BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Yoruba
1:50
Fídíò,
Ṣé o lè gbé orí rẹ lọ sọ́dọ̀ fárífárí alábẹ kó dán bí àwọn tó ní àwọn kò lè lo "clipper láéláé yìí?
, Duration 1,50
7 Agẹmo 2021
Sàdáńkátà! Ẹ̀yin ẹ̀létò ààbò, mo dúpẹ́ lọ́wọ́ yín fún ìkọlù sí ilé Sunday Igboho - Ààrẹ Buhari
7 Agẹmo 2021
Ẹ̀yin àgbà Yorùbá, ẹ lọ gba Sunday Igboho lọ́wọ́ ẹ̀sùn tíjọba fi kàn-án - YWG
5 Agẹmo 2021
Sunday Igboho kò ṣẹ̀ s‘ófin, ẹ dẹ́kun ọ̀nà láti mu - Agbekoya
5 Agẹmo 2021
Ìjọba ìpínlẹ̀ Èkó yóò ṣe ìwádìí òhun tó ṣ'okùnfà ikú Jumoke tí ọtá ìbọn bá ní Ojota
5 Agẹmo 2021
Kò jọ́ọ́! Àṣìṣe kọ́, Ọlọ́pàá mọ̀ọ́mọ̀ pa ọmọ ọdún mẹ́rínlà lásìkò ìwọ́de Yoruba Nation ní Ojota - Femi Falana
4 Agẹmo 2021
Wo ohun tó yẹ ko mọ̀ nípa Saheed Adigun (Adogan) tó kú nílé Sunday Igboho
3 Agẹmo 2021
"DSS tó kọlu ilé Sunday Igboho dàbí pé wọ́n gbé ‘Map’ ilé náà lọ́wọ́ ni"
3 Agẹmo 2021
DSS kò mú mi lọ́dọ̀ Guru Maharaji, èmi rèé n‘Ibadan, ẹ sinmi àhesọ ọ̀rọ̀ - Sunday Igboho
3 Agẹmo 2021
Àwọn ọmọ Yoruba lókè òkun ṣèwọ́de nílùú London torí Sunday Igboho
2 Agẹmo 2021
"DSS, ẹ mú ẹ̀rí jáde pé ilé Igboho lẹ ti rí àwọn ìbọn tẹ́ fi hàn"
2 Agẹmo 2021
Kí ló dé tí DSS kó bàńtẹ́ òògùn, ba ilé Sunday Igboho jẹ́ lái fara pa?
2 Agẹmo 2021
Sunday Igboho ń ṣọ̀fọ̀ ọ̀kan lára àwọn ọmọlẹ́yìn rẹ̀ tí DSS pa
2 Agẹmo 2021
Sunday Igboho, ìsáǹsá rẹ̀ kò lé sá mọ́ wa lọ́wọ́, mímú lá mú ọ - DSS fọwọ́ gbáyà
2 Agẹmo 2021
Afenifere figbe bọnu pé ìkọlù sí òmìnira àti ẹ̀tọ́ láti sọ̀rọ̀ ti padà dé
2 Agẹmo 2021
Ìbọn àti nǹkan ìjagun ni Igboho kó pamọ sílé ló jẹ kí á yabo ilé rẹ̀ - DSS
2 Agẹmo 2021
Àwọn ẹgbẹ́ ajìjàgbara Yoruba fọnmú lórí ìkọlù sílé Sunday Igboho
1 Agẹmo 2021
Níbo ní Sunday Igboho wà lẹ́yìn ìkọlù síle rẹ̀? Ọ̀pọ̀ ọmọ Nàíjíríà ń bèèrè
1 Agẹmo 2021
Sunday Igboho ní digbí lòun wà lẹ́yìn Nnamdi Kanu àti ìdásílẹ̀ Biafra
30 Òkùdu 2021
8:49
Fídíò,
Mo mọ ẹ̀kún sun dáadáa nínú eré ní ọ̀pọ̀ olùdarí eré fi ń wá mi kiri - Tunbosun Odunsin
, Duration 8,49
29 Òkùdu 2021
Òǹyẹ̀ kò lè yẹ ìwọ́de Yoruba Nation l‘Eko, mò ń bọ̀ níbẹ̀ - Sunday Igboho
28 Òkùdu 2021
Ẹ yéé yá ìjọba Nàìjíríà lówó mọ́- Akintoye Ukiwe àti àwọn 125 mííràn kọ̀wé sí World Bank
27 Òkùdu 2021
4:58
Fídíò,
Wo ibùdó Jẹ́léósinmi táwọn ọ̀dọ́ ti ń kọ́ èdè, àṣà àti iṣẹ́ ọnà
, Duration 4,58
27 Òkùdu 2021
Ìwọ́de 'Yoruba Nation' foríṣánpọ́n ní ìlú Offa, ẹ wo ohun tó fàá
26 Òkùdu 2021
Ìṣájú
Page
40
nínú
40
1
34
35
36
37
38
39
40