BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo gbogboogbo 2019 lorilẹede Naijiria
A ti gba aṣẹ ilé ẹjọ míì to tako àṣẹ́ ilé ẹjọ to wọ́gile olùdije APC ni Bayelsa
14 Bélú 2019
Osinbajo kò gbàdúrà ikú fún Buhari lórí àìsàn, ẹ sinmi ìbàjẹ́- Agbẹnusọ Osinbajo
13 Bélú 2019
Koko iroyin: Àwọn Asòfin Naijiria fẹ́ràn owó rìbá; Nigeria vs DR Congo (1-1)
28 Èbibi 2018
Koko iroyin: Àyẹ̀wò di ọ̀ranyàn ni sọọsi, Ẹ̀mí èṣù ni okunfa ipààyàn Benue
22 Èbibi 2018
2:12
Fídíò,
Ejò tí a gé lórí tó ń jẹ aporó ní APC - Seyi Makinde
, Duration 2,12
12 Bélú 2019
Òfin ọ̀dájú ni àṣọ́bodè ṣe pé epo kò gbọdọ̀ dé ẹnu bodè Nàíjíríà - Ilé aṣojú-ṣòfin
12 Bélú 2019
1:27
Fídíò,
Àwọn Agbẹjọ́rò Makinde àti Adelabu sọ́rọ́ nípa ìdájọ́ òní
, Duration 1,27
11 Bélú 2019
Makinde vs Adelabu: Ilé ẹjọ́ tó ga jùlọ ní Nàìjíríà ní yóò yanjú ọ́rọ́ ìdìbò Gómìnà Oyo
11 Bélú 2019
Ẹ̀yin mùsùlùmí, ẹ yé jẹ́ káwọn alákatakítí ẹ̀sìn b'ọmọ yín láyé jẹ́ - Buhari
11 Bélú 2019
Àgbẹdọ̀! Má kọ̀wé fipò sílẹ̀, àwọn àgbààgbà Yorùbá sọ fún Osinbajo
9 Bélú 2019
Ò bá mi lójijì bí wọ́n ṣe yọ Sẹnetọ Adeyeye bÍi jìgá- Gomina Fayemi
8 Bélú 2019
Osinbajo kìí ṣe amúgbálẹ́gbẹ̀ẹ́ Buhari tí yóò máa gbé ìwé lọ fun ní London - Akin Alabi
6 Bélú 2019
Ko si ẹrí to dájú láti dá Ajimobi láre gẹgẹ bí olúborí - Ilé Ẹjọ́
1 Bélú 2019
Mobolaji Johnson: Kíkọ́ Eko Bridge, wíwó ibojì òkú Ajẹlẹ àti àwọn mánigbàgbé míì tó ṣe l'Eko
31 Ọ̀wàrà 2019
Ọmọ Nàìjíríà ló lè sọ bó yá ìdájọ́ òdodo nilé ẹjọ́ dá- Atiku Abubakar
30 Ọ̀wàrà 2019
Ẹgbẹ́ òṣèlú AA kò gbọdọ̀ kópa nínú ìdìbò gómìnà ní Kogi, Bayelsa - Ilé ẹjọ́
29 Ọ̀wàrà 2019
Buhari kàn ń kọwọ́ bọ̀wé nílẹ̀ òkèèrè kiri ni, a ò rí ipa ní Nàijíríà- Onímọ̀ ọrọ̀-ajé
28 Ọ̀wàrà 2019
Àsìkò tó láti dóòlà Nàíjíríà, a ti gbé ẹ̀ṣùn ìbò lọ sílé ẹjọ́ tó ga jùlọ - PDP
28 Ọ̀wàrà 2019
"Olóṣèlú ní Kogi àti Bayelsa ti ń pín Irẹ̀sì, iyọ̀ lásìkò ìpolongo ìbò, INEC, ẹ mú wọn"
28 Ọ̀wàrà 2019
Ambode, wá sọ tẹnu rẹ lọ́jọ́rùú lórí owó àwọn àkànṣe iṣẹ́ to ná - Ilé aṣòfin Eko
27 Ọ̀wàrà 2019
A kò mọ̀ bóyá a le è san owó osù tuntun fún òsìsẹ́ - Ìjọba Ondo, Oyo, Kwara jẹ́wọ́
23 Ọ̀wàrà 2019
Ìdí tí abiyamọ yìí kò fi jàǹfàní ètò ìlera ọ̀fẹ́ kí gómínà Makinde tó fún un ní N50,000
22 Ọ̀wàrà 2019
Ǹjẹ́ o mọ̀ pé ètò ìdìbò kan wà tí erin àti òkúta Dáyámọ́ǹdì leè yí èsì rẹ̀ padà
22 Ọ̀wàrà 2019
Adájọ́ àgbà ní Kogi búra fún igbákejì gómìnà tuntun
21 Ọ̀wàrà 2019
Ìṣájú
Page
8
nínú
14
1
5
6
7
8
9
10
11
14
Tókàn