BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Orilẹede Naijiria
Ìwọ̀nyí ni àwọn ìpínlẹ̀ márùn ún tí ètò ààbò ti burú jùlọ ní Naijiria lọ́dún 2025
18 Sẹ́rẹ́ 2026
Mà á dupò gómìnà Oyo ní 2027 – Oriyomi Hamzat
18 Sẹ́rẹ́ 2026
Seyi Makinde ṣèlérí mílíọ́nù márùn-ún náìrá fún ẹbí aṣọ́gbó kọ̀ọ̀kan tí agbébọn pa l'Oyo
17 Sẹ́rẹ́ 2026
Ìjọba àpapọ àti ASUU tọwọ́ bọ̀wé àdéhùn tuntun tí yóò dènà ìyanṣẹ́lódì
15 Sẹ́rẹ́ 2026
America so fífún Naijiria àti orílẹ̀èdè 74 míràn ní físà rọ̀ láì ní gbèdéke
15 Sẹ́rẹ́ 2026
Èrò aráàlú ṣọ̀tọ̀tọ̀ lẹ́yìn tí ìjọba Amẹrika fi ohun ìjà olóró ṣọwọ́ sí ìjọba Naijiria
14 Sẹ́rẹ́ 2026
3:49
Fídíò,
Orúkọ ọkọ mi ló wà níbi gbogbo dúkìá tí a ní, àmọ́ mi ò ri rò-Kemi Fajana,ìyàwó tó bá ọkọ rẹ̀ da òwò pọ̀
, Duration 3,49
13 Sẹ́rẹ́ 2026
Ìpínlẹ́ Katsina ṣàlàyé ìdí tó fi fẹ́ẹ́ tú agbésùnmọ̀mí 70 sílẹ̀
12 Sẹ́rẹ́ 2026
Ìjọba ilẹ̀ òkèrè dá $9.5m tí àwọn kan jí kó lọ sílẹ̀ wọn padà fún Naijiria
10 Sẹ́rẹ́ 2026
NCC fẹ máa da owó padà fáwọn oníbàárà tí kò bá rí káàdí ìpé lẹ́yín ìṣẹ́jú àáyá ọgbọ̀n tí wọ́n yọ owó wọn
9 Sẹ́rẹ́ 2026
Àjọ NERC kéde pé Togo, Niger àti Benin ń jẹ Naijiria ní 25bn owó iná mọ̀nàmọ́ná
9 Sẹ́rẹ́ 2026
'Ó le fún mi gan, kí Ọlọ́run ṣíjú àánú wo àwọn èèyàn mi'
8 Sẹ́rẹ́ 2026
Kí làwọn àtúntò tí ìjọba Nàìjíríà mú bá ètò ìdánwò WAEC àti NECO láti dènà àwọn aṣemáṣe?
7 Sẹ́rẹ́ 2026
Ta ni Ọ̀mọ̀wé Olugbemisola Odusote, Adarí Obìnrin àkọ́kọ́ ilé ẹ̀kọ́ gíga àwọn Amòfin tí Tinubu ṣẹ̀ṣẹ̀ yàn sípò?
7 Sẹ́rẹ́ 2026
3:57
Fídíò,
Ẹ bá mi rọ Ọba Ghandi kó má tún ìtàn Ògbórí Ẹlẹ́mọ̀ṣọ́ yà- Ẹda Onile Ola
, Duration 3,57
6 Sẹ́rẹ́ 2026
America fẹ́ẹ́ pa mi nínú ìkọlù, wọ́n ní Boko Haram ni mi-Sheikh Gumi
5 Sẹ́rẹ́ 2026
Ààrẹ Tinubu pàṣẹ káwọn olórí ogun wá àwọn agbébọn tó pa èèyàn tó lé lógójì nípìnlẹ̀ Niger jáde
5 Sẹ́rẹ́ 2026
3:19
Fídíò,
Àìrí iṣẹ́ ṣe kọ́ ló sọ mi di ẹni tó ń ṣẹ̀fẹ̀ lórí ayélujára- Folagade Banks
, Duration 3,19
5 Sẹ́rẹ́ 2026
Mi ò fipò sílẹ̀ nítorí mo ṣe nǹkan tí kò tọ́, ṣùgbọ́n nítorí mo bọ̀wọ̀ fún ọ́fíìsì mi-Kemi Adeosun
4 Sẹ́rẹ́ 2026
Kí ló ṣokùnfà tí kò fi sí ọyẹ́ lásìkò yìí?
4 Sẹ́rẹ́ 2026
Wo bí ètò ìsìnkú Allwell Ademola yóò ṣe lọ
3 Sẹ́rẹ́ 2026
Orílẹ̀èdè Canada dá ọmọ Naijiria 366 padà sílé
3 Sẹ́rẹ́ 2026
Ìdí tí mo fí fẹ́ akọ̀wé ìjọba àpapọ̀, George Akume lẹ́yìn tí mo fi Ooni Ile Ife sílẹ̀ – Zaynab, Olorì Ooni Ogunwusi tẹ́lẹ̀ ṣàlàyé
2 Sẹ́rẹ́ 2026
3:02
Fídíò,
A ò ní ṣìrìn lọ́dùn tuntun -Imam ìjọ Shafaudeen in Islam, Sabit Olagoke gbàdúrà fáwọn ọmọ Nàìjíríà
, Duration 3,02
2 Sẹ́rẹ́ 2026
Ìṣájú
Page
13
nínú
40
1
10
11
12
13
14
15
16
40
Tókàn