BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Afrika
Barmasai ọmọ Kenya ṣe ipò kínní nínú eré ìje-gígùn ìlú Eko, ipò wo ni Sanwo-Olu gbà?
8 Èrèlè 2020
Igbó wúlò fún ìwòsàn ara àmọ́ ẹ kọ́ iléeṣẹ́ tó le è fi ṣe òògùn - Ẹgbẹ́ Dókítà
5 Èrèlè 2020
Ìtàn ìgbé ayé Arap Moi, ààrẹ kejì ní Kenya tí ọ̀pọ̀ ń rántí ìjọba rẹ̀ fún ìwà àjẹbánu
4 Èrèlè 2020
Akànṣẹ́ àti alákòso Aṣẹ́wó
29 Sẹ́rẹ́ 2020
13:14
Fídíò,
Akànṣẹ́ àti alákòso Aṣẹ́wó
, Duration 13,14
29 Sẹ́rẹ́ 2020
Wo ìgbésẹ̀ tó yẹ ko gbé tí kokoro bá ba irè oko rẹ jẹ́
27 Sẹ́rẹ́ 2020
Ẹ̀yin obìnrin tẹ́ẹ fẹ́ wá bímọ ní America, ọ̀nà ti tì pa látònì! - Trump
24 Sẹ́rẹ́ 2020
Ife ẹ̀yẹ kẹrìnlélógùn d'ète fún Serena Williams
24 Sẹ́rẹ́ 2020
Àwọn ará South-Africa yarí nítorí torí gbọ̀ngàn kọ̀ ìgbéyàwó abo-sábo
21 Sẹ́rẹ́ 2020
Àǹfààní wo ló wà nínú Brexit fún Nàìjíríà àtàwọn orílẹ́-èdè Afíríkà?
20 Sẹ́rẹ́ 2020
Akẹgbẹ́ mi méjì kú, ọ̀pọ̀ farapa lọ́wọ́ agbébọn, orí ló yọ mi - Adebayor
8 Sẹ́rẹ́ 2020
Buhari dá orílẹ̀èdè Libya lẹ́bi fún ètò ààbò tó mẹ́hẹ l'Afrika
22 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Ìyàwó igbákejì ààrẹ Zimbabwe dèrò àgọ ọlọ́pàá lórí ẹ̀sùn jẹgúdújẹrá
16 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Sudan bẹ Ààrẹ Trump pé kó yọ ọ́ kúrò nínú àwọn orílẹ́-èdè agbésùnmọ̀mí
9 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Ajíhìnrere àgbáyé Reinhard Bonnke jẹ́ Ọlọ́run nípè
7 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
'Bá ò bá f'òpin sí Almajiri báyìí, yóò ṣàkóbá fún Nàìjíríà lọ́jọ́ ọ̀la'
4 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Osimhen jẹ́wọ́ ara rẹ̀ bí Nàìjíríà ṣe lu Lesotho lálùbolẹ̀ mọ́lé wọn
17 Bélú 2019
Àyẹ̀wò ẹ̀jẹ̀ ti di dandan fáwọn tó bá fẹ́ ṣèyàwó ní Nàìjíríà- Ilé aṣojú-ṣòfin
15 Bélú 2019
Ìbínú ẹlẹ́wọ̀n! 'À ń lọ ilé-ẹjọ́ kòtẹ́milọ́rùn fún ẹ̀kúnwó owó oṣù ẹlẹ́wọ̀n'
15 Bélú 2019
Sisitá ìjọ Kátólíkì méjì wá ṣe iṣẹ́ ìhìnrere l‘Afirika, lóyún bá dé
5 Bélú 2019
Ìfẹ̀hónúhàn gbọ̀nà míì yọ ní Ethiopia, èèyàn méjìdínlọ́gọ́rin dèrò òrun
1 Bélú 2019
Èèdì rèé o! Olùkọ́ fẹgba lu akẹ́kọ́ọ̀bìnrin ọmọ ọdún mẹ́rìnlá pa ní yàrá ìkàwé
30 Ọ̀wàrà 2019
Orí ìdúró ni mo ti wo ìfẹsẹ̀wọnsẹ̀ Nàìjíríà àti Hungary tán- Mínísítà
27 Ọ̀wàrà 2019
Wo àdéhùn méje tí Buhari ṣe pẹ̀lú ilẹ̀ Russia
24 Ọ̀wàrà 2019
Ìṣájú
Page
20
nínú
22
1
15
16
17
18
19
20
21
22
Tókàn