BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ifi ẹhonu han
Àwọn Kristiẹni tó ṣe ìwọ́de lórí ètò àbò ń tako ìjọba ni - MURIC
4 Èrèlè 2020
Àwọn ọmọ ẹgbẹ́ PDP tó sápamọ́ kọlù mí lásìkò tí mò ń lọ sí ibi iṣẹ́, ló fa rògbòdìyàn - Olamiju Akala
4 Èrèlè 2020
Àwọn òṣìṣẹ́ ọba ní Kwara sọ ara wọn sínú ààwẹ̀ àti àdúrà torí owó oṣù tuntun
4 Èrèlè 2020
Ọmọ Yahoo yóò pọ̀ si tẹ bá ní kí ọ̀kadà má rìn lójú pópó Eko - Àwọn ọ̀dọ́
29 Sẹ́rẹ́ 2020
3:42
Fídíò,
Ọmọ Yahoo yóò pọ̀ si tẹ bá ní kí ọ̀kadà má rìn lójú pópó Eko - Àwọn ọ̀dọ́
, Duration 3,42
29 Sẹ́rẹ́ 2020
Ìbẹ̀rù nípa Amotekun ló ń mú káwọn èèyàn kan máa wí ìwíkùwí - Soyinka
22 Sẹ́rẹ́ 2020
2:54
Fídíò,
Ẹni tó bá ń bá Amotekun jà, ló fẹ́ bá Yorùbá jà - Yoruba World Congress
, Duration 2,54
21 Sẹ́rẹ́ 2020
PDP yóò wọ́de nítorí ìdájọ́ ìdìbò gómìnà ìpínlẹ̀ Imo
19 Sẹ́rẹ́ 2020
Ta ni Funmilayọ Ransome-Kuti?
10 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Ẹ̀tọ́ wa ni! A ò ní gbà kẹ́ẹ buwọ́lu ofin tí yó máa dí wa lẹ́nu lórí ayélujára
27 Bélú 2019
Iléẹjọ́, ẹ sọ fùn ọ̀gá DSS kó fún wa ní ₦1bn torí àhámọ́ lọ́nà àìtọ́ - Sowore àti Bakare
22 Bélú 2019
INEC mo ko dé, ẹ̀rí rè é to ṣàfihàn èrú ìbò ní Kogi - Dino Melaye
20 Bélú 2019
Ẹ̀rù kò bà mí láti padà sí Bolivia- Evo Morales
16 Bélú 2019
Ẹ dẹ́kun àbùkù tẹ fi ń kan Nàíjíríà, ẹ fi Sowore sílẹ̀ láhàmọ́- Soyinka
13 Bélú 2019
Koko iroyin: Ìjọ Àgùdà ni ẹ̀jẹ̀ pọ̀ ní Nàíjíríà, Àwọn asòfin gbára wọn lẹ̀sẹ́ l‘Ondo
23 Èbibi 2018
Ẹ gbà wá o! Ìbọn àti afẹ́fẹ́ aláta ní DSS fi tú wa ká lásìkò ìwọ́de fún ìdásílẹ̀ Sowore
12 Bélú 2019
Aàrẹ, igbákejì aàrẹ àti aàrẹ ilé ìgbìmọ̀ aṣòfin kọ̀wé fipò sílẹ̀ lọ́jọ́ kan náà
11 Bélú 2019
Àwọn òǹtàjà kọjú ìjà sáwọn òṣìṣẹ́ tó ń wó ìsọ̀ wọn ní Ketu, ọta ìbọn ba éèyàn kan
8 Bélú 2019
Bìlísì wáyé nígbà táwọn ṣọ́jà ya bo olú iléeṣẹ́ ọlọ́pàá l'Osogbo
29 Ọ̀wàrà 2019
NLC: Ọ́nà àti mú òṣìṣẹ́ ìpínlẹ̀ lẹ́rù ni àwọn Gómìnà fẹ́ dá, a ò sì ní gbà!
29 Ọ̀wàrà 2019
Iléẹjọ́ mú àdínkù bá owó onídùróó Sowore láti ₦100m sí ₦50m
21 Ọ̀wàrà 2019
Ọrọ̀ ajé Nàíjíríà yóò forí ṣánpọ́n tá a bá san ₦30,000 fún òṣìṣẹ - Ìjọba
16 Ọ̀wàrà 2019
"Ọmọ Daura ti tàpá sí òfin ààbò Nàíjíríà, ó sì yẹ kí Buhari le è to ilé rẹ̀"
15 Ọ̀wàrà 2019
Ìjọba àpapọ̀ kò leè ṣùn torí ìyanṣẹ́lódì òṣìṣẹ́ tó ń bọ̀
14 Ọ̀wàrà 2019
Ìṣájú
Page
19
nínú
21
1
14
15
16
17
18
19
20
21
Tókàn