BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Ekiti
3:37
Fídíò,
Fayemi ni Bàbá ìsàlẹ̀ gbogbo APC ni Ekiti, kìí ṣe fún èmi nìkan- Abiodun Abayomi Oyebamiji
, Duration 3,37
30 Sẹ́rẹ́ 2022
Tiyín lẹ ṣe o, àwa kò gbà èsì ìdìbò abẹ́nú PDP l‘Ekiti - Segun Oni
28 Sẹ́rẹ́ 2022
Ta ni Abiodun Oyebamiji tí APC dìbò yàn bí olùdíje gómìnà l'Ekiti
28 Sẹ́rẹ́ 2022
Ìdìbò láti yan olùdíje APC fún ipò gómìnà l'Ekiti ń parí lọ, àmọ́...
27 Sẹ́rẹ́ 2022
Ìdìbò abẹ́nú sípò gómìnà ẹgbẹ́ òsèlú PDP l'Ekiti bẹ̀rẹ̀ ní pẹrẹwu
26 Sẹ́rẹ́ 2022
3:50
Fídíò,
Àwọn ìṣẹ̀lẹ̀ abàmì àti Kàyéfì tó wáyé lọ́dún 2021 rèé nínú fídíò
, Duration 3,50
31 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Àṣìṣe ńlá gbáà ni, a ò mọ̀ọ́mọ̀ tẹ ASP ọlọ́pàá pa - Ilé isẹ́ ọlọ́pàá ìpínlẹ̀ Ekiti
30 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Gómìnà Fayemi ní alágídí àti oníwàkuwà ni Oshatuyi tó fi ókọ̀ gbá òun tó tún ń pariwo pé gómìnà rán agbófinró láti na òun
28 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
DSS ní kí n di ológbò bíi Sunday Igboho, ojú mi rí tó ní àhámọ́ DSS l'Abuja- Ifasooto
26 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Amotekun dóòlà èèyàn mẹ́sàn án lọ́wọ́ àwọn ajínigbé lọ́jọ́ Kérésìmesì l'Osun
26 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Ọlọ́pàá ti kó àwọn afurasí tí wọ́n bá òkú Demilade nínú 'cooler' nílé wọ́n ni Ekiti lọ sílé ẹjọ́
10 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Ọwọ́ ọlọ́pàá tẹ afurasí tí wọ́n fẹ̀sùn ikú Demilade, ọmọ ọdún méje tí wọ́n bá òkú rẹ̀ nínú 'cooler' lẹ́yìn tó dàwátì ní Ado-Ekiti
8 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Mo fún òṣìṣẹ́ tó bá fẹ́ du ipò gómìnà di December 18 láti fi ipò tó wà sílẹ̀ - Gómìnà Fayemi
2 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Ẹ̀mí Ọlọ́pàá àti ọ́ọ́físà àjọ ẹ̀ṣọ́ ojú pópó bó níbi idigunjale Banki tó ṣẹ̀ṣẹ̀ wáyé ní Aramoko Ekiti
30 Bélú 2021
Ọwọ́ tẹ afurasí ajínigbé ọmọ Yorùbá tó n pe ara rẹ̀ ní Fulani àti àwọn mẹ́fà mìí ní Ekiti
27 Bélú 2021
Wo ìdí tí àwọn Ọba aládé mẹ́rin yìí ṣe darí ìfẹ̀hónúhàn l'Ekiti
26 Bélú 2021
APC kéde N22.5m owó fọ́ọ̀mù fáwọn tó fẹ́ díje fún ipò gómìnà l'Osun àti Ekiti
18 Bélú 2021
6:55
Fídíò,
Wo òkè ìṣẹ̀mbáyé Abanijorin yìí l'Ekiti tó máa ń bá ọ̀kọ̀ rìn lójú pópó tó tún ní ilé ìwòran orí ìtàgé nínú rẹ̀
, Duration 6,55
13 Bélú 2021
Ọwọ́ ọlọ́pàá tẹ olórí pátápátá fún àwọn ajínigbé kan l'Ekiti
9 Bélú 2021
Buhari, dẹ̀yìn lẹ́yìn Sunday Igboho, Akintoye àti Kanu- Ẹgbẹ́ ọmọ Yorùbá kìlọ̀
5 Bélú 2021
Wọ́n gbé ọmọ mi tó jẹ́ Babaláwo Sunday Igboho, a kò mọ ìrìn rẹ̀ láti oṣù mẹ́ta
28 Ọ̀wàrà 2021
Ẹ̀yin aráàlú, ẹ máse pa ara yín nítorí olóṣèlú kankan - Makinde
24 Ọ̀wàrà 2021
Nítòótọ ni àwọn òsìsé 'Immigration" kán ọrùn àti kókósè mi nígbà tí mo fé gba ìwé ìrìnnà- Emmanuel Omoboriowo
21 Owewe 2021
Àṣà ìdaranjẹ̀ ti di èèwọ̀ ní gbogbo ìpínlẹ̀ tó wà nílẹ̀ Yorùbá
21 Owewe 2021
Ìṣájú
Page
8
nínú
15
1
5
6
7
8
9
10
11
15
Tókàn