BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ehonu
3:05
Fídíò,
Ẹ ṣe ìdájọ́ lórí ikú obìnrin tí alárùn Coronavirus tutọ́ sí lára - Adúláwọ̀ yarí
, Duration 3,05
5 Agẹmo 2020
3:42
Fídíò,
Yorùbá kò tako ìwà kí akọ máa fẹ́ akọ, ẹ fi ilẹ̀ Gabon ṣe àwòkọ́ṣe - Bisi Alimi
, Duration 3,42
1 Agẹmo 2020
Onyeama, jọ̀ọ́ má bínú ìdẹ́yẹsí tá a ṣe torí pé o jẹ́ adúláwọ̀ - Ilé ẹ̀kọ́ Eton
23 Òkùdu 2020
Ìjẹkújẹ àwọn adarí ìjọba ló sọ mí di alárìnkiri nílẹ̀ òkèèrè-Oluwo
20 Èbibi 2020
Èdè àìyedè bẹ̀rẹ̀ lórí bí àgbélẹ̀rọ òyìnbó Nàíjíríà ṣe wọ ìwé atúmọ̀ èdè Gẹ̀ẹ́sì Oxford
1 Ẹrẹ̀nà 2020
"Àlàyé rèé lórí bí ọlọ́pàá ṣe yìnbọn mọ́ ọmọ mi lásìkò ẹ̀hónú wíwọ́gilé ọ̀kadà l‘Eko"
15 Èrèlè 2020
7:01
Fídíò,
"Àlàyé rèé lórí bí ọlọ́pàá ṣe yìnbọn mọ́ ọmọ mi lásìkò ẹ̀hónú wíwọ́gilé ọ̀kadà l‘Eko"
, Duration 7,01
15 Èrèlè 2020
Ìjọba Eko sọ pé ká má tọrọ bárà mọ́, wọ́n tún fòfin de kẹ̀ẹ̀kẹ́ tá a fi n ṣiṣẹ́ - Àwọn àkàndá ẹ̀dá
7 Èrèlè 2020
Àwọn ọlọ́kadà alákatakítí ẹ̀sìn tí wọ ìpínlẹ̀ Eko - Charly Boy
5 Èrèlè 2020
Àwọn Kristiẹni tó ṣe ìwọ́de lórí ètò àbò ń tako ìjọba ni - MURIC
4 Èrèlè 2020
Àwọn ọmọ ẹgbẹ́ PDP tó sápamọ́ kọlù mí lásìkò tí mò ń lọ sí ibi iṣẹ́, ló fa rògbòdìyàn - Olamiju Akala
4 Èrèlè 2020
Àwọn òṣìṣẹ́ ọba ní Kwara sọ ara wọn sínú ààwẹ̀ àti àdúrà torí owó oṣù tuntun
4 Èrèlè 2020
Ọmọ Yahoo yóò pọ̀ si tẹ bá ní kí ọ̀kadà má rìn lójú pópó Eko - Àwọn ọ̀dọ́
29 Sẹ́rẹ́ 2020
3:42
Fídíò,
Ọmọ Yahoo yóò pọ̀ si tẹ bá ní kí ọ̀kadà má rìn lójú pópó Eko - Àwọn ọ̀dọ́
, Duration 3,42
29 Sẹ́rẹ́ 2020
Ìbẹ̀rù nípa Amotekun ló ń mú káwọn èèyàn kan máa wí ìwíkùwí - Soyinka
22 Sẹ́rẹ́ 2020
2:54
Fídíò,
Ẹni tó bá ń bá Amotekun jà, ló fẹ́ bá Yorùbá jà - Yoruba World Congress
, Duration 2,54
21 Sẹ́rẹ́ 2020
PDP yóò wọ́de nítorí ìdájọ́ ìdìbò gómìnà ìpínlẹ̀ Imo
19 Sẹ́rẹ́ 2020
Ta ni Funmilayọ Ransome-Kuti?
10 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Ẹ̀tọ́ wa ni! A ò ní gbà kẹ́ẹ buwọ́lu ofin tí yó máa dí wa lẹ́nu lórí ayélujára
27 Bélú 2019
Iléẹjọ́, ẹ sọ fùn ọ̀gá DSS kó fún wa ní ₦1bn torí àhámọ́ lọ́nà àìtọ́ - Sowore àti Bakare
22 Bélú 2019
INEC mo ko dé, ẹ̀rí rè é to ṣàfihàn èrú ìbò ní Kogi - Dino Melaye
20 Bélú 2019
Seyi Makinde kò leè gba adé lórí àwa ọba 21, iléẹjọ́ ni yóò là wá níjà - Lekan Balogun
20 Bélú 2019
Ẹ̀rù kò bà mí láti padà sí Bolivia- Evo Morales
16 Bélú 2019
Ẹ dẹ́kun àbùkù tẹ fi ń kan Nàíjíríà, ẹ fi Sowore sílẹ̀ láhàmọ́- Soyinka
13 Bélú 2019
Ìṣájú
Page
25
nínú
28
1
21
22
23
24
25
26
27
28
Tókàn