BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ehonu
Koko iroyin: Ìjọ Àgùdà ni ẹ̀jẹ̀ pọ̀ ní Nàíjíríà, Àwọn asòfin gbára wọn lẹ̀sẹ́ l‘Ondo
23 Èbibi 2018
Ẹ gbà wá o! Ìbọn àti afẹ́fẹ́ aláta ní DSS fi tú wa ká lásìkò ìwọ́de fún ìdásílẹ̀ Sowore
12 Bélú 2019
Aàrẹ, igbákejì aàrẹ àti aàrẹ ilé ìgbìmọ̀ aṣòfin kọ̀wé fipò sílẹ̀ lọ́jọ́ kan náà
11 Bélú 2019
Àwọn òǹtàjà kọjú ìjà sáwọn òṣìṣẹ́ tó ń wó ìsọ̀ wọn ní Ketu, ọta ìbọn ba éèyàn kan
8 Bélú 2019
"Fasola, Nàíjíríà tó ǹ gbé yàtọ̀ sí tiwa lo ṣe ní àsọdùn ni pé ọ̀nà wa kò dára"
7 Bélú 2019
Àwọn ológun tó fẹ́ maa yẹ káádì ìdánimọ́ aráàlú wò, ìwà àìríṣẹ́ ṣe ni - Ilé aṣòfin
30 Ọ̀wàrà 2019
Bìlísì wáyé nígbà táwọn ṣọ́jà ya bo olú iléeṣẹ́ ọlọ́pàá l'Osogbo
29 Ọ̀wàrà 2019
NLC: Ọ́nà àti mú òṣìṣẹ́ ìpínlẹ̀ lẹ́rù ni àwọn Gómìnà fẹ́ dá, a ò sì ní gbà!
29 Ọ̀wàrà 2019
Iléẹjọ́ mú àdínkù bá owó onídùróó Sowore láti ₦100m sí ₦50m
21 Ọ̀wàrà 2019
Ọrọ̀ ajé Nàíjíríà yóò forí ṣánpọ́n tá a bá san ₦30,000 fún òṣìṣẹ - Ìjọba
16 Ọ̀wàrà 2019
"Ọmọ Daura ti tàpá sí òfin ààbò Nàíjíríà, ó sì yẹ kí Buhari le è to ilé rẹ̀"
15 Ọ̀wàrà 2019
Ìjọba àpapọ̀ kò leè ṣùn torí ìyanṣẹ́lódì òṣìṣẹ́ tó ń bọ̀
14 Ọ̀wàrà 2019
Lẹ́yìn ọ̀ rẹyìn, ilé ẹjọ́ gba oníduro Sowore pẹ̀lú ọgọ́rùn ún mílíọ̀nù náírà
4 Ọ̀wàrà 2019
A ti ní mílíọ̀nù 11 Naira láti se ẹjọ́ pẹlú ilé-isẹ́ ọlopaa Naijiria!
1 Ọ̀wàrà 2019
Oògùn olóró cocaine ni Toyin Abraham fi ń sayé - Lizzy Anjorin
17 Owewe 2019
‘A ó gbé ìdílé Kayọde Fayẹmi ṣépè tí àwọn akẹ́kọ́ tó ṣèṣe bá kú!’
17 Owewe 2019
NANS kò ṣe ọ̀fọ̀ mọ́, a fẹ́ bèèrè ìdájọ́ lórí ikú akẹẹgbẹ́ wa ní Fuoye - ẹgbẹ́ akẹ́kọ̀ọ́ yarí
15 Owewe 2019
2:35
Fídíò,
Fídíò rèé tó ń sọ bí ọdún ìjẹṣu ṣe di ìjàgboro ní ìlú Ilaramọkin
, Duration 2,35
14 Owewe 2019
Fayemi ránṣẹ́ ìbánikẹ́dùn sí ẹbí akẹ́kọ̀ọ́ FUOYE méjì t'ọ́lọ́pàá pa
14 Owewe 2019
Aya Fayemi lẹ́jọ́ jẹ́ lórí ikú àwọn akẹ́kọ̀ọ́ Fuoye - Segalink
13 Owewe 2019
APC kò sinmi yẹ̀yẹ́ PDP lẹ́yìn ìdájọ́ awuyewuye ìbò
13 Owewe 2019
A fẹ́ ìdájọ́ òdodo lórí ìsẹkúpani- àwọn akẹ́kọ̀ọ́ FUOYE
12 Owewe 2019
Ẹ̀tanu ni àwọn ìmáàmù Yoruba fi yan Waziri míì, ojúṣe ọba ni - Oluwo
6 Owewe 2019
1:41
Fídíò,
Ajé ò! Ẹ wo fídíò òfò àti àdánù tó wáyé níbi ìkọlù sáwọn àjèjì ní South Africa
, Duration 1,41
6 Owewe 2019
Ìṣájú
Page
26
nínú
28
1
21
22
23
24
25
26
27
28
Tókàn