BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo gbogboogbo 2019 lorilẹede Naijiria
Ìdí tí Gúúsù Akure, Owo àti ìwọ̀orun Ondo yóò fi sọ ẹni tí yóò jáwé olúborí nínú ìbò gómìnà Ondo
8 Ọ̀wàrà 2020
Ìdí ọlà mí mọ́, bí mo sì ta gbogbo dúkìá mi, kò ní kí òṣì tán ní Nàíjíríà - Dino Melaye
6 Ọ̀wàrà 2020
Ikọ̀ Boko Haram àti gbogbò àwọn tó ń sàtìlẹyìn fún wọn kò ní rí ọdún 2021 - Pásítọ̀ Adeboye
4 Ọ̀wàrà 2020
₦750m ni Akeredolu ń gbà lóṣù fún ‘Security Vote’ àti ₦150m owó oṣù - Agboola Ajayi fèsì
3 Ọ̀wàrà 2020
A kò ṣetán láti fa olùdíje kanṣoṣo kalẹ̀ fún ìbò gómìnà l‘Ondo - Àgbáríjọ ẹgbẹ́ òṣèlú
2 Ọ̀wàrà 2020
Lẹ́yìn ọgọ́ta ọdún, ṣé Nàíjíríà le wà ní ìṣọ̀kan bí?
1 Ọ̀wàrà 2020
Wo ìtàn ọgọ́ta ọdún Nàíjíríà nínú àwòrán mẹ́fà péré
1 Ọ̀wàrà 2020
Ọwọ́ tẹ ọkùnrin kan ní pápákọ̀ òfurufú l‘Eko tó ń kó ike ATM 2,886 lọ si Dubai
11 Owewe 2020
Ọ̀dọ́ Nàíjíríà fèsì padà fún Buhari lórí ìkéde pé kí wọn padà sóko
11 Owewe 2020
Aáwọ̀ oyè PDP gbé Fayose àti Seyi Makinde kọlu ara wọn, ìjà ń bọ̀
10 Owewe 2020
Ẹ ṣetò ìbò gómìnà míràn ní Bayelsa kó tó di Nov - Adájọ́ pàṣẹ
17 Ògún 2020
Ta bá yá owó lókèèrè kò láìfí, ìpèsè ohun amáyédẹrùn là ń ṣe – Lai Mohammed
16 Ògún 2020
Ibí gbogbo làá tií dáná alẹ́ torí náà ẹ̀yin ọmọ Nàìjíríà, ẹ 'calm down'- Femi Adesina
7 Ògún 2020
Mamman Daura rí ìjà ọmọ Nàíjíríà torí ó pè fún wíwọ́gilé pínpín ipò ààrẹ lẹ́lẹ́kùn jẹkùn
29 Agẹmo 2020
Ọmọ́ Yorùbá korò ojú sí Buhari bí kò ṣe fi orúkọ Obasanjo sọ ibùdókọ̀ ojú'rin
28 Agẹmo 2020
Ọ̀pá epo NNPC bú gbàmú ní Benin, òṣìṣẹ́ méje kàgbákò ikú òjijì
9 Agẹmo 2020
Iṣẹ́ márùn ún tí àwọn adarí ẹgbẹ́ APC gbọ́dọ̀ ṣe kíákíá kí omi má tẹ̀yìn wọ ìgbín lẹ́nu
27 Òkùdu 2020
2:35
Fídíò,
Ṣé ẹ̀yin mọ àmì ohùn orí i 'Alagabagebe'?
, Duration 2,35
20 Èbibi 2020
1:00
Fídíò,
Ṣé lóòtọ́ọ́ nipé irọ́ n'ìjọba Nàìjíríà ń pa lórí ìtànkálẹ̀ ààrùn coronavirus?
, Duration 1,00
16 Èbibi 2020
Ilé ẹjọ́ tó ga jùlọ ní Nàìjíríà wọ́gilé ẹ̀wọ̀n Orji Uzor Kalu, pàṣẹ ìgbẹ́jọ́ tuntun
8 Èbibi 2020
Àjọ INEC kéde Muhammadu Buhari bíi ààrẹ fún sáà kejì
24 Èrèlè 2019
Ọjà kún 'nítorí ìdìbò ààrẹ'
14 Èrèlè 2019
Ilé ẹjọ Kano wọ́gilé ìdájọ́ tó ní kí Oshiomhole lọ rọọ́kún nílé
5 Ẹrẹ̀nà 2020
Ile aṣòfin Kwara yí orukọ fásitì ìpínlẹ̀ náà kúrò ní fásitì Olusola Saraki
4 Ẹrẹ̀nà 2020
Ìṣájú
Page
5
nínú
14
1
2
3
4
5
6
7
8
14
Tókàn