BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ehonu
Sowore tún kó sí àhámọ́ agbófinró torí ìwọ́de àìṣùn ọdún
1 Sẹ́rẹ́ 2021
3:30
Fídíò,
Àkójọpọ̀ àwọn ìṣẹ̀lẹ̀ tó dára àti èyí tó burú tó wáyé ní 2020
, Duration 3,30
30 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
"Ma a pa ara mi si Cute Abiola lọrun bo ṣe já mi silẹ tori afẹsọna miran"
28 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Ọmọ bíbí inú mi mẹ́ta náà faragbá ìpalára ìyanṣẹ́lódì ASUU torínáà ... - Ngige
24 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Buhari, pàṣẹ fún Pantami kó lọ tọwọ́ ọmọ rẹ̀ bọ aṣọ lórí ìforúkọsílẹ̀ NIN-SERAP
20 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Ìjọba ìpínlẹ̀ Ondo kéde òfin konile-o-gbele ní Ode ati Ishinigbo lẹ̀yìn rògbòdìyàn tó wáyé níbẹ̀
11 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Ọmọ Naijiria hú ẹ̀sùn ìfipá bánilòpọ̀ tí wọ́n fi kan Fatoyinbo síta lẹ́yìn tó lọ sí Shiloh
11 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Ìwọ́de ńlá yóò bẹ́rẹ̀ lọ́jọ́ táwọn gómìnà bá yá ₦17trn nínú owó ìfẹ̀yìntì òṣìṣẹ́ - NLC
11 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
A kò lọwọ́ sí ìwé ìpẹ̀jọ́ tó tako ìdásílẹ̀ ìgbìmò ìwádìí aṣemáṣe ikọ̀ SARS- ọlọ́pàá Nàìjíríà
4 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Àwọn afurasí gbin ǹkan olóró abúgbàmù sí ṣọ́ọ̀ṣì bàbá Wike, ọwọ́ pálábá wọ́n ségi!
29 Bélú 2020
Rògbòdìyàn bẹ́ sílẹ̀ láàrin àwọn ọlọ́kadà àti àwọn òṣìṣẹ́ ọgbà ẹ̀wọ̀n ní Ibadan
24 Bélú 2020
Báyìí ni olùwọ́de EndSARS, Eremosele Adene ṣe gba òmìnira lọ́wọ́ ọlọ́pàá Nàìjíríà
20 Bélú 2020
A dúro bí iké lẹ́yìn ìròyìn táa gbé jáde nípa Lekki Tollgate; CNN tako Lai Mohammed
20 Bélú 2020
Ìjọba kò nì í fi àyè gba irú rògbòdìyàn #ENDSARS mọ́ - Mínísítà Ọlọ́pàá
17 Bélú 2020
Ọlọ́pàá fìyà jẹ mí lọ́dún 2014, mò wà lẹ́yìn àwọn ọ̀dọ́ lórí ìwọde EndSARS- Fayemi
15 Bélú 2020
Pásítọ̀ Sam Adeyemi, Taaooma, Falz àti gbogbo àwọn tí ilé ẹjọ́ fẹ́ rí nìyìí
15 Bélú 2020
Báa ṣe dóòlà ọba Akiolu lásìkò táwọn jàndùkú kọlu ààfin rèé
15 Bélú 2020
Ipa tí mo kó lágbègbè mí lásìkò ìwọ́de EndSARS ló dènà làásìgbò - Alaafin
14 Bélú 2020
7:36
Fídíò,
Ìjọba, ẹ wádìí bí ọlọ́pàá mẹ́ta ṣe pa ọkọ́ mi torí aáwọ̀ ilẹ̀ - Opó Olabode
, Duration 7,36
13 Bélú 2020
Wo bó ṣe le bèèrè láti ṣàtìpó ní Canada bí DJ Switch
12 Bélú 2020
Ẹ gbà mí o! Ìjọba Buhari ní kí Ológun pa mí láàrin ọjọ́ kan péré - Omoyele Sowore
12 Bélú 2020
14:18
Orin,
Owa Idanre wà lórí ìtẹ́ nígbà tí wọn fìyà jẹ mí láàfin rẹ̀ - Adelé Ọba Alade Idanre
, Duration 14,18
11 Bélú 2020
Àgbààgbà Yorùbá kò fara mọ́ àbá gbígbógun ti ojú òpó ayélujára - Seyi Makinde
11 Bélú 2020
Nígbà wo gan-an ni ẹgbẹ́ òṣèlú APC yóò ṣe ìpàgọ́ àpapọ̀?
10 Bélú 2020
Ìṣájú
Page
21
nínú
28
1
18
19
20
21
22
23
24
28
Tókàn