BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Orilẹede Naijiria
Ìjàmbá ọkọ̀ gba ẹ̀mí akẹ́kọ̀ọ́ KWASU tó fẹ́ ṣe ìdánwò àṣekágbá
8 Èrèlè 2026
Ṣé lóòótọ́ ni Amẹrika ń sọ̀rọ̀ lórí pínpín Naijiria nítorí ìṣekúpani àwọn Kristẹni? Àlàyé rèé
7 Èrèlè 2026
Àwọn òṣìṣẹ́ elétò ìlera JOHESU padà sẹ́nu iṣẹ́ lẹ́yìn tí wọ́n ti gúnlè ìyanṣẹ́lódì fún bíi oṣù mẹ́ta
6 Èrèlè 2026
Ṣé lóòótọ́ ni àwọn ṣọ́jà America mú Sheikh Gumi ní pápákọ̀ òfurufú?
6 Èrèlè 2026
Ọ̀kadà tí wọn gbé wa tó 80, wọ́n tò ní méjì, mẹ́ta sórí ọ̀kadà kọọkan, wọ́n mura bii ológun- Emir Kaiama
6 Èrèlè 2026
A ti sin òkú Aunty Ajara, ẹ má dá owó fún ẹnìkankan mọ́- Ridwan Lasisi
6 Èrèlè 2026
A ti fi ikọ ológun tí yóò kún Naijiria lọ́wọ́ láti ṣẹ́gun agbésùnmọ̀mí ránṣẹ́- Ológun America
4 Èrèlè 2026
Wo orúkọ àwọn ọmọ Nàìjíríà 79 tí Amẹ́ríkà fẹ́ dá padà sílé
3 Èrèlè 2026
Bí eré bí àwàdà, Soludo fòpin sí 'Má jáde lọjọ Aje' ni Anambra
3 Èrèlè 2026
Níbo ni ọ̀rọ̀ dé lórí àwọn aṣọ́gbó ọba márùn-ún táwọn agbébọn pa ní ìpínlẹ̀ Oyo?
1 Èrèlè 2026
Kí ni orísun fífà orí ọmọ tuntun?
1 Èrèlè 2026
Kí lohun tí Kunle Afolayan sọ nípa Funke Akindele tó fa ariwo lórí ayélujára?
1 Èrèlè 2026
Ilé ẹjọ́ Kòtẹ́milọ́rùn ló máa báwa yanjú ọ̀rọ̀ - Ẹgbẹ́ òṣèlú PDP fọnmú
31 Sẹ́rẹ́ 2026
Kwara: Ológun Naijiria yabo ibùba àwọn agbésùnmọ̀mí, gba àwọn tó wà nígbèkùn kalẹ̀
31 Sẹ́rẹ́ 2026
Ìdí rèé tí a kò fi ní tẹ́wọ́ gba èsì ìdìbò tí INEC bá kéde - SCSN
31 Sẹ́rẹ́ 2026
Taa ni Stanley Amandi, òṣèré tíátà tí ìjọba mú lórí ẹ̀sùn pé ó wà lára àwọn tó fẹ́ dìtẹ̀gbàjọba lọ́wọ́ Tinubu?
30 Sẹ́rẹ́ 2026
4:12
Fídíò,
Nítorí tíátà làwọn òbí mi fi fàáké kọ́rí pé àwọn kò ní rán mi lọ sílé ẹ̀kọ́ – Ajanbadan
, Duration 4,12
30 Sẹ́rẹ́ 2026
Àṣírí ohun tó fa aáwọ̀ láàrín ẹbí Bunmi Akinnaanu 'Omije Oju mi' àtàwọn akọrin ẹ̀mí lórí ètò ìsìnkú rẹ̀ rèé
29 Sẹ́rẹ́ 2026
1:46
Fídíò,
Kí ló ń fàá tí àwọn obìnrin kan fi máà tètè dáwọ ṣíṣe nǹkan oṣù dúró?
, Duration 1,46
29 Sẹ́rẹ́ 2026
Àgbà òǹṣòwò, Ọ̀túnba Adekunle Ojora jáde láyé
28 Sẹ́rẹ́ 2026
Mínísítà tẹ̀lẹ̀ fépo rọ̀bì ní Nàìjíríà farahan níléẹjọ́ fún ẹ̀sùn rìbá tówó rẹ̀ tó £2mílíọ̀nù ní Harrods
28 Sẹ́rẹ́ 2026
₦130b owó ìpínlẹ̀ Osun ni ìjọba àpapọ̀ dìmú láti ọdún kan sẹ́yin – Ademola Adeleke
28 Sẹ́rẹ́ 2026
Òkùnkùn birimù bí ìtàkùn iná mọ̀nàmọ́ná Naijiria tún ṣe da'ṣẹ́ sílẹ̀ fún ìgbà kejì lọdún 2026
27 Sẹ́rẹ́ 2026
8:23
Fídíò,
Afọ́jú tọkọ-tìyàwó tó pàdé níbi ìdíje Akàndá ẹ̀dá, tí wọ́n bí ìbejì làǹtìlanti
, Duration 8,23
27 Sẹ́rẹ́ 2026
Ìṣájú
Page
11
nínú
40
1
8
9
10
11
12
13
14
40
Tókàn