BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Ekiti
4:25
Fídíò,
Tí mo ba ti múra bí ọkùnrin fi kọrin, kò sí ọ̀dọ̀ ààrẹ́ tí mi ò lè wọ̀- Erelu, ọmọ Elemure Ogunyemi
, Duration 4,25
21 Bélú 2020
Ọlọ́pàá fìyà jẹ mí lọ́dún 2014, mò wà lẹ́yìn àwọn ọ̀dọ́ lórí ìwọde EndSARS- Fayemi
15 Bélú 2020
N400m ló ń sọnù ní ọdọọdún nítorí àwọn tó ń gba owó òṣù láì ṣiṣẹ́ - Fayemi
4 Bélú 2020
Wo ohun tí Fashola rí níbi ìṣẹ̀lẹ̀ Lekki Tollgate tó ń fa ariwo lórí ayélujara
26 Ọ̀wàrà 2020
Májèlé olóró lẹ gbé l‘Ekiti dípò èròjà oúnjẹ Covid-19 - Ariwo sọ lórí ayélujára
24 Ọ̀wàrà 2020
Ìpínlẹ̀ Ogun náà ti ilé ìwé títí dí ọjọ́ Ajé tó m bọ̀, kò ní sí lílọ bíbọ̀ ọ̀kádà fún wákàtí 24
20 Ọ̀wàrà 2020
Ó ti pẹ́ tí Fayose ti máa ń sọ̀sọkúsọ, ṣé ó mutí yó ni àbí ó mugbó? - Bode George
8 Ọ̀wàrà 2020
Àdigunjalè báńkì ní Iyin-Ekiti fẹsẹ̀ fẹ, bí wọ́n ṣe rí wa - Iléeṣẹ́ ọlọ́pàá
3 Ọ̀wàrà 2020
Ẹ wá ná, kí ló ń ṣẹlẹ̀ pẹ̀lú APC àti Kayode Fayemi ní Ekiti gan an?
26 Owewe 2020
''Ìjọba Eko kọ́ ló rán àwọn ọ́ọ́físà tó ń ta apẹ̀rẹ̀ ikòlẹ̀sí níṣẹ́, oníjìbìtì ni wọ́n''
17 Owewe 2020
Ìbẹ̀rù-bojo dé l'Ado Ekiti! Àwọn agbébọn pa ọ̀gá àjọ tó ń rí sí ọ̀rọ̀ ìjọba ìbílẹ̀
14 Owewe 2020
Olùkọ́ mi ń bá mi lòpọ̀ kí ń le yege ìdánwò WAEC - Akẹ́kọ̀ọ́ l‘Ogun
12 Owewe 2020
Àìsí iṣẹ́ nígboro lọ̀pọ̀ ọ̀dọ́ fi fẹ́ gba iṣẹ́ Amotekun - Toogun
10 Owewe 2020
Aáwọ̀ oyè PDP gbé Fayose àti Seyi Makinde kọlu ara wọn, ìjà ń bọ̀
10 Owewe 2020
12:46
Fídíò,
ìkà ni àwọn Ọlọ́pàá Nàìjíríà, wọ́n fìyà ẹ̀ṣẹ̀ àìmọ̀dí jẹ́ mi fún ọdún 17- Adebayo Ojo
, Duration 12,46
5 Owewe 2020
Amotekun dé! Ìgbáradì yóò gbérasọ ní ìpínlẹ̀ Ekiti lọ́jọ́ Àìkú tó ń bọ̀
24 Owewe 2020
'Sanwo-Olu kò ní ṣ'àyẹ̀wò covid-19 míì nítorí kọmíṣọ́nà ètò ìlera ṣẹ̀ṣẹ̀ k'árún náà'
25 Ògún 2020
Ó ṣeéṣe kí a pàṣẹ òfin Kónílé-ó-gbélé tuntun láìpẹ́ - Ìjọba ìpínlẹ́ Ekiti
10 Òkùdu 2020
Afipábánilòpọ̀ méjì tún ṣọṣẹ́ lára ọmọ ọdún 17 l'Ekiti
5 Òkùdu 2020
Bamidele Olumilua fi òsèlú tiẹ̀ sin Ọlọ́run àti ènìyàn - Mimiko
4 Òkùdu 2020
Ẹ̀yin Pásítọ̀, ẹ múra fún ìkómọ yanturu lọ́dún tó ń bọ̀ - Adeboye
1 Òkùdu 2020
Ṣé lóòtọ́ ni Kayode Fayemi, gómìnà ìpínlẹ̀ Ekiti fẹ́ du ipò ààrẹ orílẹ̀èdè Nàìjíríà?
27 Èbibi 2020
2:35
Fídíò,
Ṣé ẹ̀yin mọ àmì ohùn orí i 'Alagabagebe'?
, Duration 2,35
20 Èbibi 2020
Gomina Makinde gbàlejò àwọn Imam lásìkò àjàkálẹ̀ àrùn Coronavirus
14 Èbibi 2020
Ìṣájú
Page
11
nínú
15
1
8
9
10
11
12
13
14
15
Tókàn