BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Orilẹede Naijiria
Gbálé-n-gbáta olóṣooṣù yóò bẹ̀rẹ̀ padà l'Eko lóṣù Kẹ́rin ọdún 2026 – Ìjọba Eko
14 Ẹrẹ̀nà 2026
"Ẹ máà bínú bàbá,"- King Mitchy tọrọ àforíjìn lọ́wọ́ Ooni Ile Ifẹ
13 Ẹrẹ̀nà 2026
Ìgbà wo ni sísọ̀rọ̀ nípa ogun America- Israel àti Iran di ìwà ọ̀daràn ní Naijiria?
13 Ẹrẹ̀nà 2026
6:51
Fídíò,
"Laylatul Qadri", òru tí olóríibú máa ń di olóríire ni tóo bá bẹ Ọlọ́hun, orú agbára gidi ni - Akeugbagold
, Duration 6,51
13 Ẹrẹ̀nà 2026
Ó ti yá jù fún kóòtù láti pàṣẹ pé mi ò lè dupò gómìnà mọ́- Aiyedatiwa
13 Ẹrẹ̀nà 2026
Àwọn olùwọ́de lu ìgboro Aba láti wọ́de pè fún ìtúsílẹ̀ Nnamdi Kanu
12 Ẹrẹ̀nà 2026
Ọkọ̀ bọ́ọ̀sì akèrò kó s'ódò nílùú Ibadan, èèyàn mẹ́ta kú
12 Ẹrẹ̀nà 2026
Ẹ dákun ẹ gbà mí o, owó dísù ti fẹ́ gbẹ̀mí mi - Èèkàn òṣèré, Kunle Afolayan figbe ta
12 Ẹrẹ̀nà 2026
1:27
Fídíò,
Ohun tó máa ń mú kí ọkùnrin máa rí àpẹrẹ pé òun lóyún nígbà tí ìyàwó rẹ̀ bá lóyún; COUVAD sydrome ni, ohun tó sì ń fàá rèé
, Duration 1,27
12 Ẹrẹ̀nà 2026
Wá wí tẹnu rẹ o! Iléeṣẹ́ ọlọ́pàá ránṣẹ́ pe DPO àgọ́ ọlọ́pàá táráàlú ní afurasí ajínigbé tí sálọ
12 Ẹrẹ̀nà 2026
Kókó àbọ̀ ìpàdé tí mínísítà ààbò ṣe pẹ̀lú àwọn ọ̀gá àgbà ẹ̀ṣọ́ ààbò Nàìjíríà
12 Ẹrẹ̀nà 2026
Wo àwọn gómìnà tó sá kúrò nínú ẹgbẹ́ òṣèlú PDP lọ sí ẹgbẹ́ míì
11 Ẹrẹ̀nà 2026
Wo iye ìgbà tí Dangote ti fi kún owó epo ní Naijiria lọ́dún 2026
11 Ẹrẹ̀nà 2026
Wo àwọn ibi tí o ti lè yí ọkọ̀ rẹ padà láti èyí tó ń lo bẹntiró sí gáàsì CNG
11 Ẹrẹ̀nà 2026
4:16
Fídíò,
Torí pé àwọn èèyàn ò rí ààrín èmi àti Allwell Ademola ni wọ́n fi ń sọ pé a ń fẹ́ra, àmọ́ Ọlọ́run yan án sínú ayé mi láti tọ́ mi sọ́nà – Rotimi Salami oṣere
, Duration 4,16
11 Ẹrẹ̀nà 2026
Wo àwọn ọmọ Nàìjíríà mẹ́rin tó wà nínú àwọn bilọníà nílẹ̀ Africa
11 Ẹrẹ̀nà 2026
Ṣé lóòótọ́ ni wọ́n yọ ìtàn ẹ̀yà Igbo kúrò nínú ìwé tí àwọn ọmọ ilẹ ẹ̀kọ́ ń lò ní Naijiria?
10 Ẹrẹ̀nà 2026
Àwọn agbébọn jí Ìmáàmù àti àwọn mẹ́rin míì gbé ní Kwara.
9 Ẹrẹ̀nà 2026
Ilé ẹjọ́ Kòtẹ́milọ́rùn gbé ìdájọ́ kalẹ̀ lórí àpérò ẹgbẹ́ òṣèlú PDP tó wáyé ní Ibadan
9 Ẹrẹ̀nà 2026
Ẹ tú ọmọ Naijiria 42 tí ẹ jù sátìmọ́lé sílẹ̀ ní Mozambique, Dabiri-Erewa ké gbàjarè
9 Ẹrẹ̀nà 2026
3:03
Fídíò,
Wo tọkọtaya tó ń gba àwẹ̀ Lent àti Ramadan papọ̀
, Duration 3,03
9 Ẹrẹ̀nà 2026
Mọ̀ nípa Anthony Okon Placid tó rọ́pò Benjamin Hundeyin gẹ́gẹ́ bíi Agbẹnusọ iléeṣẹ́ ọlọ́pàá Naijiria
8 Ẹrẹ̀nà 2026
Mo máa fi gbogbo ayé mi tẹ̀lé Tinubu ni, òun ló yọ okùn tí Buhari fi sí mi lọ́rùn kúrò - Sunday Igboho
8 Ẹrẹ̀nà 2026
2027: Bàbá mi yóò dìbò fún mi, olùdíje tó kájú ẹ̀ ni mí-Iyabo Obasanjo
7 Ẹrẹ̀nà 2026
Ìṣájú
Page
8
nínú
40
1
5
6
7
8
9
10
11
40
Tókàn