BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Ekiti
Kíni ẹ mọ̀ nípa Ọmọ́táyọ̀ Olútóyè, Ọ̀jọ̀gbọ́n obìnrin àkọ́kọ́ nínú ẹkọ́ èdè Yorùbá lágbàyé
29 Ògún 2019
A ṣetán láti ran àjọ aláàbò alájùmọ̀ṣe lọwọ fún ààbò tó péye nílẹ Yorùbá - Ọlọ́pàá Ogun
28 Ògún 2019
Ìyàwò lárìnlọọ̀dù mi pè mí ní akálòlò ni mo ṣe paa - Afurasí
28 Ògún 2019
Owó dé! ₦30,000 owó oṣù yòó bẹ̀rẹ̀ ní September - Alága ẹgbẹ́ òṣìṣẹ́ l‘Ekiti
27 Ògún 2019
'Ẹ má ṣi Fayemi túmọ̀ lórí àṣẹ tó pa nípa sísọ èdè Yorùbá'
20 Ògún 2019
Òyìnbó sísọ di èèwọ̀ ní ìpínlẹ̀ Ekiti
19 Ògún 2019
Ọdẹ ìbílẹ̀, OPC àti agbófinró ń pèèlò tí yóò se ọbẹ̀ ààbò jinná nílẹ̀ Yorùbá
15 Ògún 2019
Bí Khafi ṣe ní ìbálòpọ̀ ojútáyé tako àṣà Yorùbá - Ìjọba Ekiti
14 Ògún 2019
Osù tó ń bọ̀ la ó gbé ètò ààbò ilẹ̀ Yoruba jáde!
28 Agẹmo 2019
Ẹ wo ọmọ ọdún méje tó di Gómìnà l'Ekiti
25 Agẹmo 2019
1:12
Fídíò,
Nàìjíríà ni ìkómọ àwọn ìbẹ́ta mi yóò ti wáyé lẹ́yìn tí mo bá gba páálí wọn l'Ámẹ́ríkà
, Duration 1,12
20 Agẹmo 2019
5:22
Fídíò,
Iṣẹ́ ìlú ni ọkọ mi ṣe lọ ti wọ́n fi paá -Aya Ilori
, Duration 5,22
2 Agẹmo 2019
Ogedengbe Agbógun Gbórò, Akọni tó ń dẹ́rù ba ikú...
1 Agẹmo 2019
Osinbajo ta kété sí ọ̀rọ̀ 'Ruga Settlement'
29 Òkùdu 2019
Kí ló mú bàbá àti ọmọ rẹ̀ méjì rẹ́wọ̀n oṣù mẹ́fà he ?
26 Òkùdu 2019
Ipò ètò ààbò ń já àwa gómìnà láyà, ó ń kọ wá lóminú - Àwọn gómìnà
25 Òkùdu 2019
Àpò 65 là fi gbé owó N1.2bn fún Obanikoro
25 Òkùdu 2019
Ìṣájú
Page
14
nínú
14
1
8
9
10
11
12
13
14