ta ayédèrú oògùn Coronavirus
, Duration 6,35
29 Òkùdu 2020
8:41
Fídíò,
‘Àwọn ọlọ́pàá Amerika má ń ṣe àwa aláwọ̀dúdú bíi pé Ọlọ́run kọ́ ló ṣẹ̀dá wa’
, Duration 8,41
28 Òkùdu 2020
Wo àwọn àsọtẹ́lẹ̀ ìgbà tó yẹ kí ayé parẹ́ àtàwọn tó sọ àsọtẹ́lẹ̀ náà
21 Òkùdu 2020
Wo orin l'édè Yoruba àti Zulu tí Burna Boy fi fa ayélujára ya
20 Òkùdu 2020
Ìmọ̀ràn márùn ùn láti ẹnu olùkọ́ni tó fakọyọ lágbàyé lórí kíkọ ọmọ lásìkò yìí
10 Òkùdu 2020
Àwọn onímọ̀ ìjìnlẹ̀ ṣetán láti dán abẹ́rẹ́ covid-19 tí fásítì Oxford ṣe wò nílẹ̀ Afirika
26 Èbibi 2020
Wo báwọn mùsùlùmí ti ṣe ọdun ìtúnu ààwẹ̀ káàkiri ilẹ̀ Afirika lásìkò covid-19 yìí
24 Èbibi 2020
Àjọ NAFDAC ti bẹ̀rẹ̀ àyẹ̀wò àgbò mẹ́rin tí wọ́n ṣe ní Nàìjíríà fún Covid-19
20 Èbibi 2020
1:39
Fídíò,
Ìgbésẹ̀ tó tọ́ nìyí tí kokoro eṣú bá ba irè oko rẹ jẹ́
, Duration 1,39
8 Èbibi 2020
Orílẹ̀èdè 11 ni kò tí ì ní àrùn Coronavirus ní ilẹ̀ Afrika
24 Ẹrẹ̀nà 2020
Ṣé òògùn Chloroquine lè dènà ààrùn Coronavirus bí?
19 Ẹrẹ̀nà 2020
Àǹkóò àrùn coronavirus dé orílẹ̀èdè Togo
7 Ẹrẹ̀nà 2020
Ìpínlẹ̀ Eko kéde afurasí mẹ́ta míràn tó ṣeéṣe kó ni Coronavirus
6 Ẹrẹ̀nà 2020
Ààrẹ Gnassingbe díje fún sáà kẹ́rin, òun àti bàbá rẹ̀ ti ṣèjọba Togo fún àádọ́ta ọdún lé mẹ́ta
22 Èrèlè 2020
'Mi ò fẹ́ gbé àrùn Coronavirus lọ sí Áfíríkà'
17 Èrèlè 2020
Ààrùn coronavirus ti ràn dé ilẹ̀ Afirika, Egypt ló kọ́kọ́ yà
14 Èrèlè 2020
Ìṣájú
Page
19
nínú
22
1
15
16
17
18
19
20
21
22
Tókàn