BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ifi ẹhonu han
Lẹ́yìn ọ̀ rẹyìn, ilé ẹjọ́ gba oníduro Sowore pẹ̀lú ọgọ́rùn ún mílíọ̀nù náírà
4 Ọ̀wàrà 2019
A ti ní mílíọ̀nù 11 Naira láti se ẹjọ́ pẹlú ilé-isẹ́ ọlopaa Naijiria!
1 Ọ̀wàrà 2019
‘A ó gbé ìdílé Kayọde Fayẹmi ṣépè tí àwọn akẹ́kọ́ tó ṣèṣe bá kú!’
17 Owewe 2019
NANS kò ṣe ọ̀fọ̀ mọ́, a fẹ́ bèèrè ìdájọ́ lórí ikú akẹẹgbẹ́ wa ní Fuoye - ẹgbẹ́ akẹ́kọ̀ọ́ yarí
15 Owewe 2019
2:35
Fídíò,
Fídíò rèé tó ń sọ bí ọdún ìjẹṣu ṣe di ìjàgboro ní ìlú Ilaramọkin
, Duration 2,35
14 Owewe 2019
Fayemi ránṣẹ́ ìbánikẹ́dùn sí ẹbí akẹ́kọ̀ọ́ FUOYE méjì t'ọ́lọ́pàá pa
14 Owewe 2019
Aya Fayemi lẹ́jọ́ jẹ́ lórí ikú àwọn akẹ́kọ̀ọ́ Fuoye - Segalink
13 Owewe 2019
A fẹ́ ìdájọ́ òdodo lórí ìsẹkúpani- àwọn akẹ́kọ̀ọ́ FUOYE
12 Owewe 2019
1:41
Fídíò,
Ajé ò! Ẹ wo fídíò òfò àti àdánù tó wáyé níbi ìkọlù sáwọn àjèjì ní South Africa
, Duration 1,41
6 Owewe 2019
Ọlọ́pàá fi afẹ́fẹ́ tajú-tajú àti omi tú àwọn tó fẹ́ ṣun ilé ìtajà ShopRite l‘Abuja ká
4 Owewe 2019
ShopRite Ibadan gbé ìlẹ̀kùn tìpa torí ìkọlù àwọn tó ń fẹ̀hónú hàn
4 Owewe 2019
Àwọn èèyàn to n fẹ̀hónú hàn dáná ṣun iléeṣẹ́ MTN n‘Ibadan
4 Owewe 2019
‘Kò sí ohun tó lè yẹ ìfèhọnú ọjọ karun un Oṣu Kẹsan lórí àtìmọ́lé Omoyele Sowore’
27 Ògún 2019
Falana àtàwọn míì péjú síbi àpérò #RevolutionNow l'Eko
19 Ògún 2019
Ọ́kọ̀ mẹ́wàá tó kún fún àwọn agbófinró gba ìbùdó ìwọ́de kan ní Abuja
14 Ògún 2019
2:46
Fídíò,
Kíni ìyàtọ̀ tó wà láàrín Shi'ite àti àwọn mùsùlùmí tó kù?
, Duration 2,46
12 Ògún 2019
Ilééjọ́! Ẹ yọ mí látìmọ́lé DSS, ó lòdì s'ẹ́tọ̀ọ́ mi- Ṣowore
10 Ògún 2019
2:53
Fídíò,
Ìbànújẹ́ ni ọdún Orò ma ń jẹ́ fún àwọn obìnrin ní ìlú Ikorodu
, Duration 2,53
9 Ògún 2019
Togo sòfin aago ti olùfẹ̀hónú han lè jáde àtí àsìkò tí ó wọlé
9 Ògún 2019
Sowore ṣèpàdé pẹ̀lú Nnamdi Kanu láti dojú ìjọba Nàíjíríà bolẹ̀ - Àjọ DSS
8 Ògún 2019
Sowore àti àwọn ọmọ ẹgbẹ Revolution Now kò ṣẹ̀ ṣófin lórí ìwọ́de, ẹ tú wọn sílẹ̀ - NLC
8 Ògún 2019
A ò ní fààyè gba pípa ọmọ Naijirià nípakúpa ní South Africa mọ- Abike Dabiri
7 Ògún 2019
2:44
Fídíò,
Ìjọba fẹ́ dá ìbẹ̀rù sí wa lọ́kàn ni àmọ́ ẹ̀rù kò bà wá - Revolution Now
, Duration 2,44
7 Ògún 2019
Sowore takú, kò jẹun ní àgọ́ ọlọ́pàá torí májèlé - Deji Adeyanju
6 Ògún 2019
Ìṣájú
Page
20
nínú
21
1
14
15
16
17
18
19
20
21
Tókàn