BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Orilẹede Naijiria
Ìdí tí èmi àti Tinubu kò fi gbéná wojú ara wa rí láti ìgbà tí a ti ṣègbéyàwó fún bíi ogójì ọdún - Oluremi Tinubu
7 Ẹrẹ̀nà 2026
Wo àwọn aṣojú 65 tí Ààrẹ Tinubu fi ránṣẹ́ sílẹ̀ òkèèrè àti ìlú tí wọ́n ti ń ṣojú wa
6 Ẹrẹ̀nà 2026
INEC gbé orúkọ àwọn ẹgbẹ́ òṣèlú tí yóò díje ìbò gómìnà Osun jáde, PDP àti Labour kò sí níbẹ̀
6 Ẹrẹ̀nà 2026
Ajínigbé kọlu ìpínlẹ̀ Oyo, jí èèyàn mẹ́rin gbé lójú ọ̀nà Igbeti sí Kishi
6 Ẹrẹ̀nà 2026
Àwọn òṣìṣẹ́ ilé ìwòsàn UCH gùnlé ìyanṣẹ́lódì ọlọ́jọ́ Márùn-ún, dá aláìsàn padà
6 Ẹrẹ̀nà 2026
Kí ló ń fa ìdàrúdàpọ̀ lórí ìwé ìfisùn tí Nàìjíríà kọ nípa kíkópa DR Congo nínú ìdíje 2026, àti kí gan ni àjọ FIFA ń sọ nípa rẹ̀?
5 Ẹrẹ̀nà 2026
Ilé ẹjọ́ yọ̀ǹda Abba Kyari, wọ́n ní kò lẹ́jọ́ ọ́ jẹ́ lórí àwọn dúkìá tí kò kéde
5 Ẹrẹ̀nà 2026
Afurasí tó kọlu ṣọ́ọ̀ṣì ìlú Owo ṣàlàyé bí ọwọ́ DSS ṣe tẹ̀ ẹ́
5 Ẹrẹ̀nà 2026
Ikú kẹ̀, mo kú tì, lákọ ni mo wà bí ìbọn – Ààrẹ tẹ́lẹ̀ Olusegun Obasanjo sọ̀rọ̀ lórí àwọn tó ń gbé ìròyìn ikú rẹ̀ kiri
5 Ẹrẹ̀nà 2026
Báyìí ni ogún Iran ṣe ń ṣe àkóbá fún àwọn tó fẹ́ rìn ìrìnàjò ilẹ̀ mímọ
4 Ẹrẹ̀nà 2026
Èèmọ̀ ńlá ! Suleiman pa ẹ̀gbọ́n rẹ̀ nílùú Ṣẹ̀pẹ̀tẹ̀rí, Ó ní torípé ó yìnbọn fún òun lójú àlá
4 Ẹrẹ̀nà 2026
Ọlọ́pàá bẹ̀rẹ̀ ìwádìí ìkú 'Obesere' olórí ọ̀dọ́ tí agbébọn jí gbé l'Ondo
3 Ẹrẹ̀nà 2026
4:01
Fídíò,
Omi Arinta, omi ńlá tó máa ń yọ̀ nígbàkúgbà tó bá rí ènìyàn ní àyíká rẹ̀
, Duration 4,01
3 Ẹrẹ̀nà 2026
PDP kò tí ì kọ́gbọ́n rárá, ẹ̀yìn Tinubu ni mo ṣì wà fún 2027-Nyesom Wike
2 Ẹrẹ̀nà 2026
Àmì ẹ̀yẹ tí mo gbà kò sí fún èmi nìkàn bí kò ṣe fún iṣẹ́ olùkọ́ lápapọ̀ - Olùkọ́ tó pegedé jùlọ́ ní Nàìjíríà
2 Ẹrẹ̀nà 2026
Ìròyìn tó sọ pé alásè kan fi májèlé sínú oúnjẹ́ fún Ààrẹ Tinubu; ohun tí a mọ̀ nìyí
2 Ẹrẹ̀nà 2026
Àjọ INEC kéde ọjọ́ tuntun fún ìbò gómìnà ìpínlẹ̀ Osun, ètò ìdìbò Ààrẹ 2027
27 Èrèlè 2026
Ẹ̀dà ìwé ìdájọ́ tó rán Ọba Ipetumodu lẹ́wọ̀n l'Amerika tẹ àwọn ìdílé ọba lọ́wọ́
26 Èrèlè 2026
2:42
Fídíò,
Bí nǹkan oṣù rẹ̀ bá ń gba èékánná, ìdodo, àtẹ́lẹwọ́ àtàwọn ẹ̀yà ara tó yàtọ̀ sí ojú ara jáde, ọ̀nà àbáyọ rèé
, Duration 2,42
26 Èrèlè 2026
Kí ló dé tí ẹnu ń kun Seyi Makinde àti Gómìná ìpínlẹ̀ Kano tẹ́lẹ̀ Rabiu Kwankwaso lórí ìpàdé bòńkẹ́lẹ́ tí wọ́n ṣe nílùú Ibadan?
26 Èrèlè 2026
Tinubu wọ aṣọ Ọ̀gá ọlọ́pàá Naijiria fún Disu lẹ́yìn tí Egbetokun gbé àkóso iléeṣẹ́ ọlọ́pàá lé e lọ́wọ́
25 Èrèlè 2026
Frank Mba, Mohammed Gumel àti àwọn míì tó ṣéésé kí wọn fípò silẹ̀ nítorí Tunji Disu, adelé ọ̀gá Ọlọ́pàá tuntun ní Nàìjíríà
25 Èrèlè 2026
Ọ̀fọ̀ ńlá tún ṣẹ̀ lágbo tíátà, àgbà òṣèré, Okemesi jáde láyé
25 Èrèlè 2026
El-Rufai bèèrè ₦1bn lọ́wọ́ ICPC nílé ẹjọ́, DSS ní àfi kó fojú ba ilé ẹjọ́
24 Èrèlè 2026
Ìṣájú
Page
9
nínú
40
1
6
7
8
9
10
11
12
40
Tókàn