BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo gbogboogbo 2019 lorilẹede Naijiria
Yahaya Bello, Gomina ìpínlẹ̀ Kogi kéde Onoja ní ìgbákejì tuntun
19 Ọ̀wàrà 2019
'Gomina Makinde, àgbọ́gbọn'tí ni kẹ́ẹ gbọ́ àwọn ará Oyo o lórí sáà kejì 'torí...'
17 Ọ̀wàrà 2019
Ọmọ Nàìjíríà, ẹ forijìn mí! Aisha Buhari tọrọ ìdáríjì lórí fídìo tó jáde
17 Ọ̀wàrà 2019
Ẹbí Buhari lásán ni Mamman Daura kò nípò òṣèlú kankan
16 Ọ̀wàrà 2019
Àwọn ọmọ Nàíjíríà ń bèèrè pé taa ní ààrẹ Nàíjíríà ní Aso Rock?
16 Ọ̀wàrà 2019
Seyi Makinde, bàtà tí Ajimobi bọ́ sílẹ̀ ni ko tẹsẹ̀ bọ̀ fún àṣeyọrí Ọyọ - APC
16 Ọ̀wàrà 2019
"Ọmọ Daura ti tàpá sí òfin ààbò Nàíjíríà, ó sì yẹ kí Buhari le è to ilé rẹ̀"
15 Ọ̀wàrà 2019
Taló ya fídíò ibi tí Aisha Buhari ti ń bínú ní Aso Rock?
14 Ọ̀wàrà 2019
Àbà ètò ìṣúná 2020 tó kéré yóò mú kí ètò ààbò mẹ́hẹ síi ní Nàìjíríà-Onwoye
12 Ọ̀wàrà 2019
Buhari ti fòfin de àwọn mínísítà láti rìnrìn àjò lọ sí ilẹ̀ òkèrè
11 Ọ̀wàrà 2019
Ọpẹ́ o! Àwọn ologun dóòlà akẹ́kọ̀ọ́ mẹ́fà lọ́wọ́ àwọn ajínigbé ní Kaduna
11 Ọ̀wàrà 2019
Dino Melaye fìdí rẹmi, Smart borí nílé ẹjọ́ kòtẹ́milọ́rùn
11 Ọ̀wàrà 2019
Wo gbèsè tí Nàìjíríà ti jẹ láàrin ọdún 2015 sí 2019
10 Ọ̀wàrà 2019
EFCC ti ri mílíọ̀nù 65.5 owó naira ni ọọfiisi àjọ INEC ni Zamfara
10 Ọ̀wàrà 2019
Òpópónà àti afárá 19 níjọba fẹ́ ṣe nínú àbá ìṣúná ọdún 2020
9 Ọ̀wàrà 2019
Ìdájọ́ àkọ́kọ́ kò tẹ́ mi lọ́rùn, mo tún tí gbé Seyi Makinde lọ silé ẹjọ́ - Bayo Adelabu
8 Ọ̀wàrà 2019
Gbèsè niye èèyàn tó pọ̀ ní Nàìjíríà kìí ṣe dúkìá- Emir Sanusi
7 Ọ̀wàrà 2019
'Ìṣòro àìrílégbé ló burú jùlọ nínú ìṣòro ẹ̀dá láyé'
7 Ọ̀wàrà 2019
Inú máa ń bí mí láti gbọ́ pé ẹ̀yà kan kò leè darí Nàíjíríà -Tunde Bakare
7 Ọ̀wàrà 2019
Lórí ẹnu'bodè títìpa, ọkọ̀ tòkunbọ̀ 1,072 lọwọ́ òfin ti tẹ̀
5 Ọ̀wàrà 2019
Àbọ̀ mi rèé láti orílẹ́èdè South Africa- Ààrẹ Muhammadu Buhari
4 Ọ̀wàrà 2019
Lẹ́yìn ọ̀ rẹyìn, ilé ẹjọ́ gba oníduro Sowore pẹ̀lú ọgọ́rùn ún mílíọ̀nù náírà
4 Ọ̀wàrà 2019
8:34
Fídíò,
Buhari yóò gbìyànjú láti lọ fún sáà kẹta
, Duration 8,34
2 Ọ̀wàrà 2019
Muhammadu Buhari kò ní díje lẹẹketa fún ipò Ààrẹ- Garba Shehu
2 Ọ̀wàrà 2019
Ìṣájú
Page
9
nínú
14
1
6
7
8
9
10
11
12
13
14
Tókàn