BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Yoruba
Èyí làwọn èèyàn tí wọn kò gbọdọ̀ dọ̀bálẹ̀ fún ọba ní ilẹ̀ Yorùbá
23 Ọ̀wàrà 2024
Ó sàn fún mi kí n jẹ́ ọmọ Naijiria ju ọmọ orílẹ̀èdè olómìnira Oodua Republic lọ - Obasanjo
23 Ọ̀wàrà 2024
0:58
Fídíò,
Kò ṣe é má gbọ̀ọ́
, Duration 0,58
17 Ọ̀wàrà 2024
"Bobo B jẹ Baálẹ̀ Alágùnsá ní oko wa, á ń palẹ̀ ìwúyè mọ́ ní Ọlọ́jọ́ dé"
17 Ọ̀wàrà 2024
3:38
Fídíò,
Wo akọrin ẹ̀mí tó jẹ́ ẹ̀yà Ibo, Chigozie Wisdom, tó ń fi orin dárà lédè Yorùbá
, Duration 3,38
17 Ọ̀wàrà 2024
Ajìjàgbara Yoruba Nation kú sí àhámọ́ n'Ibadan, àwọn mẹ́tàdínlọ́gbọ̀n míì fojú ba ilé ẹjọ́
17 Ọ̀wàrà 2024
2:22
Fídíò,
Odò kan rèé tí ọmọ ìlú máa ń bù lọ sí ìlú míràn láti dáàbo bo ara wọn lọ́wọ́ ìkọlù èèyàn tàbí àìsàn
, Duration 2,22
16 Ọ̀wàrà 2024
4:42
Fídíò,
Ọlọ́run táwọn mùsùlùmí àtàwọn onígbàgbọ́ ń sìn pẹ̀lú àwọn òrìṣà tiwa lẹgbẹ́ - Alaṣẹ Ijọ Orunmila
, Duration 4,42
15 Ọ̀wàrà 2024
Àlàyé mi rèé lórí ìdí tí mo ṣe kọ́wé sí UK àti ìdúnkookò tí ìjọba àpapọ̀ ṣe lórí rẹ̀ - Sunday Igboho
15 Ọ̀wàrà 2024
Àwọn ọ̀dọ́ rí òkú àti ọ̀pọ̀ eegun èèyàn ní àgbàlá olórí agbègbè kan, wọ́n dáná sun ọ̀pọ̀ ilé, ṣọ́ọ̀bù àti àgọ́ ọlọ̀pàá
13 Ọ̀wàrà 2024
Pàtàkì gbígbé ìkókó wọnú odò fún àwọn èèyàn kan nílẹ̀ Yorùbá àti àwọn ẹ̀yà mìí ní Naijiria
7 Ọ̀wàrà 2024
Ta ló ṣekú pa apẹja, ju òku rẹ̀ s’ódò nípìnlẹ́ Ogun?
2 Ọ̀wàrà 2024
13:45
Fídíò,
Bí mo bá wọlé gẹ́gẹ́ bíi gómìnà Ondo, mo máa kọ́ ojú òpó ọkọ̀ ojú irin sí orí omi – Kunle Ajayi, olùdíje ẹgbẹ́ òṣèlú AAC
, Duration 13,45
30 Owewe 2024
Ọdún Ọlọ́jọ tún gbérasọ ní Ile-Ife, bí ètò ayẹyẹ náà ṣe lọ rè é
28 Owewe 2024
Àwọn ẹlẹ́sìn ìbílẹ̀ ní àwọn òṣèré tíátà ń tàbùkù ìṣẹ̀ṣe nínú fíìmù, àwọn òṣèré fèsì
26 Owewe 2024
Olugbọ́n àti àwọn ọmọ Oodua míì sọ̀rọ̀ lórí ìpè Banji Akintoye láti fi September 23 sọrí àyájọ́ ìṣọ̀kan Yorùbá
24 Owewe 2024
Ìgbélé ọlọ́jọ́ méje fọ́dún Ọlọ́jọ́ ni màá fi ṣìpẹ̀ sáwọn Alálẹ̀ nípa ọ̀rọ̀ Yorùbá àti ọrọ̀ ajé tó dagun - Ooni Ife
24 Owewe 2024
Bàbá Sàlá ló já ọ̀rá ẹ̀bùn eré ìtàgé lára mi lọ́dún 1990 – Gabriel Afolayan
23 Owewe 2024
Èéfín ẹ̀rọ amúnáwá ṣekúpa ọkọ l'Ogun, ìyàwó dèrò ilé ìwòsàn
22 Owewe 2024
“Èmi ni mo pe orò tí orò sì dáhùn, ifá ló mú mi láti máa pe orò”
18 Owewe 2024
Wo ohun tó yẹ kí o mọ̀ nípa Owa Obokun Ilẹ Ijesha tó wàjà
13 Owewe 2024
3:00
Fídíò,
Àìṣaájò tó ló ń fìyà jẹ ọ̀pọ̀ ọmọ Yorùbá lónìí - Ọba Aje Ọbatala Agbaye
, Duration 3,00
11 Owewe 2024
5:10
Fídíò,
Jíjẹ Ìmáàmù Ààfin Ogbomoso kò mú ìjà dání, ẹ̀tọ́ tí ìdílé Ayilara ń bèèrè fún ni - Sheikh Habeeb Ayilara
, Duration 5,10
10 Owewe 2024
Ọdún Igogo tí Kábíyèsí Olowo ìlú Owo ti máa ń múra bí obìnrin ní ìrántí Olorì Ọrọnṣẹn gbérasọ l'Ondo
10 Owewe 2024
Ìṣájú
Page
11
nínú
40
1
8
9
10
11
12
13
14
40
Tókàn